[Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 135
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Ðề: [Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất cả trên này ... tôi nói thẳng : Ăn không ngồi rồi... Chẳng có cái quái gì tôi phải sợ cả...... Chỉ ngồi không chờ Server dùng rùi đàm tiếu.... Sao ko bỏ công sức ra DEV mod đi... lúc đó cảm thấy những lời nhận xét cho công sức của mình bỏ ra là như thế nào ?..........
    Mình không đồng ý về tất cả các chuyện mà các bạn làm trong Topic này, vì đây là Topic của thientruongdx Demo cho mọi người xem, và ngoài bài đầu tiên ra thì còn lại là của các bạn và mình. Nhưng mình đồng ý với câu Ăn không ngồi rồi của eddy, là tình trạng của Forum hiện nay.
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất cả trên này ... tôi nói thẳng : Ăn không ngồi rồi... Chẳng có cái quái gì tôi phải sợ cả...... Chỉ ngồi không chờ Server dùng rùi đàm tiếu.... Sao ko bỏ công sức ra DEV mod đi... lúc đó cảm thấy những lời nhận xét cho công sức của mình bỏ ra là như thế nào ?..........
    Chỉ 1 câu thôi "Quá chính xác"
    Tôi là chủ Topic này tôi cũng chỉ xin nói thế này:
    Từ trước đến bây giờ mọi người trong clb đều nghĩ rằng tui chẳng có tài cán gì---> OK điều này tui ko bao giờ phản đối tui tự biết lượng sức mình. Mọi Server tui post đều là "MOVE"---> OK cứ cho là thế đi. Thử hỏi 1 câu tại sao mọi người ko "MOVE" đi mà lại đợi bọn tui "MOVE" về clbgamesvn rồi ngồi "HÚP..." để lên tiếng cạnh khóe người ta.
    Diễn đàn đúng là chia sẻ cùng phát triển nhưng thử hỏi cứ "Releases" lên cái gì là bắt đầu xảy ra chuyện như vậy thì "Bố con thằng nào" dám "Releases" lên nữa để rồi lại "Làm ơn mắc oán" à.
    ========================================
    Tui nói mọi Server của tui đều có /post working điều này hoàn toàn là sự thật không những thế mọi Server Mu VTM đều có 3D Main. Source code /post, 3D và "Cảm xúc" đầy rẫy trên mạng tại sao mọi người không tìm về rồi tự làm cho mình 1 Server hoàn chỉnh ( hay đợi "Releases" lên rồi ngồi "HÚP...")
    Nói cho cùng đây cũng chỉ là lòng ghen tỵ mà thội
    Còn chuyện Test Demo thì không bao giờ nhé anh em kể cả mở 1 Server Online đơn giản là vì tui làm gì có máy chủ ngay đến việc Test Offline thôi cũng đã khó khăn rồi, Nhà mọi người giầu nhà tui nghèo lắm bây giờ tui ko có máy tính nữa toàn phải đi nhờ thôi mọi người có hiểu ko. Ai cần thì tui sell nói luôn 1 câu cho "Vuông"

(Xin lỗi anh DH và Ban quản trị vì những từ ngữ ko hay cho lắm)
    Lần sửa cuối bởi thientruongdx, ngày 16-07-08 lúc 10:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

hic hic, cãi nhau nảy lửa chỉ vì cái /post
    Thôi mấy bác ơi bình tỉnh lại đi,tôi thấy ai cũng có 1 tài năng riêng,1 điểm mạnh riêng.chúng ta ko nên vì 1 chút lợi ích hay lòng đố kỵ mà làm chia rẻ diển đàn nói chung và BOX MU nói riêng.
    Dù là Move,copy,paste,Guide,Release... thì cũng là công sức của con người mà.Ai thích quan tâm thì đọc,ko thích thì thôi ko cần Reply,việc gì chỉ vì cái /post mà mích lòng nhau quá
    YH:tanphat44

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

nói chung bỏ wa hết đi mà cùng trong 1 clb mà thế thì .......
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên yenonline's Avatar
    Thanks
    0

Lâu Ngày Ghé CLb Thấy Diễn Đàn Nhiều Chuyện Quá Vậy Ta , Mong Dc Yên Bình Như Trước Nha Các Mod
    Khách viếng thăm hãy cùng yenonline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Wow , chiến tranh thế giới thứ 2 ... mọi người trành giành tài vê phần mình bằng lý mà không bằng hành động chứng minh cụ thể ...
    Phần Game
    Trong các server by các tác giả Việt Nam thì thấy chỉ có server của anh cuonglee là có giá trị và ít bug còn các server khác thì ôi thôi , fix 1 tí tẹo rồii dán tên mình lên , hỏi đã fix hoặc mod những gì thì không chịu nói hoặc liệt kê ra 1 dọc mà cái liệt kê này đã có bên RZ hay các diễn đàn khác rồi .
    Phần Guide
    Xem qua tất cả các bài guide thì thấy có một số bài guide của các tác giả sau đây là có ứng dụng nhiều và xúc tích dễ hiểu và đễ làm : o0ClbGamesVN0o , cuonglee , datinh4ever , PINOCHIO , TitanRain , Be Huy , bachcotsau , tomatoes ... Còn lại của các tác giả khác thì ôi thôi cứ như hướng dẫn trên trời ấy , hoặc copy nguyên con từ RZ , một số đai ca thì dùng tool để dịch đọc chẳng thể hiểu gì hết , một số thì bê nguyên 100% tiếng anh tiếng em luôn .
    Còn về mấy cái /post , /add sao thấy giống khoe hàng hơn , hình như cái vụ này mấy tháng trước đã có người tuyên bố thành công mà đến giờ có thấy tâm hơi gì đâu .. mọi người nổ nhiều hơn làm , bỏ 1 chút công ra là lập tức kể công này nọ .
    ///////////////////////////
    Em đây cũng nổ nữa nè , nhưng nổ thì phải nổ cho tới còn không nổ thì thôi đề người khác bắt vẻ wê lắm .
    Như dụ án tạo boom hạt nhân của em đã thành công rồi nè mà em có đi khoe khoang với ai đấu (dự án lớn như vậy còn không khoe chư nói chi mấy cái /post , /add . Khi nào trình làmg thì biết luôn chẳng có cái vụ quảng cáo trước mà không thấy sản phẩm đâu ) , đã chế tạo thành công 2 quả boom hạt nhân lớn nhất từ trước đến nay và đang trên đường vận chuyển sang cho quân đội của chú BinLaden , nghe đâu 11/9 này bác Bin sẽ không khủng bố ở USA nũa mà quay sang khủng bố ở Việt Nam vì nghe đâu Việt Nam có nhiều Boomer chuyên đi đặt boom nhiều nơi nên Bác Bin muốn tham gia chung cho vui ^^ .
    Khách viếng thăm hãy cùng liemnh20xx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi liemnh20xx [Only registered and activated users can see links. ]
    Wow , chiến tranh thế giới thứ 2 ... mọi người trành giành tài vê phần mình bằng lý mà không bằng hành động chứng minh cụ thể ...
    Phần Game
    Trong các server by các tác giả Việt Nam thì thấy chỉ có server của anh cuonglee là có giá trị và ít bug còn các server khác thì ôi thôi , fix 1 tí tẹo rồii dán tên mình lên , hỏi đã fix hoặc mod những gì thì không chịu nói hoặc liệt kê ra 1 dọc mà cái liệt kê này đã có bên RZ hay các diễn đàn khác rồi .
    Phần Guide
    Xem qua tất cả các bài guide thì thấy có một số bài guide của các tác giả sau đây là có ứng dụng nhiều và xúc tích dễ hiểu và đễ làm : o0ClbGamesVN0o , cuonglee , datinh4ever , PINOCHIO , TitanRain , Be Huy , bachcotsau , tomatoes ... Còn lại của các tác giả khác thì ôi thôi cứ như hướng dẫn trên trời ấy , hoặc copy nguyên con từ RZ , một số đai ca thì dùng tool để dịch đọc chẳng thể hiểu gì hết , một số thì bê nguyên 100% tiếng anh tiếng em luôn .
    Còn về mấy cái /post , /add sao thấy giống khoe hàng hơn , hình như cái vụ này mấy tháng trước đã có người tuyên bố thành công mà đến giờ có thấy tâm hơi gì đâu .. mọi người nổ nhiều hơn làm , bỏ 1 chút công ra là lập tức kể công này nọ .
    Em đây cũng nổ nữa nè , nhưng nổ thì phải nổ cho tới còn không nổ thì thôi đề người khác bắt vẻ wê lắm .
    Như dụ án tạo boom hạt nhân của em đã thành công rồi nè mà em có đi khoe khoang với ai đấu (dự án lớn như vậy còn không khoe chư nói chi mấy cái /post , /add . Khi nào trình làmg thì biết luôn chẳng có cái vụ quảng cáo trước mà không thấy sản phẩm đâu ) , đã chế tạo thành công 2 quả boom hạt nhân lớn nhất từ trước đến nay và đang trên đường vận chuyển sang cho quân đội của chú BinLaden , nghe đâu 11/9 này bác Bin sẽ không khủng bố ở USA nũa mà quay sang khủng bố ở Việt Nam vì nghe đâu Việt Nam có nhiều Boomer chuyên đi đặt boom nhiều nơi nên Bác Bin muốn tham gia chung cho vui ^^ .
    Ông tự làm rồi Releases đi kêu chi mà lắm thế
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi liemnh20xx [Only registered and activated users can see links. ]
    Phần Game
    Phần Guide
    Chỉ một câu nhỏ nhẹ : DragonWall fully working /post

Ngòai những người khác tôi ko bik....riêng tôi và anh cườnglee thì DragonWall lun báo tin những gì mình work đc...và hôm qua có hỏi ý tôi nên dùng /post chữ vàng msg hay chữ xanh nguyên thủy... ^^

=> Cả tôi và anh Cường đều cho ý kiến là xanh dương và thêm Option tùy chỉnh màu.... ... nên Wall work lại....và nếu may mắn anh ấy sẽ share...nếu xui xẻo thì ClbGamesVN sẽ đi vào lỗi tắt....tự mình giết mình
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thientruongdx [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông tự làm rồi Releases đi kêu chi mà lắm thế
    Xưa giờ tham gia clbgamesvn chỉ sử dụng mấy server của anh cuonglee relaese thôi chứ đíu có sử dụng bất cứ server của thòong nào ở đây hết (cẹt lắm thì qua RZ hay các diễn đàn quốc tế để tìm server ), những hiểu biết về server là nhờ các guide của các tác giả kể trên , và các guide của các 4rum nước ngoài , còn mấy thằng khác thì kao thấy chẳng ra gì , suốt ngày vào clb nổ ầm ầm , nói ngày cứ nói minh làm được cái này , mình làm được cái kia mà đíu thấy gì ráo , không thích release thì im mẹ đi cho bình yên mà chưa chắcc gì làm được nữa ... còn nếu muốn bán thì qua top mua bán mà nổ , khu vực release mà cứ nhảy vào nổ hoài , tình hình clb cứ gây gổ lẫn nhau là tại mấy thằng này .
    Khách viếng thăm hãy cùng liemnh20xx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 1vuonchuoi9's Avatar
    Đang ở
    tổ tôm
    Thanks
    18

1 điều khó hiểu là tại sao bài Releases nao của PTT cũng là 1 vụ "xì căng đan" .... lần nào cũng vậy, ko chọc khoáy thì cũng xỏ xiên nhau dù chỉ là 1 câu nói sai hay 1 từ nào đó !!! 4rum mình là nơi để làm những việc này sao ??
    phải nói thật mình chả là cái gì với 4rum cả ... nhưng lần nào cũng vậy cứ có bài của PTT là lại có 1 vụ cãi lộn um sùm đên 4,5 trang =.=
    Tất cả hãy nhịn nhau để có thể có 1 4rum phát triển game hoàn hảo nhất Việt Nam !!!
    Còn việc PTT có share,bán hay mở sv để têst hay ko là việc của họ, cứ cho là họ "chém gió" đi thì mình làm gì đc họ.... tất cả chỉ là ngụy biện !!!

Khách viếng thăm hãy cùng 1vuonchuoi9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mình hỏi thêm về tính năng trong skill nhé!!!
    Bởi bboyswat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-06-11, 11:20 AM
  2. làm sao để chỉnh item trong các NPC & mở chức năng của NPC
    Bởi lovedark90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-05-11, 07:27 PM
  3. Cho mình hỏi web nào có chức năng find ip của tk trong game
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-05-11, 08:52 PM
  4. [Demo]Hoàn thiện chức năng thẻ Cash cấp 2 Pro