Share Server Xuân Thu - Chunqiou Bản Original - Trang 41
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 41 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 51 ... CuốiCuối
Kết quả 401 đến 410 của 617
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Share Bản JX Offline Hoàn Thiện Nhất

Trích dẫn Gửi bởi nguyen_van003 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh ơi em xai client SHXT đc hok ah?
    Client SHXT cũng dc nhưng tốt nhất lấy cái Client Hùng Bá Thiên Hạ mới nhất của Vinagame xài thì tốt hơn đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nguyen_van003 [Only registered and activated users can see links. ]
    ah anh ơi cho em hỏi khi em vô thì nó báo là "Connect DB Error" là sao ah?
    Đặt pass sa sai trong SQL Server ! Pass sa có thể là 123456 hoặc sa hoặc bỏ trống (xóa hết ô password --> Ok --> Nó kiu xác nhận PassWord 1 lần nữa thì cứ nhấn OK)
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi cho mình hỏi. Trước đây mình chơi bản của Alex. Nhưg sao giờ cài lại bản này thì chạy link 1,2 ko được, lỗi connect DB error, có thể nào mình chưa delete server cũ nên bị vậy không? Mình thử cách của bạn trên đây ko đc. vẫn connect db error!
    Khách viếng thăm hãy cùng conbaihoa_01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Trích dẫn Gửi bởi conbaihoa_01 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi cho mình hỏi. Trước đây mình chơi bản của Alex. Nhưg sao giờ cài lại bản này thì chạy link 1,2 ko được, lỗi connect DB error, có thể nào mình chưa delete server cũ nên bị vậy không? Mình thử cách của bạn trên đây ko đc. vẫn connect db error!
    Ý cậu là cậu cài riêng 2 SV hay là copy 3 folder map+settings+script từ SV này sang SV alex.Cái lỗi connect DB error thì Cậu xem lại use và pass sa nha và nhớ là SV alex là ko cài font còn SV này cần phải có font china
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh em cho mình hỏi ở link thứ 4 (Bishop) khi mình mở ra thì AccSvr ID của nó là 127.0.0.1 song mình lại xài ID là 10.0.0.100, có cách nào để chỉnh tất cả các thông số của server sang 10.0.0.100 đc hok ạh. cám ơn các anh nhiều !
    Lần sửa cuối bởi conbaihoa_01, ngày 24-06-09 lúc 06:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng conbaihoa_01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    RAM bạn bao nhiêu MB và bạn mở bao nhiêu maps ! Đối với máy RAM khoảng 386 MB trở xuống thì nên mở khoảng 27 maps là vừa !
    Ram cua em 1G với lại em cũng set Ram ảo lên 6G mà vẫn bị lỗi đó.Bây giờ em cài Sever 2.0 của Thach Long chơi được rồi nhưng Skill của phái này nhầm qua phái kia(Nga my co chiêu của ConLon...)Em fix lỗi này rồi nhưng bang hội em chưa fix được với lại skill 120 có cũng như không dùng không có tác dụng j hết... Nói chung là cần fix lại nhiều lắm....Thank anh Hòa trước... Hôm trước em pm yahoo anh mà chảng thấy anh trả lời em buồn ghê???
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon24689 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi lovee90 [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bạn trả lời mình, nhưng mình cài thành công trên máy VITA rồi, còn máy XP cấu hình nó yếu không chạy được sever, giờ mình muốn hỏi làm sao kết nối máy chạy XP vào sever của máy VITA để chơi Lan với nhau
    Bạn ơi cho mình hỏi, máy mình cài win vista home, sau khi cài SQL 2000 lên khi chạy SQL server service Manger thì ở mục sever và Service trống ko là sao vậy bạn. Help me Plzzz.
    Khách viếng thăm hãy cùng daucuhanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

SQL 2k theo mình biết ko hỗ trợ win vista đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Server của anh thật hay nhưng chỉ có điều là IP toàn là 127.0.0.1, mà tạo một thằg Loopback Adapter có IP 127.0.0.1 thì ko được (em chỉ tạo đc IP là 10.0.0.100 thoy). Vậy có cách nào đổi toàn bộ IP từ 127.0.0.1 sang 10.0.0.100 được không hả mấy anh. Mấy pro làm ơn giúp em với, em mất ăn mất ngủ với thằg võ lâm này cả tuần nay rồi. Hãy giúp một con người tâm huyết với JX đi mà mấy anh.
    p/s: nếu ko ai giúp đc thì làm ơn cho em cái link game server khác hoàn thiện một chút có Ip là 10.0.0.100 nhé! TKS!
    Lần sửa cuối bởi conbaihoa_01, ngày 25-06-09 lúc 02:49 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi manhtung [Only registered and activated users can see links. ]
    SQL 2k theo mình biết ko hỗ trợ win vista đâu
    Thế mình cài SQL 2005 liệu có cài đặt như SQL 2000 ko vậy??
    Khách viếng thăm hãy cùng daucuhanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 41 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 51 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server WOW: TBC 2.4.3
    Bởi huongphieubat trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 24-08-10, 02:23 PM
  2. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM