Server + VH Chư Tiên Liệt Truyện (Tuan565) - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 110
    Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Ðề: Server + VH Chư Tiên Liệt Truyện (Tuan565)

Trích dẫn Gửi bởi skriptank [Only registered and activated users can see links. ]
    Này không có level phải ko các bác, nói thật là e nhìn ko thấy
    yep . Game này tính theo Cảnh giới của Tiên hiệp : Dẫn khí >> Trúc Cơ >> Kim Đan >> Nguyên Anh >> Xuất Khiếu >> Phân thần >> Hợp Thể >> Đại Thành . ko nhớ rõ lắm

[Only registered and activated users can see links. ] << Thử nghịch chút . Công nhận cái này làm nản vãi
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tuan565 vì bài viết này !

concu11358 (11-07-13)

Thành Viên Tâm Huyết tuidangvui's Avatar
    Thanks
    114

加载地图数据IOError, sau khi chọn nhân vật vào thì tịt báo
    Tải dữ liệu bản đồ IOError
    trên sv báo
    [New I/O server worker #1-4] INFO - com.yheng.xy.sand
    box.ServerHandler.channelDisconnected(ServerHandle r.java:32) 释放连接:
    lỗi do sài IIS
    Lần sửa cuối bởi tuidangvui, ngày 12-07-13 lúc 10:01 AM.
    yh, sky: nhatkiemthe [Only registered and activated users can see links. ]

Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi tuidangvui [Only registered and activated users can see links. ]
    加载地图数据IOError, sau khi chọn nhân vật vào thì tịt báo
    trên sv báo
    help me
    . có sửa IP để online hay LAN ko thế

Thành Viên
    Thanks
    18

Chào các bạn như đã hứa mình up bản của mình:
    Vì bản dịch item và các thứ khác đang bị lỗi nên mình chưa giám share chờ tgian nữa mình sẽ hoàn chỉnh thêm.( hiện tại bản của Tuan565 cũng gần dịch full rùi)
    Mình chỉ share phần giao diện ( N/C là hơi xấu bạn nào ko ưng cũng đừng ném gạch) mục đích mình tự làm để dùng chứ ko định share.
    Cũng nói rõ thêm là mình cũng tận dụng thêm các phần của Tuan565
    Vì không có thời gian nên mình cũng ko có ý định phát triển thêm nữa. Mình cũng có lời nhờ Tuan 565 nếu có thời gian thì làm 1 bản Việt Hóa full cho anh em cùng dùng nhé
    Nếu có thể bạn giúp mình sửa bản mình share nhé vì đây cũng là bản của bạn đến 60%.
    Cám ơn sự giúp đỡ của bạn Tuan 565 và Vudung. (Nhắc nhở lần 1 : Vudung chém bạn vừa thui )

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng htrung02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to htrung02 For This Useful Post:

Mi$$_$p@m (13-07-13), Tuan565 (12-07-13)

Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vì không có thời gian nên mình cũng ko có ý định phát triển thêm nữa. Mình cũng có lời nhờ Tuan 565 nếu có thời gian thì làm 1 bản Việt Hóa full cho anh em cùng dùng nhé
    Nếu có thể bạn giúp mình sửa bản mình share nhé vì đây cũng là bản của bạn đến 60%.
    Cám ơn sự giúp đỡ của bạn Tuan 565 và Vudung.
    Share thế này là đủ rồi - đủ xài thôi . mục tiêu là share cho chơi off chứ ko cho mở Online nên chỉ đủ xài là dc . chứ còn muốn full thì xài Quick translator mấy file là xong
    >>>. Đợi private mở rồi RIP về thôi
    Tóm lại là ai cần xài thì tự Việt Hóa thêm chứ cứ Việt Hóa xong rồi lại share hết thì ko phải cách hay >> chẳng ai chịu nghiên cứu cả ..................

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tuan565 vì bài viết này !

cuhotnvn (12-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    share thế này là đủ rồi - đủ xài thôi . Mục tiêu là share cho chơi off chứ ko cho mở online nên chỉ đủ xài là dc . Chứ còn muốn full thì xài quick translator mấy file là xong
    >>>. đợi private mở rồi rip về thôi
    tóm lại là ai cần xài thì tự việt hóa thêm chứ cứ việt hóa xong rồi lại share hết thì ko phải cách hay >> chẳng ai chịu nghiên cứu cả ..................
    uh thì những ai quen ăn sẵn thì hay đi ăn xin mà! Mình bận quá ko có tg làm mới cả cũng ko có chuyên môn trong lĩnh vực này. Thế này thì cũng ổn rùi mình cũng đang cố gắng dịch full nhưng nhiều chỗ chưa hiểu. Dùng qick cũng dc nhưng nó dich config ko nổi - MÌNH CŨNG ĐANG DỊCH MỘT SỐ GAME NỮA NHƯNG CHÁN LĂM - TIME LÀ THỨ MÌNH THIẾU NHẤT

Đang Tu Luyện vudung's Avatar
    Thanks
    56

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]
    uh thì những ai quen ăn sẵn thì hay đi ăn xin mà! Mình bận quá ko có tg làm mới cả cũng ko có chuyên môn trong lĩnh vực này. Thế này thì cũng ổn rùi mình cũng đang cố gắng dịch full nhưng nhiều chỗ chưa hiểu. Dùng qick cũng dc nhưng nó dich config ko nổi - MÌNH CŨNG ĐANG DỊCH MỘT SỐ GAME NỮA NHƯNG CHÁN LĂM - TIME LÀ THỨ MÌNH THIẾU NHẤT
    Quick trans mà bạn kêu config k nổi là thấy bạn thiếu kinh nghiệm rồi

Thử hỏi nếu nó mà k config nổi sao tụi này vẫn việt hóa những file vài nghìn dòng chỉ trong 2 phút
    Khách viếng thăm hãy cùng vudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi vudung [Only registered and activated users can see links. ]
    quick trans mà bạn kêu config k nổi là thấy bạn thiếu kinh nghiệm rồi

thử hỏi nếu nó mà k config nổi sao tụi này vẫn việt hóa những file vài nghìn dòng chỉ trong 2 phút
    nè chém bạn hiền vừa thui ông bạn - có nhìu kn như ông bạn thì tui không cần ông bạn dịch hộ rùi

Thành Viên
    Thanks
    27

Icon4 Ðề: Server + VH Chư Tiên Liệt Truyện (Tuan565)

Các bạn cho mình hỏi sao mình chạy cái số 3 ko dc nhỉ ,cái file xy.bat ấy,mình chay win 7 ko biết có phải win 7 ko chay dc ko ọi người.thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng cuhotnvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi cuhotnvn [Only registered and activated users can see links. ]
    các bạn cho mình hỏi sao mình chạy cái số 3 ko dc nhỉ ,cái file xy.bat ấy,mình chay win 7 ko biết có phải win 7 ko chay dc ko ọi người.thanks
    bạn ơi mình chỉ dùng win 7 x64 +> vẫn ok - nên ko phải vì win bạn nhé
    bạn xem nó hiện lỗi giì rùi mới trả lời được

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến htrung02 vì bài viết này !

cuhotnvn (13-07-13)

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share các thứ cần thiết của server Tuan565 đã share...
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 06-11-14, 07:09 PM
  2. [TLBB] Share bản server tlbb 3 .30 của tuan565 đã share
    Bởi huyhoang1493 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 201
    Bài viết cuối: 10-07-13, 09:46 AM
  3. Lỗi khi chạy server Dekaron trên máy ảo của Tuan565!
    Bởi vanluong92 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-06-12, 11:26 PM