[Dev] 1.00.18 By Net4Viet Team - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 89
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Ðề: [Public] 1.00.18 By Net4Viet Team

Hay Hay, càng tin hơn, bản Public cũng phải làm cho đầy đủ nha chứ đừng phân biệt Public với ™ thì mất lòng Member lắm!
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Icon10 Ðề: [Release]GameServer 1.00.18 JPN Protocol Vietnamese 100%

HY

Coi bộ các bạn đã gặp được món "nghề" command của mình thì phải ^^.Tôi hứa sẽ SHARE GameServer_CastleSige 1.00.19 còn lại khi các bạn thành công trên 1.00.18 này!.
    Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Ðề: [Public] 1.00.18 By Net4Viet Team

Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    Hay Hay, càng tin hơn, bản Public cũng phải làm cho đầy đủ nha chứ đừng phân biệt Public với ™ thì mất lòng Member lắm!
    Hi.Tôi đã chính thức share nó ra public như theo lời yêu cầu của Eddy và dự định cũng sẽ đến GS_CS 1.00.19 cuối cùng, trong một ngày không xa ^^

NO PACK
    NO TM
    FREE FOR EVER
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release]GameServer 1.00.18 JPN Protocol Vietnamese 100%

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    HY

Coi bộ các bạn đã gặp được món "nghề" command của mình thì phải ^^.Tôi hứa sẽ SHARE GameServer_CastleSige 1.00.19 còn lại khi các bạn thành công trên 1.00.18 này!.
    Thanks
    không phải là gặp được "nghề" đâu !, mà cũng là dày công tìm tòi và học hỏi mà thôi mà việc add command cũng không phải đơn gian đâu add được là một chuyện nhưng Working hay không lại là chuyện khác không phải lúc nào cũng thành công chúng tôi đã dày công mày mò và cuối cùng cũng thành công /post working trên GS1.00.16VTM và đúng vào lúc 9h sáng ngày hôm nay caothuphutho đã làm /post và các lệnh cộng điểm working trên GS1.00.18VTM mà ông bạn Share ông ấy đã làm dựa trên những gì mà tôi đã làm trên 1.00.16.
    Khách viếng thăm hãy cùng PhuTho™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi PhuTho™ [Only registered and activated users can see links. ]
    không phải là gặp được "nghề" đâu !, mà cũng là dày công tìm tòi và học hỏi mà thôi mà việc add command cũng không phải đơn gian đâu add được là một chuyện nhưng Working hay không lại là chuyện khác không phải lúc nào cũng thành công chúng tôi đã dày công mày mò và cuối cùng cũng thành công /post working trên GS1.00.16VTM và đúng vào lúc 9h sáng ngày hôm nay caothuphutho đã làm /post và các lệnh cộng điểm working trên GS1.00.18VTM mà ông bạn Share ông ấy đã làm dựa trên những gì mà tôi đã làm trên 1.00.16.
    Nhưng........ rốt cụt, thì vẫn chỉ nghe nói chứ chưa có gì là chứng minh cả, hãy post vài tấm ảnh chứng minh đi, hoặc post GS demo cũng được, chứ nói không thì ai nói cũng được.
    Đừng để mỗi người nhắc đến PTT team là biết chữ "Nổ" hiện lên nha ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng noob4viet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi noob4viet [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng........ rốt cụt, thì vẫn chỉ nghe nói chứ chưa có gì là chứng minh cả, hãy post vài tấm ảnh chứng minh đi, hoặc post GS demo cũng được, chứ nói không thì ai nói cũng được.
    Đừng để mỗi người nhắc đến PTT team là biết chữ "Nổ" hiện lên nha ^^
    hê hê tùy bạn nghĩ sao cũng được nhưng theo như tôi được biết thì caothuphutho đang add Full option và sẽ Thương Mại chứ hông có hàng Free nữa đâu. Và chúng tôi đều là những người "lớn" nên không "để ý" bạn nói chúng tôi "nổ" đâu. thế nhé !, sau đây bạn nói gì cũng được tôi miễn bàn ^^!

Thành Viên
    Thanks
    0

hê hê tùy bạn nghĩ sao cũng được nhưng theo như tôi được biết thì caothuphutho đang add Full option và sẽ Thương Mại chứ hông có hàng Free nữa đâu. Và chúng tôi đều là những người "lớn" nên không "để ý" bạn nói chúng tôi "nổ" đâu. thế nhé !, sau đây bạn nói gì cũng được tôi miễn bàn ^^!
    Ha ha , nói đúng chỗ "nhột" rồi phải không, "nhột" nên mới comment lại chứ gì, tôi hiểu mà . Thương mại ah PTT <==> Team "NỔ" clbgamesvn

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi noob4viet [Only registered and activated users can see links. ]
    Ha ha , nói đúng chỗ &quot;nhột&quot; rồi phải không, &quot;nhột&quot; nên mới comment lại chứ gì, tôi hiểu mà . Thương mại ah PTT <==> Team &quot;NỔ&quot; clbgamesvn
    đúng là "con nít" không biết trời cao đất dày là gì ,anh không chấp những "loại" người chuyên đi "chọc gậy bánh xe" như chú mày sem lại cách cư sử của mình để sau này ra ngoài đời không bị nó đấm cho dập mặt nhé ^^!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

mọi chuyện dừng ở đây được rồi "PhuTho™" cũng thôi đi , họ có quyền nói vậy !, nhưng nếu còn cãi cọ thì tôi sẽ close topic !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

đúng là "con nít" không biết trời cao đất dày là gì ,anh không chấp những "loại" người chuyên đi "chọc gậy bánh xe" như chú mày sem lại cách cư sử của mình để sau này ra ngoài đời không bị nó đấm cho dập mặt nhé ^^!
    Con nít à, tôi đáng tuổi cha chú đó nhóc à. Nếu mà xe "xịn" thì ta đây còn chọc chứ ai dè "xe" của chú là xe "dõm" xe "nổ", ta đây chọc chi mà những gì ta nói đấy là sự thật, mà cũng không phải mình ta nhận xét vậy đâu, nhiều người đã biết bộ mặt thật của PTT rồi (qua bài GS gì đó, quên mẹ rồi ). Hãy coi lại mình nha chú em, coi lại team chú đi, toàn gà mờ lơ mơ không à, chán quá đi mất
    Hình như chú em đang "nhột" lắm, tôi biết tâm trạng chú bây giờ thế nào rôi, đỏ hết mặt mày, máu sôi sùng sục, ha ha ha ha

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server 1.02N - Full Season II - Net4Viet
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 115
    Bài viết cuối: 17-03-09, 01:37 PM
  2. [DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team
    Bởi kunllee trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 22-06-08, 09:48 AM
  3. [Public] 1.00.18 By Net4Viet Team
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases