[Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt - Trang 40
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 40 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối
Kết quả 391 đến 400 của 757
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Share] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

Trích dẫn Gửi bởi haiuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Cool jì mà cool hả CryWolf disconnect chán vải tè hix hix

Kalima die hok biết chừng nào fix dc
    CryWolf thì mình test cũng bị Diss Server luôn ( Cái này chắc lỗi của Gameserver_CS )=> Cứ khi kill con DarkElf là diss.
    Nếu ở Server ko có CryWolf Event thì lại ko sao.

=> Tạm thời bỏ qua CryWolf Event => cày bình thường
    Khách viếng thăm hãy cùng Chuot Thanh Tinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Chuot Thanh Tinh [Only registered and activated users can see links. ]
    CryWolf thì mình test cũng bị Diss Server luôn ( Cái này chắc lỗi của Gameserver_CS )=> Cứ khi kill con DarkElf là diss.
    Nếu ở Server ko có CryWolf Event thì lại ko sao.

=> Tạm thời bỏ qua CryWolf Event => cày bình thường
    Tại sao lại potay, cái lỗi này tôi có đề cập và chỉ cách khắc phục lâu rồi
    Mở file Message_Kor.wtf (hoặc Eng, Chs), tìm dòng 249: DarkElf has killed by %s
    Xóa %s, muốn sửa thành gì thì tùy, thí vụ : DarkElf đã bị tiêu diệt
    Vì khi 1 ai đó tiêu diệt được được 1 DE, thì GameServer sẽ thông báo là: DE đã bị tiêu diệt bởi %s (tên nhân vật giết DE)
    Nhưng do không phải là Server chuẩn của WZ nên chức năng thông báo đó không thực hiện được gây nên tình trạng Dis cả Server lẫn Client
    Lần sửa cuối bởi kunllee, ngày 14-05-07 lúc 12:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kunllee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kunllee [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại sao lại potay, cái lỗi này tôi có đề cập và chỉ cách khắc phục lâu rồi
    Mở file Message_Kor.wtf (hoặc Eng, Chs), tìm dòng 249: DarkElf has killed by %s
    Xóa %s, muốn sửa thành gì thì tùy, thí vụ : DarkElf đã bị tiêu diệt
    Vì khi 1 ai đó tiêu diệt được được 1 DE, thì GameServer sẽ thông báo là: DE đã bị tiêu diệt bởi %s (tên nhân vật giết DE)
    Nhưng do không phải là Server chuẩn của WZ nên chức năng thông báo đó không thực hiện được gây nên tình trạng Dis cả Server lẫn Client
    Cái lỗi này chính xác là do file Message_Kor.wtf cua Chuot Thanh Tinh gay ra không biết cách của Kunlllee co giải quyết được không? hôm trước mình cũng đã thử như vậy nhưng vẫn bị. Mình đã Việt hóa lại file Message_Kor.wtf trong sever của Goes release thi thấy dùng rất tốt. Mình đã có thể chơi sự kiện Pháo Đài Sói 100%. Chiều nay mình sẽ share nó cho mọi người.
    Khách viếng thăm hãy cùng tanlinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trời ơi, tui còn bị lỗi hòm đồ nữa này, đồ thần tích lũy bao lâu mà mất hết rùi.
    Hòm đồ bình thường thì ko sao nhưng nếu chuyển sang hòm khác (/vault 1,...) thì nó hiện ra hòm khác. Cất đồ vào rùi thì mất sạch. Trong khi đó đồ cất ở hòm 0 vẫn còn nguyên.
    Đã ai test lỗi này chưa, chỉ hộ cái, hết chỗ để tích đồ thần rùi,^^
    Khách viếng thăm hãy cùng duagang85 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên haiuyen's Avatar
    Thanks
    0

Cái Update 12/5/2007 sửa được Crywolf chưa Chuột
    Còn Kalima nữa hix hix hix hix
    Khách viếng thăm hãy cùng haiuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

CTC hướng dẫn cách chỉnh Server thường vào được Cyworld, Log of trial đi..........Cài Offline chạy trên Lan có mấy chục tài khoản nên mình không cần khởi động Server vip cho nhẹ máy. Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng xdangnhap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên haiuyen's Avatar
    Thanks
    0

Hix Ai Test Roài Thì Giúp Giùm Tui Coi
    Chuột Thành Tinh Ơi
    Àh sẵn đây hỏi anh em cái tui định mở MuOnline nhưng hok biết có bị ủ tờ hok nghe mấy thằng xóm nó kêu cướp bản quyền của FPT nên chưa dám mở Online
    Khách viếng thăm hãy cùng haiuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Message_Kor.wtf của Goes do mình Việt Hóa fix được lỗi crash server khi tham gia sự kiện PDS.

Link: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tanlinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Message_Kor.wtf của Goes do mình Việt Hóa fix được lỗi crash server khi tham gia sự kiện PDS.

Link: [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn học cách FIX các lổi GS sao vậy chỉ mỉnh với,, bạn có thề chỉ mỉnh nha hiiiii nếu dùng SOFT fix bạn có thể share cho mình được ko.....
    Khách viếng thăm hãy cùng vylinh2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vylinh2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn học cách FIX các lổi GS sao vậy chỉ mỉnh với,, bạn có thề chỉ mỉnh nha hiiiii nếu dùng SOFT fix bạn có thể share cho mình được ko.....
    Cái này đơn giản thôi mà, chỉ là tìm được file message.wft phù hợp với phiên bản của gameserver thôi. Mình không biết gì nhiều đâu còn muốn can thiệp nhiều hơn thì bạn phải rành về hợp ngữ và lập trình mà cái đó thì mình mù tịt

Trang 40 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Patch Client Full by thaihoa91 Updated 03/12/2009 Newest
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 402
    Bài viết cuối: 25-11-14, 08:01 PM
  2. [Share] Server 2.06 + patch +HD
    Bởi cuilui trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 04-03-12, 01:52 PM
  3. TSBD dùng patch clien full của thaihoa91 có được không?
    Bởi banphaixanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-02-12, 12:09 PM
  4. Hướng dẫn cách làm patch cho server online
    Bởi montersghost trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-06-11, 08:23 AM