Hướng dẫn việt hóa Nhất Kiếm - đối thoại NPC - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    Thành Viên
    Thanks
    6

Icon10 Ðề: Hướng dẫn việt hóa Nhất Kiếm - đối thoại NPC

Trích dẫn Gửi bởi minhlathangnao [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng mắc lỗi này y như của bạn luôn
    Cũng làm đầy đủ các bước sao không ra tiếng Việt được nhỉ???
    Khách viếng thăm hãy cùng leeoc9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Hướng dẫn việt hóa Nhất Kiếm - đối thoại NPC

h sao nhỉ, ff thì hiện chứ tv còn ảnh ko nhận. Chrome thì ảnh hiện ko hiện tiếng viết @@
    Khách viếng thăm hãy cùng cauchu8ss xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Có ai làm được hướng dẫn đi

Thành Viên
    Thanks
    48

[Only registered and activated users can see links. ]Mình Việt hóa có dấu được rồi - vào game tốt hiển thị tốt nhưng sao phần tiêu đề của NPC lại ko hiện mà nó hiện ra cái mã quái quỷ gì ý ?? -Ai bít sửa chỉ giúp nhé !! Mình đang xài bản Việt hóa ko dấu của Mr.Phát + Zin1007 + vominhtan2008 ( kết hợp Server + Data của Phát và Zin + update event của Tân) Hix ngồi Việt hóa ko dấu sẵn thành có dấu đúng nản luôn - nhiều câu đọc ko hiểu gì hết cứ thế mà dịch đại - và do số lượng NPC cũng như đối thoại nhiều quá mà chán ngồi dịch - dịch bằng phần mềm hay google thì nó ko đúng nghĩa của câu.
    Mình dịch theo hướng dẫn của Tân , lúc đầu mình cũng bị lỗi hiễn thị đối thoại nhưng khi copy mấy file swf thì hiển thị Việt hóa có dấu dc luôn.Đang cố gắng vừa ngồi chơi vừa Việt hóa cho full

Lần sửa cuối bởi songjinchan, ngày 04-01-12 lúc 12:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng songjinchan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

to:songjinchan
    cùng chung cảnh ngộ , chịu thôi , mình cũng vừa chơi vừa việt hóa đối thoại có dấu gần xong , chỉ còn cái tên NPC thì chịu viết bình thường ko dấu , à mà cho mình xin yahoo làm sao để update sự kiện của Tân vào đc vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng vpduy82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi vpduy82 [Only registered and activated users can see links. ]
    to:songjinchan
    cùng chung cảnh ngộ , chịu thôi , mình cũng vừa chơi vừa việt hóa đối thoại có dấu gần xong , chỉ còn cái tên NPC thì chịu viết bình thường ko dấu , à mà cho mình xin yahoo làm sao để update sự kiện của Tân vào đc vậy
    Nói là update vậy thôi chứ xài database của Tân - Qua 2pic Server mới Tân có hướng dẫn Update đó
    Khách viếng thăm hãy cùng songjinchan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

nhìn cách việt hóa này khó quá, liệu có share hẳn file đã việt hóa 100% ko bạn ! Mấy cái này mình hơi kém
    Khách viếng thăm hãy cùng tuankiss xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi tuankiss [Only registered and activated users can see links. ]
    nhìn cách việt hóa này khó quá, liệu có share hẳn file đã việt hóa 100% ko bạn ! Mấy cái này mình hơi kém
    Việt hóa chỉ dành cho những người kiên trì

Bạn down server # đi ...việt hóa tương đối gần hết
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    Việt hóa chỉ dành cho những người kiên trì

Bạn down server # đi ...việt hóa tương đối gần hết
    MÌnh hiện tại đang dùng bản của Mr.Phát, được việt hóa nói chung là 90% rồi, chỉ còn mỗi đoạn đối thoại vs NPC nữa thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuankiss xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi tuankiss [Only registered and activated users can see links. ]
    MÌnh hiện tại đang dùng bản của Mr.Phát, được việt hóa nói chung là 90% rồi, chỉ còn mỗi đoạn đối thoại vs NPC nữa thôi.
    Dow server có việt hóa đối thoại..rồi so sánh việt hóa npc.lua của bạn cho nhanh ...
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về vấn đề không đối thoại được với NPC quái không có máu
    Bởi huyonline40 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-05-16, 01:08 PM