EDMT Mu Server Season 5 PRO ver 15.7.90 ( GS+ GSCS ) - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 45
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: EDMT Mu Server Season 5 PRO ver 15.7.90 ( GS+ GSCS )

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi hầu như không có Update cho customer nào bản 15.07.90 vì nó chưa hoàn thiện về Imperial Guardian Fort

Còn nếu k muốn chém gió thì bạn cứ post thẳng cái console log bạn crack của 20.07.01 lên ..... chứ post mỗi cái như trên lỡ như bạn lấy của tôi về edit thì sao

Còn nếu muốn tôi tin 20.07.01 có thật ...cứ nêu tính năng xem
    đơn giản chỉ là mang tính hình thức . SS5 nói thật là tôi chưa biết nhiều .Nhưng cái SS4 mà ku Eddy thương mại thì tôi làm giùm 1 thằng suốt , Eddy có update cho nó 4 lần ...sau 4 lần update nói thật là thấy mỗi cái đặc biệt đó là : Khi chạy GS ta thấy nó đẹp hơn , tính năng thì chẳng khác gì bản Free cả . Nói câu mất lòng : cái Server thương mại SS4 của ku em không bằng cái Shared của Google . Vì thấy nhiều SS4 pro quá nên KU lại giở trò sang SS5 , sau 2 lần update tôi thấy nó củng chẳng khác *** gì mấy bản Free.
    Khách viếng thăm hãy cùng ..:Hôn:.. xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi onlylovem [Only registered and activated users can see links. ]
    Nguyên bản bị khóa : upanh.com/uploads/27-Oct-2009/lg38z0ac65iezq3qbr.jpg
    Nói chung là GSCS cũng ai tôi cũng chẳng quan tâm vì release các bạn dùng là nguyên của bác ý, có sao e chép thế, còn muốn biết xài được không thì cứ thử CTC bằng GSCS kèm theo đựoc không biết liền.

Còn bản 20.07.1. chút info về 2 option của 2 event mới check từng dòng đúng kô :

EDMTData\Events
    bạn ơi.. có option nhưng chưa có code nên ko worrk
    Khách viếng thăm hãy cùng vietpro8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi ..:Hôn:.. [Only registered and activated users can see links. ]

đơn giản chỉ là mang tính hình thức . SS5 nói thật là tôi chưa biết nhiều .Nhưng cái SS4 mà ku Eddy thương mại thì tôi làm giùm 1 thằng suốt , Eddy có update cho nó 4 lần ...sau 4 lần update nói thật là thấy mỗi cái đặc biệt đó là : Khi chạy GS ta thấy nó đẹp hơn , tính năng thì chẳng khác gì bản Free cả . Nói câu mất lòng : cái Server thương mại SS4 của ku em không bằng cái Shared của Google . Vì thấy nhiều SS4 pro quá nên KU lại giở trò sang SS5 , sau 2 lần update tôi thấy nó củng chẳng khác *** gì mấy bản Free.
    Sai rùi ông anh...thử đem bản FREE ra ông anh dánh nhau với soul xem nó bơm MNS có max k ?.... với các change log ở bản tm thì các ông anh cứ đem so sánh với bản FREE sẽ biết...

Không có ai ngu tới mức bỏ $ ra để nhận về 1 bản "đẹp" về giao diện nhưng tính năng FREE cả..

Còn tôi k phải cái loại nhiều Season 4 Pro ....các ông anh có làm được như tôi k ?.... Đừng dở giọng chê bai.....làm từ cái nền của SCFMT tất nhiên là tốt hơn....tôi chưa phải 1 chuyên gia code về C++..... nên những gì làm ra tất nhiên k = SCFMT (chuyên MU rùi )

Nếu ai thử bỏ thời gian ra tự mày mò nghiên cứu , pacht GS thử xem ....chỉ bik ngồi sử dụng , k theo ý mình thì la ó..... Sang Ragezone , mọi người sử dụng dù k hài lòng cũng góp ý chỗ này chỗ nọ...khuyến khích phát triển nên tôi cũng cố gắng ... Còn ở VN , cùng 1 nước 1 nhà mà xài k theo ý thì " ĐM ĐC" , la ó chửi rủa.....

Tôi dư quyền xóa các topic này , nhưng tôi tôn trọng chủ topic , anh ấy có công crack và share nên các bạn có quyền xài... Việt Nam xưa nay có mấy người dùng hàng Premium bỏ $ đâu. Nên tôi cứ để vậy......

Còn về việc so sánh bản này bản kia ... tất nhiên mỗi bản 1 tính năng khác.... Chỉ có những admin MU mới hiểu update này có ý nghĩa như thế nào , update kia ra sao vì họ góp ý chỗ này k phù hợp , chỗ kia bị lỗi thế kia.... Có 1 số cái tôi ưng ý nhưng da số admin k thích thế là phải update để pacht . Nên vì thế có 1 số bản k khác mấy !

Đơn giản vài dòng thế thui......

Khuyến cáo ; Nên xài 20.07.01 CRACKED vì nó ổn dịnh hơn 15.07.90

Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Code:
    Nếu ai thử bỏ thời gian ra tự mày mò nghiên cứu , pacht GS thử xem ....chỉ bik ngồi sử dụng , k theo ý mình thì la ó.
    Ku bỏ sức rồi KU đem bán , có share Free đâu mà kêu như thế . KU cứ làm như KU tốt lắm vậy . Bản Share Free chỉ Shared khi có 1 thằng Share cái SS4 Thương mại của KU thôi và cũng là mục đích QUẢNG CÁO là chính .

Code:
    Tôi dư quyền xóa các topic này
    xóa thì có mà trò hề à , chủ TOPIC có làm gì sai đâu . KU cũng còn KHÔN nên mới kô xóa . Chứ xóa thì có khi trong clbgame này chẳng còn ai .....

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Mà nhiều topic trong CLB này bị xóa vì đụng chạm ông này bà kia trong CLB mà CLB vẫn đông nghìn nghịt đấy bạn ..:Hôn:.. ạ !
    Eddy nó đc vậy là hay rồi. Bạn focus nó chi ? :S
    Bạn xem xem nó đã share biết bao nhiêu rồi ? Còn nói thật, ko cần bản Pro vẫn chơi off tốt chán. Ai kinh doanh thì mua thôi. Thuận mua vừa bán, focus nhau chi.
    Khách viếng thăm hãy cùng Karlee_VN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên XxRubyxX's Avatar
    Đang ở
    [-_Thoái_Ẩn_-]
    Thanks
    23

Thú nhận 1 đều eddy đã đóng góp cho clb này nhìu rồi kể từ các bản config chuẩn thời mà eddy còn chưa là coder tới h là 3 ~ 4 năm rồi , những bản của eddy mọi người đều đã sử dụng qua free hay thương mại đến h cũng là công sức của người ta , nên cũng phải tôn trọng 1 chút , nếu là bạn code ra đc như thế mà bị người ta nói này nọ tớ nghĩ bạn cũng sẽ rất bực tức , test còn thiếu sót gì thì nói góp ý người làm coder cũng sẽ tự khắc phục lấy cái bug đó rồi sau này các bạn lại có bản tốt hơn để xài . chửi mắng nhau đâu có lợi gì rồi lại như những anh lớn ra đi thế là clb lại mất đí trợ thủ đắt lực , tớ nói thì hơi lố bịch nhưng cũng xin đừng ai spam nói này nọ tớ , có sao mình nói vậy thôi , và anh em clb này cũng luôn ủng hộ eddy .
    Khách viếng thăm hãy cùng XxRubyxX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

bản này với bản gold có gì khác nhau không vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng saigonlangtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tôi chỉ nói bản THƯƠNG MẠI thôi , khi các bạn bỏ tiền mua mà chất lượng như bản Free , khi các bạn mất tiền mà PM mãi nó cũng không trả lời thì sẽ biết . Ở đây mọi người hiểu nhầm ý mình . Mình đang nói tới cách thức bán hàng THƯƠNG MẠI của Eddy . Về mặt Free mình hoàn toàn đồng ý với mọi người

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi ..:Hôn:.. [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi chỉ nói bản THƯƠNG MẠI thôi , khi các bạn bỏ tiền mua mà chất lượng như bản Free , khi các bạn mất tiền mà PM mãi nó cũng không trả lời thì sẽ biết . Ở đây mọi người hiểu nhầm ý mình . Mình đang nói tới cách thức bán hàng THƯƠNG MẠI của Eddy . Về mặt Free mình hoàn toàn đồng ý với mọi người
    Tôi chưa từng là cái hạng đó và sẽ k là cái hạng đó ....

Những ai đã từng mua rùi thì cũng tự biết thui ... Nếu tôi là cái hạng người như bạn nói thì đến h phút này chắc cái Series EDMT bị văng rùi

Bảo rùi...thử lấy bản FREE đem đi test mấy cái bug mà ở bản tm đã fix xem :p... k có chuyện bản FREE giống y bản THƯƠNG MẠI
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

cac pro oi giup em fix loi + diem = len voi a
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhoangtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Công Thành mà ko cần bật GSCS ?
    Bởi TND.VN trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 03-05-12, 08:41 PM
  2. Gameserver GSCS V5
    Bởi stardustdragon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-06-11, 04:52 PM
  3. EDMT Season 4 Ver 2nd (12/8/2009)
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 156
    Bài viết cuối: 06-07-10, 01:24 PM
  4. [EDMT] Season 5 Free
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 24-04-10, 12:28 PM
  5. SCFMT 6.1.0.0 GS + 6.0.5.0 GSCS + eDataServer.
    Bởi tomatoes trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-11-08, 05:24 PM