[MU] Xin hỏi cách treo nick ảo full sever như thế này ?? - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 45
    Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: Xin hỏi cách treo nick ảo full sever như thế này ??

Có ai bị lỗi giới hạn 50 con BotStore không nhỉ, ai biết mở thêm giới hạn ở đâu không chỉ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng SanHo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi SanHo [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai bị lỗi giới hạn 50 con BotStore không nhỉ, ai biết mở thêm giới hạn ở đâu không chỉ mình với.
    Tốn công tốn sức làm gì thế không biết GS mặc định nó đã quy định giới hạn như vậy rồi, muốn mở thêm thì phải biết code GS, mem chơi Mu giờ nó yêu quái rồi, để hiện vạch sub ảo hay là người chơi ảo thì nó đều biết, cái chính ở đây là nó nhìn bảng top all xem có ai reset không và top chủng tộc rồi top guild là bọn nó đoán đựoc chuẩn số người online của Mu luôn, tôi bị mem nó đoán đầy và rất chính xác luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tốn công tốn sức làm gì thế không biết GS mặc định nó đã quy định giới hạn như vậy rồi, muốn mở thêm thì phải biết code GS, mem chơi Mu giờ nó yêu quái rồi, để hiện vạch sub ảo hay là người chơi ảo thì nó đều biết, cái chính ở đây là nó nhìn bảng top all xem có ai reset không và top chủng tộc rồi top guild là bọn nó đoán đựoc chuẩn số người online của Mu luôn, tôi bị mem nó đoán đầy và rất chính xác luôn
    Bác nói đúng. làm cái đó giờ chả lừa được ai cả. muốn đông mem thì cứ vã nhiều vào quảng cáo là tự đông hết. sms google facebook banner spam forum xem có đông không,
    em chả phải pro nhưng giờ cho em làm mu phọt phẹt cũng 400 mem trở lên là điều chắc chắn
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhdragon90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi vinhdragon90 [Only registered and activated users can see links. ]

Bác nói đúng. làm cái đó giờ chả lừa được ai cả. muốn đông mem thì cứ vã nhiều vào quảng cáo là tự đông hết. sms google facebook banner spam forum xem có đông không,
    em chả phải pro nhưng giờ cho em làm mu phọt phẹt cũng 400 mem trở lên là điều chắc chắn
    vậy thì 1 mu đầu tư cũng hơn 10tr chứ không ít
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongnam9119 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam9119 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy thì 1 mu đầu tư cũng hơn 10tr chứ không ít
    hjx 10tr chỉ đủ em thuê máy chủ firewall và GS thôi chưa có tiền quảng cáo bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhdragon90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi vinhdragon90 [Only registered and activated users can see links. ]

hjx 10tr chỉ đủ em thuê máy chủ firewall và GS thôi chưa có tiền quảng cáo bác ạ
    Quảng cáo tất cả thì tầm 10~20tr mấy cái kia tầm 5~10tr nữa, tổng la 20~30tr tất cả nếu muốn đôn mem đúng ko .
    Lần sửa cuối bởi heroviet2301, ngày 09-09-15 lúc 08:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến heroviet2301 vì bài viết này !

vinhdragon90 (09-09-15)

Thành Viên thiensu_muvn's Avatar
    Thanks
    23

Xin nhờ mod xóa giúp topic
    Đã tìm hiểu rõ vấn đề.close topic.tks all.
    Khách viếng thăm hãy cùng thiensu_muvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Quảng cáo tất cả thì tầm 10~20tr mấy cái kia tầm 5~10tr nữa, tổng la 20~30tr tất cả nếu muốn đôn mem đúng ko .
    Bác là pro rồi còn hỏi đểu em. quảng cáo ra sao bác là người rõ nhất mà. nhưng nói thật em kết bộ web tài khoản của bác lắm

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vinhdragon90 vì bài viết này !

heroviet2301 (09-09-15)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    67

Web bác heroviet thì ngon rồi . chức năng đầy đủ , dễ nhìn hướng dẫn từng chi tiết 1 cho member mới
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongnam9119 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phuongnam9119 vì bài viết này !

heroviet2301 (09-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam9119 [Only registered and activated users can see links. ]
    Web bác heroviet thì ngon rồi . chức năng đầy đủ , dễ nhìn hướng dẫn từng chi tiết 1 cho member mới
    vâng thế em mới kết . ước gì có bộ web đó để sài

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] help treo 12 tiếng bị báo "NPC count is full. Can't add npc"
    Bởi mtnhocksock2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-08-14, 07:24 PM
  2. Chặn đăng kí nick tự động(auto reg nick) trên diễn đàn.
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Bài viết cuối: 28-02-14, 02:14 AM
  3. [TLBB] Sao Tạo Nick Bằng Navicat Sever 3 lỗ
    Bởi asd888 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 25-08-13, 04:06 PM
  4. ai co nick chat huong dan cach cai dat calbal offline ep nick
    Bởi luc235 trong diễn đàn Cabal Online
    Bài viết cuối: 05-12-10, 09:21 PM