[MU] Muốn tìm người làm Mu tin tưởng khó như tìm vàng - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 46
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Muốn tìm người làm Mu tin tưởng khó như tìm vàng

Nếu bạn muốn hợp tác làm ăn lớn thì Pm cho mình qua nhé..mình đang làm site muphuly.com.

Rất vui khi được hợp tác với bạn,chung 1 niềm đam mê.

sms: 0933. 699. 456

Email : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bangcuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoàng Quốc Việt - Hà Nội nhé bà con
    Trần Thái Tông (Nguyễn Phong Sắc kéo dài) đây bác . Bay ra HQV chắc chừng 5p
    Khách viếng thăm hãy cùng DJMaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi ByHackker [Only registered and activated users can see links. ]
    Cẩn Thận Là Vàng Giờ Có Đầu Tư Thì Gặp Trực Típ Làm Tận Nhà GD Luôn ^^ Vậy Là Ổn
    há há sao topic của mi đâu rồi. lừa tình nên close rồi à cũng bik dị đấy chứ. qua 4r.ket mà làm mod mà lừa tình đi bên này k chứa chấp lừa tình. a e cẩn thận thèn tun.smile trùm lừa đảo. ae coi chừng.
    Khách viếng thăm hãy cùng insomnia_1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến insomnia_1993 vì bài viết này !

insomnia_ts (14-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi trungett [Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn bạn nhé qua nói chuyện mình thấy nhân vật đấy cũng mang họ lừa rồi....đến sợ
    Nói thật với cậu. Tớ làm web hay tham gia UG cũng nhiều. Từ nhỏ tới lớn cả c/s lẫn online đều chưa bao h bị lừa. Thế mà nhảy sang làm game online thì bị lừa tứ tung. Từ những người có vẻ có lòng hảo tâm giúp cho đến những người uy tín trên diễn đàn thì đều na ná giống nhau hết.

Điển hình đối tượng tớ vừa nói. Kêu giúp cài MU hộ song rùi thì kêu lỗi nhiều lắm. Anh có mua em bán cho bản full hoàn chỉnh. Game lỗi hay cần chỉnh gì support đến khi ko làm MU nữa thì thôi. Send file sang 1 đống virus sality. Mình làm quán Net bị ăn sạch 1 ổ 1000gb game luôn. Vẫn ko trách nó mà hỏi sao lắm virus vậy thì nó bảo sv nào chả virus. Đành tặc lưỡi nghĩ chắc vậy. Thế là đầu tư riêng case khác kêu nó send lại sv thì nó kêu send lần cuối đó. Nghĩ nó đùa. Ko quân tâm. Cài sog sv chạy đc 1 hum thì virus nó send sang ăn sạch file .exe sv của nó. Kêu send lại lần nữa vì mình có thói quen cài sog xóa lun đi thì nó bắy đầu lộ măkt thật của nó.

Đối tượng thứ 2 : phusang. Bạn này thì có vẻ cũng uy tín trên gamezone. Mình kêu định mua sv của alex thì bạn ấy nói alex thành phần lừa đảo nên mình cũng hoang mang. Thế là sau hồi nc thì bạn ấy kêu mình mua sv bạn ấy giá mềm thật. Trước khi mua mình có kêu nếu tớ cần fix gì hay làm gì cậu fix hoặc hướng dẫn tớ nhé. Thỏa thuận ok sog. Mua sog cài đặt từ a -> z sog. Mình test game thấy 1 số lỗi. Nhắn tin vào đt thì có ol 1-2 lần. Sog vì sau thì bặt vô âm tín. Gọi đt ko nghe máy, sms ko trả lời, nt yahoo ko thấy gì. Chịu lun. Mình ko có ý bảo bạn này lừa đảo. Nhưng đã thỏa thuận thì nên làm đúng theo thỏa thuận đôi bên đã qui ước.

Đối tượng 3 : mu8vietnam. Thằng này thì khỏi nói. Đại rẻ rách. Pm fix skill agi. Giá cả thỏa thuận sog. Lấy sdt đàng hoàng. Chuyển tiền sog. Nhận đc tièn sog. Đang nc yahoo off lun yahoo. Gọi đt đã tắt máy. Thằng này là lừa đảo ra mặt nhất.

Nói chung theo mình thấy kể cả UG hay j cũng ko nơi đâu có đủ trình lừa nhiều như trên gamezone. Mình ko có ý xúc phạm các bạn khác. Nhưng admin gamezone nên xem xét lại nhé. Nếu những đối tượng đã đc report scam thig nên banned vĩnh viễn. Tránh nhiều người bị lừa thêm.

Xin hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng provn87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến provn87 vì bài viết này !

gdragon92 (31-08-12)

Thành Viên Tâm Huyết hoainiemclub's Avatar
    Thanks
    233

giống như bữa bạn nào nói đó.h chỉ có newbie giúp nhau thôi.các pro khác k rảnh đi support free cho các bạn đâu.cứ có tiền vào là dc.mà có tiền vào cũng chưa chắc dc sp nhiệt tình nữa
    Chào Khách viếng thăm Rất hân hạnh được làm quen
    Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    Nghe An
    Thanks
    29

nói về lĩnh vực Mu oline em biết có một người làm cũng pro mà lại nhiệt tình, nhưng các bác phải làm ăn thật rõ ràng thì mới hợp tác lâu dài đc! bác nào muốn hợp tác vơi người đó thì pm cho em em chỉ nứoc cho
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocboi17 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Thật Sự Bây giời box mu nó loạn rồi.... mỗi ngày có mấy trục mu phát hành...

các bạn đừng nên giúp đỡ newsmen nữa để họ tự tìm tòi phát triển chứ . giúp 1 ng làm một mu online thì quá rễ nhưng để ng ấy phát triển đc mới là một điều khó.

lâp ra mấy cái topic này chủ yếu để ng ta cái hộ cho chứ .. chắc j đã như tiêu đề nói
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotkep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi provn87 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật với cậu. Tớ làm web hay tham gia UG cũng nhiều. Từ nhỏ tới lớn cả c/s lẫn online đều chưa bao h bị lừa. Thế mà nhảy sang làm game online thì bị lừa tứ tung. Từ những người có vẻ có lòng hảo tâm giúp cho đến những người uy tín trên diễn đàn thì đều na ná giống nhau hết.

Điển hình đối tượng tớ vừa nói. Kêu giúp cài MU hộ song rùi thì kêu lỗi nhiều lắm. Anh có mua em bán cho bản full hoàn chỉnh. Game lỗi hay cần chỉnh gì support đến khi ko làm MU nữa thì thôi. Send file sang 1 đống virus sality. Mình làm quán Net bị ăn sạch 1 ổ 1000gb game luôn. Vẫn ko trách nó mà hỏi sao lắm virus vậy thì nó bảo sv nào chả virus. Đành tặc lưỡi nghĩ chắc vậy. Thế là đầu tư riêng case khác kêu nó send lại sv thì nó kêu send lần cuối đó. Nghĩ nó đùa. Ko quân tâm. Cài sog sv chạy đc 1 hum thì virus nó send sang ăn sạch file .exe sv của nó. Kêu send lại lần nữa vì mình có thói quen cài sog xóa lun đi thì nó bắy đầu lộ măkt thật của nó.

Đối tượng thứ 2 : phusang. Bạn này thì có vẻ cũng uy tín trên gamezone. Mình kêu định mua sv của alex thì bạn ấy nói alex thành phần lừa đảo nên mình cũng hoang mang. Thế là sau hồi nc thì bạn ấy kêu mình mua sv bạn ấy giá mềm thật. Trước khi mua mình có kêu nếu tớ cần fix gì hay làm gì cậu fix hoặc hướng dẫn tớ nhé. Thỏa thuận ok sog. Mua sog cài đặt từ a -> z sog. Mình test game thấy 1 số lỗi. Nhắn tin vào đt thì có ol 1-2 lần. Sog vì sau thì bặt vô âm tín. Gọi đt ko nghe máy, sms ko trả lời, nt yahoo ko thấy gì. Chịu lun. Mình ko có ý bảo bạn này lừa đảo. Nhưng đã thỏa thuận thì nên làm đúng theo thỏa thuận đôi bên đã qui ước.

Đối tượng 3 : mu8vietnam. Thằng này thì khỏi nói. Đại rẻ rách. Pm fix skill agi. Giá cả thỏa thuận sog. Lấy sdt đàng hoàng. Chuyển tiền sog. Nhận đc tièn sog. Đang nc yahoo off lun yahoo. Gọi đt đã tắt máy. Thằng này là lừa đảo ra mặt nhất.

Nói chung theo mình thấy kể cả UG hay j cũng ko nơi đâu có đủ trình lừa nhiều như trên gamezone. Mình ko có ý xúc phạm các bạn khác. Nhưng admin gamezone nên xem xét lại nhé. Nếu những đối tượng đã đc report scam thig nên banned vĩnh viễn. Tránh nhiều người bị lừa thêm.

Xin hết.

Thật sự lớn mà không biết suy nghĩ

làm game là phải trống chọi với virut.
    mà làm đéo có chuyện mua server song hỏng đòi sent lại.. đã tốt còn to mồm.
    gặp phải thằng khác nó lừa . cho lại nên đây kêu .kêu ai tự nhìn nhận lại bản thân mình thôi..
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotkep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

hế hế , cứ đi uống bia là biết có khả năng hợp tác không thôi anh em . Người chăm chỉ cần cù là hợp tác được , kể cả người đó chưa biết gì . Mình cần những con người chăm chỉ và cần cù , vì định hướng phát triển Game Online của mình không phải trong phạm vi nhỏ hẹp của MuOnline .
    TB: Cứ từ từ mà tiến , bỏ tiền ra mua khi mình biết hết những cái giá trị của nó . Chứ đừng vì chạy theo những lời quảng cáo hoa mỹ mà bỏ tiền ra mua 1 đống rác làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Haizzzzzzz ! Hôm bữa rảnh, nghỉ hè được 1 tháng, pm 1 người có chức quyền trong GZ này hỏi là : " Em muốn tìm một Sever Mu làm cho bạn bè trong lớp chơi trong 1 tháng hè, trong diễn dàn có Server nào tốt tốt tí không bác ? " Thế là cậu ta quăng cho 1 câu : " Bán Server.......... giá ...... " Nghe mà nản ! Nếu muốn mua thì cần gì phải hỏi thế làm gì. Mua là hỏi thẳng rồi vì cậu ta treo STT trên Yh to chình ình !
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối