Tru Tiên 3 - Jade Dynasty v1264 (tuan565) - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 83
    Thành Viên
    Thanks
    30

Ðề: Tru Tiên 3 - Jade Dynasty v1264 (tuan565)

Trích dẫn Gửi bởi wenlang [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi "server update progress,please patch try again...." là do file nào nhỉ ???
    vô file logs xem là biết mà

thường lỗi chỗ mấy file tasks
    Khách viếng thăm hãy cùng V2_UN_VU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi wenlang [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi "server update progress,please patch try again...." là do file nào nhỉ ???
    Bạn copy Patch 1264 kèm theo chưa? Đã đổi IP trong file Server list chưa? có 2 file để đổi serverlist trong cái client này đấy !
    Khách viếng thăm hãy cùng lemdzung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi Gama1 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thay file cofnigs.mdb cùng tool đó . thay cái 2.5 sang 2.6 xem . và cài font china

copy Element.data gshop.data và toan bo taks.data ,không copy apolice.data vào server lên để nguyên aipolice.data cũ của zmiduoz vì mấy lần mình thay vào là skill gọi pet tầng 5 không đánh không biết có ai bị như mình không
    không chỉ skill tầng 5 không hoạt động mà thằng Clone Lâm Kinh Vũ để làm Quest Nguyên Anh cũng không xuất hiện nữa cơ nhiều lỗi lắm kể ra cũng 0 hết
    Khách viếng thăm hãy cùng ultimax3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi ultimax3 [Only registered and activated users can see links. ]
    không chỉ skill tầng 5 khô ng hoạt động mà thằng Clone Lâm Kinh Vũ để làm Quest Nguyên Anh cũng không xuất hiện nữa cơ nhiều lỗi lắm kể ra cũng 0 hết
    lạ nhỉ
    dùng tùm lùm cái đóa lun giờ chả biết sao
    Lần sửa cuối bởi weboy345, ngày 19-07-13 lúc 04:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Mình add item vào elements.data của clients vậy mà nó báo lỗi không mở client đc có ai biết lỗi này sửa ntn k ?

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

nói chung sever này sửa được lỗi nào mà sever của mình chưa fix.

p/s: kể từ tab 151 trở lên khó nhỉ. kệ làm đại 150 tab thôi.

tool ở trang cá nhân

hỗ trợ: 1264,1317 (mới cấu hình xong)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi V2_UN_VU [Only registered and activated users can see links. ]
    nói chung sever này sửa được lỗi nào mà sever của mình chưa fix.

p/s: kể từ tab 151 trở lên khó nhỉ. kệ làm đại 150 tab thôi.

tool ở trang cá nhân

hỗ trợ: 1264,1317 (mới cấu hình xong)
    Bác cho hoi là sever CetOS này của bác tuấn 565 so với Server Redhat Linux 1264 cái nào ít lỗi và đầy đủ hơn vậy bác?
    Em down cái server trên trang này của bác : sites.google.com/site/trutien2offline/ nhưng level lên nhanh quá ( dùng data monkey vàng ) mà sửa file GS thì không được ! bác có cách nào chỉnh rate Exp xuống thấp nữa không ?
    Lần sửa cuối bởi lemdzung, ngày 19-07-13 lúc 07:14 PM.

Thành Viên
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi lemdzung [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho hoi là sever CetOS này của bác tuấn 565 so với Server Redhat Linux 1264 cái nào ít lỗi và đầy đủ hơn vậy bác?
    mình đi hỏi mấy bạn kia. bạn hỏi ngược lại mình. sever này mình chưa tải nữa sao biết được.

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến V2_UN_VU vì bài viết này !

lemdzung (19-07-13)

Dev Jx2 ookurooo's Avatar
    Đang ở
    Biện Kinh
    Thanks
    221

Trích dẫn Gửi bởi lemdzung [Only registered and activated users can see links. ]
    Em down cái server trên trang này của bác : sites.google.com/site/trutien2offline/ nhưng level lên nhanh quá ( dùng data monkey vàng ) mà sửa file GS thì không được ! bác có cách nào chỉnh rate Exp xuống thấp nữa không ?
    server này đc cái là iweb kết nối ko ra thông tin nhân vật
    gửi đồ bằng tool hay iweb php đều ko nhận đc
    => vì vậy chả test đc gì nhiều nên cũng ko bik có lỗi gì ko( có level cao đc đâu mà bik)
    server thì exp , rate bình thường
    hóng được share jx2

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ookurooo vì bài viết này !

lemdzung (19-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi ookurooo [Only registered and activated users can see links. ]
    server này đc cái là iweb kết nối ko ra thông tin nhân vật
    gửi đồ bằng tool hay iweb php đều ko nhận đc
    => vì vậy chả test đc gì nhiều nên cũng ko bik có lỗi gì ko( có level cao đc đâu mà bik)
    server thì exp , rate bình thường
    bạn muốn Server Rate cao thì tải ở đây, lv lên vèo vèo ! Đang muốn tìm cách sửa rate lại cho bình thường mà không sửa bằng file ( gs ) được ! level lên nhanh quá chơi không vui

Trích dẫn Gửi bởi V2_UN_VU [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đi hỏi mấy bạn kia. bạn hỏi ngược lại mình. sever này mình chưa tải nữa sao biết được.
    Server của bác EXp lên nhanh quá bác biết cách nào sửa không, e sửa file gs không có tác dụng ! ra gõ 1 con cọc gỗ từ lv 1 lên luôn lv 34 ! rồi cứ 2 con 1 level !

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server + VH Chư Tiên Liệt Truyện (Tuan565)
    Bởi concu11358 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 25-12-15, 04:56 PM
  2. Giúp giùm bản X Treme Jade !!!
    Bởi tvhltvhl trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-10-12, 11:51 AM
  3. Cho hỏi về Tru Tiên X Treme Jade !!!!
    Bởi tvhltvhl trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-10-12, 12:54 PM
  4. Lỗi khi chạy server Dekaron trên máy ảo của Tuan565!
    Bởi vanluong92 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-06-12, 11:26 PM