[KT] Share web kiếm thế giao diện VNG, có usercp. - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 37 của 37
    Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Ðề: Share web kiếm thế giao diện VNG, có usercp .

Trích dẫn Gửi bởi divine9966 [Only registered and activated users can see links. ]
    => web này phát triển trên nền jx mà jx sử dụng mssql nên còn file cauhinh.php, bỏ qua file đó, wjx xài mysql nên chỉ cần config trong jxconfig/wjxconfig.php là ok
    Trong jxconfig làm gì có wjxconfig.php biết thì chỉ không biết thì ngậm họng chỉ bậy bạ
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong jxconfig làm gì có wjxconfig.php biết thì chỉ không biết thì ngậm họng chỉ bậy bạ
    ai bảo không có, mù à mà không thấy, ăn nói hàm hồ , nó nằm trong hom \home\jxconfig\webjx.php
    edit 2 file config.php nằm ở ngoài rồi vào jxconfig edit webjx.php cho đúng host của mình
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi nguyenduccu [Only registered and activated users can see links. ]
    ai bảo không có, mù à mà không thấy, ăn nói hàm hồ , nó nằm trong hom \home\jxconfig\webjx.php
    edit 2 file config.php nằm ở ngoài rồi vào jxconfig edit webjx.php cho đúng host của mình
    trong \home\jxconfig\ chỉ có 2 file webjx.php và index.php thôi nhé có bị não ko vậy ?

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    trong \home\jxconfig\ chỉ có 2 file webjx.php và index.php thôi nhé có bị não ko vậy ?
    người ta nói là có webjxconfig thì phải hiểu đó là webjx.php , bại não hả mà phải nói rõ là là file nào chính xác, tùy theo code nó sẽ đổi tên, còn người dùng thì phải xem nó khai báo ở đâu mà chỉnh sửa,
    sao tớ ghét cái kiểu chả biết tí gì mà cứ hay bắt bẻ từng tí làm như mình giỏi lắm ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi nguyenduccu [Only registered and activated users can see links. ]
    người ta nói là có webjxconfig thì phải hiểu đó là webjx.php , bại não hả mà phải nói rõ là là file nào chính xác, tùy theo code nó sẽ đổi tên, còn người dùng thì phải xem nó khai báo ở đâu mà chỉnh sửa,
    sao tớ ghét cái kiểu chả biết tí gì mà cứ hay bắt bẻ từng tí làm như mình giỏi lắm ấy
    này nhé chả có bắt bẻ gì hết nhé tại éo thấy nên nói thôi ... vâng mình ko giỏi lắm cái đó mình tự nhận còn bạn giỏi bằng ai ? cậu đã làm được chưa mà sủa y như là làm thành công rùi vậy ? cho xem demo nào

--• UG GHOST TEAM •-- ShineGhost's Avatar
    Đang ở
    Localhost
    Thanks
    101

Ðề: Share web kiếm thế giao diện VNG, có usercp.

MOd ơi vào giải quyết ! chuẩn bị có war rồi @@
    Khách viếng thăm hãy cùng ShineGhost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Ðề: Share web kiếm thế giao diện VNG, có usercp.

Các bạn muốn hỏi gì thì post bên hỏi đáp, nếu còn tình trạng này mình sẽ del 2pic

Close tại đây.
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. Share code Nhất Kiếm Index + UserCP + AdminCP - Quà tết cho ae GZ
    Bởi trong0981 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 141
    Bài viết cuối: 21-02-18, 09:49 PM
  2. Share giao diện UI nhất kiếm việt hóa và cách việt hóa
    Bởi vominhtan2008 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 155
    Bài viết cuối: 12-09-12, 10:49 PM
  3. [help] về bản IKiem Share code Nhất Kiếm Index + UserCP + AdminCP - Quà tết
    Bởi luumin trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-03-12, 12:32 PM
  4. Giao diện nweb mu - share
    Bởi accelan006 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-09-10, 08:12 PM
  5. [Share]Giao diện của mình!
    Bởi boyboy1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 30-07-08, 02:07 PM