Share server Độc Bá V2.0 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 76
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Share sever Độc Bá V2.0

Trích dẫn Gửi bởi ducphu [Only registered and activated users can see links. ]
    Tính năng thì mình không dám nói là bản này hơn được bản thương mại của bạn được, nhưng bạn coi thử sever của bạn lỗi nhiều đối với người chơi ( người chơi chứ không phải người Test) Sever này quái đẹp hơn add hầu như các map luyện công, Boss đầy đủ, ngựa đầy đủ, Item đầy đủ, skill rất đẹp ( rất phê )" Mình không có ý là chê bai sever của cậu".Các event thì có thể add vô mà thế thì quá tuyệt đối với 1 newbie thik võ lâm off rồi còn gì .
    @anhtaidepzai" Nếu bạndev cái sever của bạn thêm một tí share cho member thì sever của bạn chắc là ngon nhất 4room rồi "
    Hehe ! Cả cái game Kiếm Thế của Vinagame mà nó có nút GM giúp mình ghi nội dung lỗi để nó Fix vậy thì Gamers cũng như Tester rùi !

Game Kiếm Thế biết bao nhiêu người hợp sức làm ra mà còn phải có lỗi huống chi 1 Server do 1 người làm ! Bạn cứ thử làm 1 Server nào đó thử xem xem có lỗi ko ? Thế nào cũng phải có lỗi thui ! Chính vì thế Game Online đa số đều có Open Beta và Closed Beta đó thui ^__^ Ko ai là hoàn hảo cả ! Nếu hoàn hảo 100% thì ko phải là con người rùi ^__^
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

I am Legend Se7eN747's Avatar
    Đang ở
    the library of jx & mu
    Thanks
    29

Tính năng thì mình không dám nói là bản này hơn được bản thương mại của bạn được, nhưng bạn coi thử sever của bạn lỗi nhiều đối với người chơi ( người chơi chứ không phải người Test) Sever này quái đẹp hơn add hầu như các map luyện công, Boss đầy đủ, ngựa đầy đủ, Item đầy đủ, skill rất đẹp ( rất phê )" Mình không có ý là chê bai sever của cậu".Các event thì có thể add vô mà thế thì quá tuyệt đối với 1 newbie thik võ lâm off rồi còn gì .
    @anhtaidepzai" Nếu bạndev cái sever của bạn thêm một tí share cho member thì sever của bạn chắc là ngon nhất 4room rồi "
    là người chơi chắc chắn phải muốn game mình chơi phải hay và không lỗi. Mà muốn không lỗi thì phải test và support lại cho những người làm ra nó để fix lỗi giúp cho game ngày càng hoàn thiện hơn . Gamer = tester đóng góp rất quan trọng trong 1 quá trình làm game đó bạn . Đó là yếu tố quyết định game đó có thành công hay không. Vì thế gamer vừa chơi vừa test mới có sự hoàn thiện chứ bạn . Không lẽ dặm chân tại chỗ hoài vậy sao
    Cung Cấp License Web NBB Full Chức Năng Giá chỉ 100k/Tháng có ưu đãi giảm giá và khuyến mãi mua 5 tháng tặng 1 tháng
    Yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    42

à nhầm hum nọ dow cái sever cảu anh tài về bỏ vào đó để lấy script nghiên cứu và chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng kjmbialon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

chà chà kết hợp các sever lại như sau thì hay tuyệt Sever độc bá+VII của anh tài +muop3 thì hì hì nhưng em chưa làm đc vì khó và vì bạn thân em mới uýnh nhau bể đầu đang có việc cần giải quyết

Thành Viên
    Thanks
    1

ban này bản này ghép 2 cái vô hay đó nhưng mà tùm lum hết nhận đồ này ra đô kia cái này cái kia tum lum tui down về set admin test thử nhận đôi đồ ghép hk bk thì ra cái gì hok hà nhưng nói chung cũng ko thể phu nhận cô gáng của bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhphucvt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

wow mình cũng có 1 bài đáng chú ý đấy nhỉ hì hì đang nghiên cứu cần 1 sư phụ dạy dỗ cho thành pro JX đi nèo (sư phụ tốt bụng cho nhìu kiến thức về jx ) ai có YH bây h của thach long kô pm hỏi han 1 tí hì hì

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi kjmbialon [Only registered and activated users can see links. ]
    wow mình cũng có 1 bài đáng chú ý đấy nhỉ hì hì đang nghiên cứu cần 1 sư phụ dạy dỗ cho thành pro JX đi nèo (sư phụ tốt bụng cho nhìu kiến thức về jx ) ai có YH bây h của thach long kô pm hỏi han 1 tí hì hì
    Nếu muốn trở thành 1 người thành thục JX thì bạn hãy đọc và cố gắng hiểu hết đủ 2 Ebook của Cubin và Giangleloi thì mình dám đảm bảo là bạn có thể tự Dev Jx đến 80% rùi ! Còn 20% còn lại là tự nghiên cứu ! 20% này có thể nghiên cứu về các vấn đề hiện nay gặp bế tắc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

huhu ebook 1 đã có bản 2 bị virut vô máy pé KAV em nó chém chết huhu kô xóa bị virtut đau lắm ai làm hộ em(xóa mấy file đính kèm đi virut dữ quá)

Thành Viên ducphu's Avatar
    Đang ở
    Phiêu Bạt Giang Hồ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi +Se7eN+ [Only registered and activated users can see links. ]
    là người chơi chắc chắn phải muốn game mình chơi phải hay và không lỗi. Mà muốn không lỗi thì phải test và support lại cho những người làm ra nó để fix lỗi giúp cho game ngày càng hoàn thiện hơn . Gamer = tester đóng góp rất quan trọng trong 1 quá trình làm game đó bạn . Đó là yếu tố quyết định game đó có thành công hay không. Vì thế gamer vừa chơi vừa test mới có sự hoàn thiện chứ bạn . Không lẽ dặm chân tại chỗ hoài vậy sao
    Ý mình là test thì không có vấn đề gì nhưng test xong rồi không có bác nào giải quyết vấn đề cho, trái với quy luật Mác lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng ducphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Ý mình là test thì không có vấn đề gì nhưng test xong rồi không có bác nào giải quyết vấn đề cho, trái với quy luật Mác lắm
    Câu nói không có chất lượng .... ai nói với bạn là không giải quyết ... vấn đề là Time
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server Biệt Đội Thần Tốc
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-03-10, 08:25 AM
  2. Share New Server
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 05-05-09, 09:43 PM
  3. [SHARE] Server của VTC (Cần FIX)
    Bởi hoanganh62 trong diễn đàn Releases