[Chia sẻ] Các file việt hóa Full - Cập nhập hàng ngày - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 75
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: [Chia sẻ] Các file việt hóa Full - Cập nhập hàng ngày

Trích dẫn Gửi bởi thanhbeo8 [Only registered and activated users can see links. ]
    vấn đề là đưa lên online trên pc thì chính pc ấy ko thể vào trực tiếp ip của máy đc.vậy lên phải vào 192 trước xong đổi lại ip để ng khác cũng chơi đc.ai có cách nào khác giúp pc cài server mà cũng chơi đc ko
    máy mình vẫn chơi bt nè.vào bằng ip WAN

bắt đầu loãng topic rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng babydog87123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    43

em tìm hoài nhưng không thấy box nào hướng dẫn vào đc địa chỉ ip wan của mình cả.bác làm ơn cho em xin cái link về làm thử sem có đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhbeo8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi thanhbeo8 [Only registered and activated users can see links. ]
    em tìm hoài nhưng không thấy box nào hướng dẫn vào đc địa chỉ ip wan của mình cả.bác làm ơn cho em xin cái link về làm thử sem có đc ko
    Vào Start -> cmd -> ipconfig
    hoặc vào đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng MakeLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Win xp thôi nha , win 7 mình chưa test !

Control panel > Add Hardware>NEXT> Yes, i have realdy ....> Add a new hardware...(dưới cùng)>NEXT> install hardwarre...>NEXT>Network adapter>NEXT>Microsoft Loopback adapter>NEXT >Finish !
    Vào quản lý networrk ! click chuột phải vào cái network ghi là loopback đó chọn properties > Internet protocol ...> Properties
    cài đặt như hình , nhớ chỉnh lại ip wan của bạn !

[Only registered and activated users can see links. ]

Hình trên là mình đã làm và test rồi nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjinzen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kenjinzen vì bài viết này !

thanhbeo8 (09-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    46

Update thêm một số hình ảnh mới nhất của sv
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    30

@Kenjin: bạn hướng dẫn mình làm sao chỉnh font tahoma được ko : chỗ hiện tên NPC, vũ khí...
    mình chơi off ở nhà thôi, giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng SASASA xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi SASASA [Only registered and activated users can see links. ]
    @Kenjin: bạn hướng dẫn mình làm sao chỉnh font tahoma được ko : chỗ hiện tên NPC, vũ khí...
    mình chơi off ở nhà thôi, giúp mình với
    Font thì bạn vào Control panel xóa font simsun đi là ok !
    Chỉnh tên NPC , vũ khí trong file config.swf (www/res/data)

9. The Following 2 Users Say Thank You to kenjinzen For This Useful Post:

SASASA (09-01-13), satthupro95 (09-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    30

@kenjin:
    thanks bạn, ngoài cách xoá file simsun còn cách khác không, mình xài win7 nó không cho xoá font đó, với lại mình hay đọc truyện trung quốc
    mấy chỗ khoanh đỏ là phải xoá font simsun mới được sao
    Khách viếng thăm hãy cùng SASASA xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi kenjinzen [Only registered and activated users can see links. ]
    Update thêm một số hình ảnh mới nhất của sv
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Share mình vs kenjin ơi nhìn thích quá hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng MakeLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi SASASA [Only registered and activated users can see links. ]
    @kenjin:
    thanks bạn, ngoài cách xoá file simsun còn cách khác không, mình xài win7 nó không cho xoá font đó, với lại mình hay đọc truyện trung quốc
    mấy chỗ khoanh đỏ là phải xoá font simsun mới được sao
    theo hiểu biết của mình thì khi PC bạn có font Simsun thì nó sẽ chủ động đọc các kỹ tự có thể viết = font simsun trước (Ví dụ chữ "Hoặc" , font simsun chắc chắn ko có chữ "ặ" thế nên chữ "Ho..c" nó sẽ hiển thị bằng font simsun còn chữ "ặ" thì nó sẽ hiển thị bằng 1 font có thể đọc đc) chính vì thế mà bạn phải xóa thì mới có thể đọc đc , mình chưa tìm đc cách nào khác

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi MakeLove [Only registered and activated users can see links. ]
    Share mình vs kenjin ơi nhìn thích quá hihi
    Mình thì ko có gì phải lăn tăn , nhưng mình ko muốn 1 số thành phần cặn bã lấy thành quả người khác share free để kiếm lợi cá nhân ! mong bạn thông cảm

13. The Following 2 Users Say Thank You to kenjinzen For This Useful Post:

kenzjj (14-01-13), SASASA (09-01-13)

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin full file serve1.00.16 PROTOCOL VTM FULL SEASON II FINAL VERSION BY CUONGLEE
    Bởi lucky113 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-06-13, 09:34 AM
  2. [MU] Ai có file shop bán đồ full và 1 file chuẩn của MU online cho mình với
    Bởi anhday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-04-12, 03:24 PM
  3. [Update]NPC (bán hàng....) Chiến quốc full
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 11-05-10, 06:27 AM
  4. [Update]NPC (bán hàng....) Chiến quốc full
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 11-05-10, 06:27 AM