[MU] Tìm người làm Mu ở Bà rịa - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 39 của 39
    V.I.P
    Thanks
    19

Ðề: Tìm người làm Mu ở Bà rịa

Alex hắn vẩn chống chế,vấn để thật sự chả ai nói gì về crack hay ko crack,bán hay ko bán,vấn đề ở đây là quăng boom,1 thằng đến cái Port Main.exe còn ko biết change nữa mà vớ vẩn.
    Hôm qua tôi lo unpack cái Safengine nên ko Online đc thì thấy Alex làm chuyện ruồi,nói share thì share đi còn bài đặt nổ này nọ,sao? ko dám share hả?
    1 điều nhắn đến ku Cena,đừng vì 1 chút lợi ít mà Alex đem lại mà đánh mất tình cảm(nếu ko phải em làm thì bỏ qua cho anh),nếu là e làm thật thì nên suy nghĩ lại,với kiến thức của e dư sức phát triển lên đến đẳng cấp cao hơn,kiếm $ nhiều hơn.
    WL em crack đc chỉ là 1 phần rất nhỏ,vì a lười Protect thui.
    Trở lại vấn đề chính,mong Alex sẻ share ra như bạn hứa và đừng có ghi rằng SV KT thương mại,nghe mắc cười quá,tôi ko hề thương mại SV này,chỉ 2 người quen nản nỉ tôi bán thui,thật lòng tôi cũng ko muốn bán,nhưng 1 trong 2 người này đã share ra thì chỉ cần bạn share thi tôi biết là ai,ủng hộ share hết mình,Bonus cho bạn đưa lính của bạn crack bản KT pack bằng Safengine nữa nhé,cái này trị giá hơn 100tr nè,PM Inbox tôi send cho

Mà sẵng đây hỏi luôn,Alex nhiêu tuổi rồi,dám ăn nói với anh Hà ngang ngữa vậy,dạo này trẻ con hổn láo thật.

Trích dẫn Gửi bởi khoclesau [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuẩn bị có war nhau ! MOD vào can ngăn đi nào
    Chưa bao giờ tôi War lại Alex,vì sao?,Alex là 1 minh chứng cho cái chủ nghĩa phổ biến nhất hiện nay là "năng lực có hạn,lựu đạn có thừa"
    Lần sửa cuối bởi tomatoes, ngày 14-09-12 lúc 02:19 PM.
    YH:tanphat44

2. The Following 4 Users Say Thank You to tomatoes For This Useful Post:

hoangtu_eck94 (15-09-12), phusang (14-09-12), sunhide (14-09-12), YouTobe (13-11-12)

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Thấy war vào chém gió mạnh nào !

Tomatoes đang cầm GS KT ver 3.0.0.66 đấy .............
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi TALovexm [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy war vào chém gió mạnh nào !

Tomatoes đang cầm GS KT ver 3.0.0.66 đấy .............
    keke,Safengine ko hổ danh là siêu packer,hàng của Nooby thì unpack bằng niềm tin,tuy nhiên tớ đã may mắn unpack đc 30%,waitting ....
    YH:tanphat44

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    keke,Safengine ko hổ danh là siêu packer,hàng của Nooby thì unpack bằng niềm tin,tuy nhiên tớ đã may mắn unpack đc 30%,waitting ....
    Mình Join vào cái forum này từ tháng " May - 2006 - Post 663 " Tomatoes join từ tháng "Aug - 2006 - Post 660" ha ha, bá đạo trần gian

Buồn buồn spam tý kiếm bài viết
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Mua Vcoin Và Gate
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    bác không phãi xoắn em ko thích phá bác thôi bác à nhưng bác đừng tõ vẽ nguy hiễm nữa , em hok thích gây chuyện bác cữ lắm trò , hàng bác cung là loai crack đi bán lai thôi có gì đâu hay ho mà bác cứ khoe mẽ , đâu phãi bác viết ra SV bác làm dc người ta làm cũng đc đừng ngụy biện làm gì cho mệt em ko thích phá chen cơm cũa bác thôi bác đừng gây sự người chiu lỗ vẫn là bác thôi
    Để Cảm Nhận... Ở Đây Tôi Không Nói Giúp Hay Nghiêg Vê Ai.. Nhưg Bác Alex Sốg = Cát Xê.. Vuôg Nhé...

Đến Nỗi Bác Treo Stt Nhận Spam Y!h Để Kiếm Tiền.. Bác Khôg Biết Nhục Àg..Loại Như Bác Ýk, E Khih vL..

Còn Về Khoản Tự Cao Của Bác Thì Nó Bốc Mùi rồi.. e cũg Khôg muốn tả nữa... ~>...

Cái Mầu Chữ Của Bác Nó Cũg Chỉ Tô Lên Sự Bẩn Tưởi Thôi.. Đến Newbie Cũg Hút Máu Thì Bác Còn Tha Cái Gì...

Em Cũg Chỉ Nói Đến Đây Thôi.. Vì Trên Cái GZ Này Bác Nổi Tiếng Nt ai Mà Không Biết Bác Ntn...

Đây là Em Nhận Sét Riêng - Nếu Có Vi Phạm Nội Quy Mod Cứ Cho Ra Đảo Nghỷ Mát Ạg.. ~>

Bướg Đập Chết Luôn...
    Khách viếng thăm hãy cùng mua_vcoin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 3 Users Say Thank You to mua_vcoin For This Useful Post:

phusang (14-09-12), TocDoSG (14-09-12), YouTobe (13-11-12)

Thành Viên
    Thanks
    20

Trước mua 1 loạt Server 10.7.65 Custom Wing4 của bác To dùng ngon

Và sướng nhưng từ khi cái bọn hack dis nó ra thì E phải đóng hết lại.

Bác thương tình thì E vừa pm Yahoo bác Reply lại E nhờ chút với.
    Khách viếng thăm hãy cùng TocDoSG xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

cho đặt hòn gạch nha. nói nhỏ chút. có ai biết điểm dừng không. nhịn 1 hoặc 2 câu chắc chết. dĩ hòa vi quý thui à. chứ cứ quăng đi ném lại thế này bao giờ cho xây đc cái nhà ^^ thui thì mỗi người ngừng đi 1 tẹo. ai vào việc nấy. kẻ hút máu người crack thế chẳng hay sao. lại đi ném nhau quá không à. kể ra kotex hút máu ko mạnh như alex đc newbie không tha bác tô thì chém xoắn ác quá không à
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhờ người khác crack thôi rồi bảo share lại cho mình đem bán thôi mà anh! em đang tập tành crack đây ^^
    Mua cái server bác ! Bác hứa share cho cái antihack của try.vn ver2 mà em đợi mãi cũng không thấy share ! Buzz yahoo đủ kiểu

Bác pm yahoo em cái nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng provn87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Mà sẵng đây hỏi luôn,Alex nhiêu tuổi rồi,dám ăn nói với anh Hà ngang ngữa vậy,dạo này trẻ con hổn láo thật.
    Anh gà mà >> sao dám lên mặt với các Pro

Chưa nói đã bị ném gạch rồi nói chi em

GIờ các Pro nhiều lắm cho nên run lắm

Mình gà chấp nhận thôi em.
    Các PRO Tha Em

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4