SHAIYA SERVER and SOURCE CODE - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 55
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: SHAIYA SERVER and SOURCE CODE

Trích dẫn Gửi bởi CuuVyHo [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu bác ấy đã không share rồi thì nên lock topic nhĩ mọi người ??? để đó làm hỏng uy tín bác ấy !
    hahaha bạn nói nghe vui thật, bác ấy đã hứa và đã ko thực hành lời hứa của mình thì còn nói gì đến UY TIN!

mình ko có ý sấu sry hehe...
    Khách viếng thăm hãy cùng anmai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên CuuVyHo's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anmai [Only registered and activated users can see links. ]
    hahaha bạn nói nghe vui thật, bác ấy đã hứa và đã ko thực hành lời hứa của mình thì còn nói gì đến UY TIN!

mình ko có ý sấu sry hehe...
    Thì mình an ủi bác ấy tí ấy mà , khổ thân bác ấy ai cũng vì đồng tiền bát gạo mà đá đểu nhau làm gì !
    Chắc bác ấy busy quá nên quên anh em mình thôi .Hay là do chúng mình bảo bác ấy khoái tiền quá nên bác ấy giận .
    Tóm lại bác ấy có share hay không thì không biết.Share thì giữ topic , không thì lock .
    Khách viếng thăm hãy cùng CuuVyHo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Các bác này chỉ trích ác quá. bác Hex ko share thì thôi có thể vì nhiểu nguyên nhân, tại sao phải chỉ trích nhau ác thế nhỉ ???

--> Các bác cũng vậy mà thôi
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

thế rốt cụ có share koo day hay lại nói dối anh em vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhdung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    vgamedev.com
    Thanks
    2

Đúng là pro cái gì cũng pro, nói mấy cấu rất hay rùi cũng chẳng thấy tăm hơi đâu nữa chắc sang thế giới bên kia mới có đc hic hic
    Khách viếng thăm hãy cùng kkmct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có nhiều người đã post reply nói này nói nọ la` đi kiếm bên china có thì tui đang chờ nè ,
    Khách viếng thăm hãy cùng soccererhexpor xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

gôd,lôk,thankyou!
    gôd,lôk,thankyou!
    Khách viếng thăm hãy cùng xpxping xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi soccererhexpor [Only registered and activated users can see links. ]
    Có nhiều người đã post reply nói này nói nọ la` đi kiếm bên china có thì tui đang chờ nè ,
    :biggrin: Hahaha... hihihi... Đau bụng quá đi thôi, bổn cũ soạn lại... SoccererHexpor mà tui từng ngưỡng mộ té ra là một kẻ bội tín!! "I promised" Câu này ai nói vậy nhỉ??? Hok lẽ 3 tháng trc là 1 ng, 3 tháng sau là 1 ng khác :confused:. Tui còn nhớ bên ragzone, bác cũng đã từng làm trò tương tự với server Jx, khi bác hứa share server rùi qụit lun, và thế là bị chửi tưng bừng. Sau đó bác lại post bài với nội dung "đã thấy rõ bộ mặt thật các người ...", "chỉ share cho những ng bạn đáng tin cậy ...".

Tui nói cho bác nghe, ko ai ép buộc bác share hay cho cái j cả, tự bác post bài, tự promised rùi cũng tự qụit rùi bày trò nói rằng ng ta nói này nói nọ nên hok thèm share nữa. Trc đây tui ngưỡng mộ bác bao nhiu thì h thấy khinh thường bác bấy nhiu. Tài năng ko sánh cùng đức độ thì chẳng ai coi trọng, ngoại trừ lũ xu nịnh xung quanh để có dc cái họ mún. Bác nghĩ trên mạng ai cũng là kẻ ăn xin hết ah??

Người VN nào mà cũng như bác thì đất nc chẳng bao h tiến lên nổi. Tui chẳng wan tâm j đến mấy bộ source code j j đó mà vô diễn đàn thấy mấy topic kiểu này thấy chướng mắt quá đi thôi, vậy mà nó cứ tồn tại. Đề nghị mod close hoặc del lun cái topic này đi, tránh làm "hỏng danh tiếng" của bác SoccererHexpor :biggrin:
    Khách viếng thăm hãy cùng huongphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Đúng đúng ! Quá chính xác !
    Sau hơn 3 tháng câu nói đó của bác SoccererHexpor ra đời thì
    tôi đã quay lại và vẫn còn thấy chữ
    I promised ....
    Không biết là sao nữa ..........

MU

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

sặc. đề nghị mọi người cùng làm game thì đừng có kick bác nhau còn ai thích kick bác nhau thì tao box riêng mà làm việc này. bùn
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Source code
    Bởi alisson trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-07-11, 02:17 AM
  2. Bàn về Source Code Jx đầy đủ, ai có hứng thú thì vào.
    Bởi thachlong78 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 14-06-11, 02:07 PM
  3. Ai download source code jx thì vào đây
    Bởi JackSparrow trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 31-05-11, 09:58 PM
  4. [Release] Source Code add GameGuard in main.exe
    Bởi tomatoes trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-06-08, 03:32 PM
  5. [Release] Source Code anti WPE Pro.
    Bởi tomatoes trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 05-05-08, 07:32 PM