Test Server1.04e của eddy - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 52
    Thành Viên LonelyLife's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Test Server1.04e của eddy

Trích dẫn Gửi bởi thien75 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao cac ban ss3 cua eddy sao cac map new thi khong co quay quan item ss3 thi khong ra món nào het zay
    Bạn muốn chơi SS3 thì chạy 1.00.16 của Lucianoaiar.Tạm thời theo mình dây là bản ổn định nhất SS2
    Khách viếng thăm hãy cùng LonelyLife xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trước tiên eddy muốn nói thật với các bạn !! Cả 2 tuần nay eddy bù đầu vào làm cái serrver SS 3 đó , thật sự đã kiệt sức vì ngồi bên Computer quá lâu !!! Suýt nữa phải đi truyền đạm roài !! T_T

- Sau khi share serrver , eddy thầm mong nhận đc sự ủng hộ và đóng góp ý kiến để eddy hoàn thiện serrver hơn !!!
    - 2k7 team đã cố gắng hết sức , nhưng chúng tôi có được gì ( một bản TM có khi lên đến vài trăm K , trong khi chúng tôi bán bao nhiêu , chỉ đủ để trả tiền điện thui !! )
    - Và eddy thật sự , thật sự shock khi thấy Nguyen Huy buông lời nói như vậy
    - Cũng vì Nguyen Huy , cuonglee đã ra đi , chẳng lẽ nguyen huy muốn những người đóng góp nhiều cho diễn đàn ra đi hết ư?
    - "Ăn theo " , RZ là forums lớn , Những serrver cũng từ đó mà ra , và để từ đó , các coder luôn dev chúng lên , xuất ra nhiều phiên bản khác , bug thì server nào không có? Và hiện tại thì hãy kiếm 1 server Free no bug , good 100% như FPT thử? Và bạn hãy nói 2k7 ăn theo ở đâu
    - 2k7 là 1 Team vớ vẩn , có thể , nhưng dù nó có vớ vẩn thì cũng không cần bạn quan tâm ( một mem của HKD team ) , ăn nói như vậy thì còn gì là danh tiếng của Team nữa !!!
    - Eddy's thật sự rất buồn , và trong hoàn cảnh này , có lẽ eddy đã hiểu tâm trạng của anh Quốc Cường , và thật sự thấu hiểu vì sao anh ra đi khỏi diễn đàn , có lẽ đến một lúc nào đó , 2k7 Team cũng sẽ phải " dọn " qua bên diễn đàn của nhóm , mong các bạn ủng hộ

- Thật sự hiện tại eddy không muốn rời xa N4V nhưng với tình trạng có nhiều mem thái độ quá đáng như vậy thì không còn gì để nói !

Và cuối cùng , eddy xin hứa , phiên bản SS 3 này sẽ update thêm , và đây có thể là phiên bản cuối cùng chứng minh sự tồn tại của Thành viên eddy...
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Bose Online [Only registered and activated users can see links. ]
    -Uh hy vong Eddy sẽ share cho cái gameserver_CS ,nếu ko cái server này còn bèo hơn SS1 vì map SS3 move chỉ đi lòng vòng chơi thôi, chẳng làm gì cả...^^
    Gameserver_Cs nè
    [Only registered and activated users can see links. ]

chúc các bạn test server vui ^^

@HKDdev.team: người ta đã nói là test server và nguồn từ đâu roài ông còn mắng mỏ cái j` thế
    Khách viếng thăm hãy cùng yokosi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước tiên eddy muốn nói thật với các bạn !! Cả 2 tuần nay eddy bù đầu vào làm cái serrver SS 3 đó , thật sự đã kiệt sức vì ngồi bên Computer quá lâu !!! Suýt nữa phải đi truyền đạm roài !! T_T

- Sau khi share serrver , eddy thầm mong nhận đc sự ủng hộ và đóng góp ý kiến để eddy hoàn thiện serrver hơn !!!
    - 2k7 team đã cố gắng hết sức , nhưng chúng tôi có được gì ( một bản TM có khi lên đến vài trăm K , trong khi chúng tôi bán bao nhiêu , chỉ đủ để trả tiền điện thui !! )
    - Và eddy thật sự , thật sự shock khi thấy Nguyen Huy buông lời nói như vậy
    - Cũng vì Nguyen Huy , cuonglee đã ra đi , chẳng lẽ nguyen huy muốn những người đóng góp nhiều cho diễn đàn ra đi hết ư?
    - "Ăn theo " , RZ là forums lớn , Những serrver cũng từ đó mà ra , và để từ đó , các coder luôn dev chúng lên , xuất ra nhiều phiên bản khác , bug thì server nào không có? Và hiện tại thì hãy kiếm 1 server Free no bug , good 100% như FPT thử? Và bạn hãy nói 2k7 ăn theo ở đâu
    - 2k7 là 1 Team vớ vẩn , có thể , nhưng dù nó có vớ vẩn thì cũng không cần bạn quan tâm ( một mem của HKD team ) , ăn nói như vậy thì còn gì là danh tiếng của Team nữa !!!
    - Eddy's thật sự rất buồn , và trong hoàn cảnh này , có lẽ eddy đã hiểu tâm trạng của anh Quốc Cường , và thật sự thấu hiểu vì sao anh ra đi khỏi diễn đàn , có lẽ đến một lúc nào đó , 2k7 Team cũng sẽ phải " dọn " qua bên diễn đàn của nhóm , mong các bạn ủng hộ

- Thật sự hiện tại eddy không muốn rời xa N4V nhưng với tình trạng có nhiều mem thái độ quá đáng như vậy thì không còn gì để nói !

Và cuối cùng , eddy xin hứa , phiên bản SS 3 này sẽ update thêm , và đây có thể là phiên bản cuối cùng chứng minh sự tồn tại của Thành viên eddy...
    Eddy về đâu nhớ dẫn mình theo với nha ! Diễn đàn nầy lộn xọn quá roài mình cũng chẳng ham muốn nữa ! Mặc dù mình rất thích ở đây nhưng mọi người ở đây bây giờ không như hồi xưa nữa ! Đạc biệt các cá Newbie ấy !

Có gì mạo phạm xin lổi toàn thể anh em nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng chantrau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

anh eddy cho em xin yahoo cua anh
    Khách viếng thăm hãy cùng thien75 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Y!M: hanhphuccuaem_lanuocmatcuaanh_71 !!!

30 30 30 30 30 30

Thành Viên
    Thanks
    0

Tôi không rõ Eddy hay CuongLee là ai nhưng nói chung mỗi 1 người lại thích Posst bài cho 1 Forum mà họ tâm huyết. Tôi và HellBoy87 thì chỉ Posst bên MaNguon.Com. Test serrver dươc thi rat vui, không thì cũng chẳng việc gì mà gây gổ, cãi nhau. Tôi ko thích cách cư xử của mấy ông bên này. Ai cũng có tên tuổi, đừng gọi mày tao, nghe đau tai lắm !
    Khách viếng thăm hãy cùng MenTaL297 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Eddy không gọi mày tao với HKDdev.team... có thể anh ấy hơn tuổi eddy... Eddy cũng rất thần tượng anh HellBoy , và cũng chẳng ham muốn gì chuyện cãi nhau với Nguyên Huy , mới đây nguyên huy có gửi tin nhắn cho eddy , phân tích rõ những gì eddy làm , eddy sẽ rút kinh nghiêm cho các serrver sau , tất cả chỉ vì giới Gamer VTM. Sự đoàn kết của những thành viên là điểm mạnh của 1 diễn đàn , sao các mem của N4V không hiểu nhỉ , luôn đả kích những người share serrver ( tiêu biểu là anh cưonglee ) , vì những người đó mà chúng ta suýt mất đi anh cuongl , tất cả chỉ vì bọn chúng không muốn ai giỏi hơn chúng , hay chúng là 1 trong những tên gián điệp đc cài vào đây để phá hủy diễn đàn này???

P/S : HKDdev.team nói về eddy rất đúng , eddy không muốn nhận mình là pro , quan trọng gì cai đó , quan trọng là các bạn yêu thích serrver của eddy , để khi nhắc đến các serrver như 1.03C hay 1.04E , các bạn đều nhớ đến 2k7 team là đc !!!!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Eddy không gọi mày tao với HKDdev.team... có thể anh ấy hơn tuổi eddy... Eddy cũng rất thần tượng anh HellBoy , và cũng chẳng ham muốn gì chuyện cãi nhau với Nguyên Huy , mới đây nguyên huy có gửi tin nhắn cho eddy , phân tích rõ những gì eddy làm , eddy sẽ rút kinh nghiêm cho các serrver sau , tất cả chỉ vì giới Gamer VTM. Sự đoàn kết của những thành viên là điểm mạnh của 1 diễn đàn , sao các mem của N4V không hiểu nhỉ , luôn đả kích những người share serrver ( tiêu biểu là anh cưonglee ) , vì những người đó mà chúng ta suýt mất đi anh cuongl , tất cả chỉ vì bọn chúng không muốn ai giỏi hơn chúng , hay chúng là 1 trong những tên gián điệp đc cài vào đây để phá hủy diễn đàn này???

P/S : HKDdev.team nói về eddy rất đúng , eddy không muốn nhận mình là pro , quan trọng gì cai đó , quan trọng là các bạn yêu thích serrver của eddy , để khi nhắc đến các serrver như 1.03C hay 1.04E , các bạn đều nhớ đến 2k7 team là đc !!!!
    Eddy suy nghĩ cho kỹ vào!Em còn trẻ còn nhiều ước mơ để theo đuổi lắm!Làm gì thì cũng hãy để sau này suy nghĩ lại mình ko cảm thấy ân hận khi theo đuổi nó!Đừng để vì chuyện nghiên cứu MU này lại đánh mất cả tương lai để rồi nhận đc cái gì đây....
    Khách viếng thăm hãy cùng vdl_12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Cảm ơn anh Long , em sẽ suy nghĩ kỹ về chuyện này , đằng nào cũng gần vào năm học rồi !!!!

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai rỗi test cái này xem có gì hay ko
    Bởi khuek8b trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-06-11, 06:24 PM
  2. Mượn nick Võ Lâm VNG để vào test
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-05-11, 02:34 PM