[TLBB] Client TLBB 3.25.0811 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 115

Chủ đề: Client TLBB 3.25.0811

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    VietNam
    Thanks
    7

Ðề: Client TLBB 3.25.0811

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Link download post ở bài đầu là có Băng Điêu Long chưa nhở ?
    Chưa có đâu anh.Vì theo như chủ Topic nói là đang cập nhật
    Khách viếng thăm hãy cùng HuyKhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    VietNam
    Thanks
    7

Icon4 Ðề: Client TLBB 3.25.0811

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sv nào cũng khớp với client này cũng được cả, chỉ cần biết cách thêm vào + sửa lại chút là ổn hết cả mà
    p/s: phải cố gắng tìm hiểu thôi bạn ơi Mặc dù nể bạn lắm nhưng vẫn muốn những ai mở online sẽ có đủ "cách" để sửa lại cho phù hợp. Hoặc chép Material.axp của client khác sang cũng được - cách chỉ duy nhất của mình ^^!
    Cám ơn đã nể mặt Hôm qua mò tìm file tga đã thấy .Cứ tưởng nó bên dds
    Vấn đề mở online mà post trên GZ thì sẽ khó có ai trả lời.Vì nó là vấn đề phức tạp nan giải.Vì các nhiều Private dởm của TLBB thì TLBB sẽ dễ đi vào quên lãng lắm

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HuyKhang vì bài viết này !

legend1250 (17-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi HuyKhang [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn đã nể mặt Hôm qua mò tìm file tga đã thấy .Cứ tưởng nó bên dds
    Vấn đề mở online mà post trên GZ thì sẽ khó có ai trả lời.Vì nó là vấn đề phức tạp nan giải.Vì các nhiều Private dởm của TLBB thì TLBB sẽ dễ đi vào quên lãng lắm
    HuyKhang có thể share server hợp với client nầy đc không.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoangphi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    VietNam
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi tomtomtom [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong thư mục Common của Metarial.axp, chính xác là file CommonFrame18.tga. Còn sửa làm sao thì mình chưa có sửa, chắc chép bên client khác qua cho nhanh. Còn bản đồ khu vực nó nằm ở file nào chỉ mình với, không biết mình nghịch gì mà nó thành tiếng tàu .
    Nó nằm bên Scene.Hôm nào mình xem lại rồi đưa tùng map lên cho anh em ngâm cứu

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HuyKhang vì bài viết này !

tomtomtom (06-03-13)

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

ai có thể share server này ko ,cho link down bên tàu cũng được ,chạy máy bạn kia tảo ra máy con pet lại sữ dụng ko được po tay
    Lối Cũ Ta Về

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sv nào cũng khớp với client này cũng được cả, chỉ cần biết cách thêm vào + sửa lại chút là ổn hết cả mà
    p/s: phải cố gắng tìm hiểu thôi bạn ơi Mặc dù nể bạn lắm nhưng vẫn muốn những ai mở online sẽ có đủ "cách" để sửa lại cho phù hợp. Hoặc chép Material.axp của client khác sang cũng được - cách chỉ duy nhất của mình ^^!
    legend có thể share cho mình cái server để mình mò được ko? [Only registered and activated users can see links. ] là email, yahoo của mình
    Khách viếng thăm hãy cùng anh7yc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi anh7yc [Only registered and activated users can see links. ]
    legend có thể share cho mình cái server để mình mò được ko? [Only registered and activated users can see links. ] là email, yahoo của mình
    không có ai share đâu bạn, nếu có share đi nữa thì mấy server đóa là server giới thiệu của china, nó xóa đi chức năng rất nhiều.

giờ tìm 1 server thích hợp với client nầy thì chắc tết năm nay chắc có. đợi khi nào TLBB up lên bản 4 rồi sẽ ra đời bản 3 cho tui mình
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoangphi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Sv ko share!
    Khoản chủ nhật hay t2 3 sẽ up client mới + 1 bài hướng dẫn cách cài TLBB Offline chi tiết (bao gồm server là server TQ có đầy đủ TK 3 4...... giống Đại Yến bên vn-zoom và hướng dẫn 1 số cách cơ bản để phát triển sv)
    p/s: có nên share hay ko share thì tùy cách nghĩ mọi người, mình ko ép ai phải nghĩ giống mình!
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 5 Users Say Thank You to legend1250 For This Useful Post:

MagicOfLove (09-03-13), nguyenhoangphi (09-03-13), nhokga (09-03-13), Rainstoven (09-03-13), Superman (09-03-13)

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

Sv ko share!
    Khoản chủ nhật hay t2 3 sẽ up client mới + 1 bài hướng dẫn cách cài TLBB Offline chi tiết (bao gồm server là server TQ có đầy đủ TK 3 4...... giống Đại Yến bên vn-zoom và hướng dẫn 1 số cách cơ bản để phát triển sv)
    p/s: có nên share hay ko share thì tùy cách nghĩ mọi người, mình ko ép ai phải nghĩ giống mình!
    hay 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Lối Cũ Ta Về

Thành Viên
    Thanks
    58

Sv ko share!Khoản chủ nhật hay t2 3 sẽ up client mới + 1 bài hướng dẫn cách cài TLBB Offline chi tiết (bao gồm server là server TQ có đầy đủ TK 3 4...... giống Đại Yến bên vn-zoom và hướng dẫn 1 số cách cơ bản để phát triển sv) p/s: có nên share hay ko share thì tùy cách nghĩ mọi người, mình ko ép ai phải nghĩ giống mình!
    Hay..............................Biết source server Đại Yến lấy từ đâu không?
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Client TLBB 3.20
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 75
    Bài viết cuối: 16-06-13, 09:31 PM
  2. [TLBB] Client TLBB Ver 3.0 Việt Hóa
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 02-06-13, 09:42 AM
  3. [TLBB] Lỗi client
    Bởi Čħīċķėň trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu