Tình hình tiếng việt có dấu by ThaiHoa91 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 113
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Ðề: Tình hình tiếng việt có dấu by ThaiHoa91

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    spr đấy...
    Còn vài bí mật thaihoa share mau đê... cái ổ cứng di động tui đã nằm gọn ở nhà an toàn, ai bít địa chỉ nhà thì qua đánh chiếm HDD Có nhìu cái vui lắm
    làm cái hẹn a vs em đi lên a Hoà chung nào
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Phát [Only registered and activated users can see links. ]
    chính xác là vậy nhưng đuôi mình là spr luôn chứ ko fai là jpg
    Hay là pack jpg vào file pack rùi extract ra đổi lại spr , hum lẽ anh hoà có tool vẽ hã :U:U
    Mà cho em hỏi mình có Ui bang hội rồi mà sao nó ko hiển thị nhỉ , OpenTong chỉ hiện ra cái bảng tạo bang thui à
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

@Phat: Ok e! Tưởng e ở đâu chứ TP thì hẹn gặp mặt cho vui. Bữa nào hẹn DNT nữa rùi gặp cho vui... cả CuBi_Pro nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    @Phat: Ok e! Tưởng e ở đâu chứ TP thì hẹn gặp mặt cho vui. Bữa nào hẹn DNT nữa rùi gặp cho vui... cả CuBi_Pro nữa
    toàn lão làng em loi choi lóc chóc ngại qá
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi davidtuan25 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hay là pack jpg vào file pack rùi extract ra đổi lại spr , hum lẽ anh hoà có tool vẽ hã :U:U
    Mà cho em hỏi mình có Ui bang hội rồi mà sao nó ko hiển thị nhỉ , OpenTong chỉ hiện ra cái bảng tạo bang thui à
    Ko ! Spr lun đó ! Hàm OpenTong là dạng gọi Ui, mún gọi 1 Ui lên đòi hỏi fải có SOURCE build cái game.exe + coreclient.dll để hỉu hàm

Trong khoảng tối nay đến vài ngày nữa tui sẽ share các file tui show ở trang đầu ! SOURCE FULL thì chắc fải chờ Thạch Long share rùi Trong Source Full mà Funny show chính là Source của Thạch Long đang giữ ! Có gì thì chờ ổng share vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

Mr.Phát (16-06-11)

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Chức năng mới thì nhiều, nhưng JX vẫn ko phát triển đc bao nhiêu
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên goldmonkey's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko ! Spr lun đó ! Hàm OpenTong là dạng gọi Ui, mún gọi 1 Ui lên đòi hỏi fải có SOURCE build cái game.exe + coreclient.dll để hỉu hàm

Trong khoảng tối nay đến vài ngày nữa tui sẽ share các file tui show ở trang đầu ! SOURCE FULL thì chắc fải chờ Thạch Long share rùi Trong Source Full mà Funny show chính là Source của Thạch Long đang giữ ! Có gì thì chờ ổng share vậy

Tôi là người cũng thích lập trình đây, mà cái ngôn ngữ C++ tui hông khoái lắm nhưng cũng muốn phát triênôso source xem sao? có tính thách thức đây, chờ source xem thế nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng goldmonkey xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

....! KingStone's Avatar
    Thanks
    105

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]

Hoà ơi cho tui hỏi vậy click vào npc rương cũng là 1 dạng OpenTong đúng ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng KingStone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi -Funny- [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoà ơi cho tui hỏi vậy click vào npc rương cũng là 1 dạng OpenTong đúng ko ?
    Ko fải đâu ông ! Click vào 1 NPC, 1 OBJ hay 1 TRAP đều chạy function main trong .lua !

OpenTong là 1 hàm dc định nghĩa trong source tương tự hàm Say, Talk,.... Vì bảng thân Say và Talk cũng gọi ra cái bảng nhỏ + chữ đó
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

KingStone (16-06-11)

....! KingStone's Avatar
    Thanks
    105

Ko fải đâu ông ! Click vào 1 NPC, 1 OBJ hay 1 TRAP đều chạy function main trong .lua !

OpenTong là 1 hàm dc định nghĩa trong source tương tự hàm Say, Talk,.... Vì bảng thân Say và Talk cũng gọi ra cái bảng nhỏ + chữ đó
    vì nếu ko làm firewall thì click vào npc rương cũng là 1 dạng roll,tui tưởng opentong có roll !
    Khách viếng thăm hãy cùng KingStone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thaihoa91 giúp cái nào
    Bởi alextrung trong diễn đàn Hỏi đáp - Yêu cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-12-10, 01:56 PM
  2. anh thaihoa91 cho em xin UI+spr
    Bởi nhoxmap_b7 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-12-10, 01:51 AM
  3. anh ThaiHoa91 em nhờ anh 1 chút !
    Bởi ph4mduc4n trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu