SHARE Sever Shaiya EP4 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 75

Chủ đề: SHARE Sever Shaiya EP4

kakalot123456
    Guest

Ðề: SHARE Sever Shaiya EP4

Trích dẫn Gửi bởi LightRitual [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi lấy bên ragezone à Cho đi kiếm đấy, kiếm ra đc bên ragezone mất gì tôi cũng chịu.
    học bên tụ ragezone chứ không mày cũng chã biết làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng kakalot123456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kakalot123456 [Only registered and activated users can see links. ]
    học bên tụ ragezone chứ không mày cũng chã biết làm gì
    học hỏi thì làm đ' gì phải nhục nhỉ, mày nghe câu "không thầy đố mày làm nên" chưa hả thằng trẻ ranh, chỉ có những đứa đến đi học hỏi người khác cũng đ' biết tối ngày chỉ chờ ăn cắp của người khác thì mới đúng là bẩn bựa =]]

@All: Mai tôi sẽ share bộ SY EP4 mới nhất cho bà con trên clb hướng dẫn đầy đủ luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng LightRitual xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đakmil,Daknong
    Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi LightRitual [Only registered and activated users can see links. ]
    học hỏi thì làm đ' gì phải nhục nhỉ, mày nghe câu "không thầy đố mày làm nên" chưa hả thằng trẻ ranh, chỉ có những đứa đến đi học hỏi người khác cũng đ' biết tối ngày chỉ chờ ăn cắp của người khác thì mới đúng là bẩn bựa =]]

@All: Mai tôi sẽ share bộ SY EP4 mới nhất cho bà con trên clb hướng dẫn đầy đủ luôn
    Vậy thì thanks bác LightRitual nha!Cảm ơn bác nhiều nhiều!Khi bác đưa link lên sẽ thanks nhiệt tình lun!
    Còn bác kakalot thì nghe nhiều tai tiếng quá àh!Nghe giang hồ clbgamesvn đồn bác đi ăn cắp của người khác!Mh ko có y kiến về chiện này vì ko có bằng chứng tin đồn vẫn là tin đồn!còn về những nhưng link bạn shared về shaiya thì mh thấy là link đã die toàn bộ rồi!
    Vấn đề về shaiya này thấy dc mỗi bác LighRitual là nhiệt tình Link ko die, hướng dẫn đầy đủ.Chủ topic này cũng dc nhưng mỗi tội sơ sài quá
    Tui nói vậy ko phải nịnh ông LightRitual vì đã nói sẽ share bản ep4 vào ngày mai mà sự thật là thế.Hiện h về shaiya thấy dc mỗi ông này là dc nhất.Bác Kakalot thì ko bik vì link đã die cả rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng khungvonline1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

đợi bác share bản EP4 ngon đây
    mấy bản kia toàn lỗi lung tung chán quay về xài EP3
    Khách viếng thăm hãy cùng Cô Hồn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mh hỏi xí nữa cái path client của baby bạn share có ip là gì để mh về hex lại!Mà cái đấy mh hex xong rồi bỏ vào cái client shaiya VN dc hok?
    Ip của baby thì có ai chơi sever của baby thì biết IP đó cũng chính là IP wippien của shaiyapri.baby nếu không biết thì dò thủ công cái này hơi tốn sức chút
    Khách viếng thăm hãy cùng welcometohome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

học hỏi thì làm đ' gì phải nhục nhỉ, mày nghe câu "không thầy đố mày làm nên"
    câu này nghe lọt lỗ tai nè
    hy vọng bạn Light hướng dẫn chi tiết hơn, không biết diễn đàn này có cho hack không, nếu cho tôi sẽ hướng dẫn mọi người hack
    Khách viếng thăm hãy cùng welcometohome xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

welcometohome cho xin cái hướng dẫn cài server đi ông ui mò hok ra SQL 2005 mù tịt viết cái hướng dẫn đi ông ko hướng dẫn sao cài nè
    Khách viếng thăm hãy cùng TimHieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi welcometohome [Only registered and activated users can see links. ]
    hy vọng bạn Light hướng dẫn chi tiết hơn, không biết diễn đàn này có cho hack không, nếu cho tôi sẽ hướng dẫn mọi người hack
    đừng làm vây. nhanh chán lắm .
    Khách viếng thăm hãy cùng Cô Hồn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi welcometohome [Only registered and activated users can see links. ]
    hack có gì hay đâu ............................................
    Khách viếng thăm hãy cùng babykhatsua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đakmil,Daknong
    Thanks
    102

H thì fai đợi đến mai xem bác LightRitual share bản ep4 thế nào đã.
    bản này ko có hướng dẫn là mh chịu chết rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng khungvonline1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SHARE] Server Shaiya EP3
    Bởi LightRitual trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 216
    Bài viết cuối: 11-04-14, 04:07 PM
  2. [Share & TUT] Shaiya 5.3
    Bởi stinka2 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 120
    Bài viết cuối: 31-01-13, 03:23 PM
  3. [New]Share những gì liên quan đến shaiya
    Bởi phien-nhatrang trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box