[KT] [Quà Tết Cho AE] Spr 3 ngựa mới của KS - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 42
    Thành Viên
    Thanks
    10

Plzzz...

Mình đã thử làm đủ các cách nhưng vẫn bị lỗi nhân vật nữ, cả 3 con ngựa đều bị mất cái đuôi, bộ đồ mặc lên thì hiện mỗi 2 cái bàn tay với cái bóng Trong khi nhân vật nam thì perfect rồi, bạn hướng dẫn lại với
    Đây là hình ảnh lỗi nhân vật nữ nè
    [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng KradAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Ðề: [Quà Tết Cho AE] Spr 3 ngựa mới của KS

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn xem đã khai ở file info chưa ?
    info là file nào nữa ? hình như mấy file txt mình đã copy thêm vào như những lần trước ngựa thì thấy áo vẫn thấy icon khi mang vào thì nv tàng hình
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    info là file nào nữa ? hình như mấy file txt mình đã copy thêm vào như những lần trước ngựa thì thấy áo vẫn thấy icon khi mang vào thì nv tàng hình
    Các bạn phải làm kiểu cop thêm theo đúng thứ tự ví dụ như này nhé :
    Trong file horeback của các bạn có 35 con thì lúc các bạn cop file của mình vào phải đổi tên thành horse36 horse37 horse38 chứ k được để nguyên như của mình mà cop vào . ĐỐi với trang bị cũng vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến satthupro95 vì bài viết này !

KradAngel (10-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    10

Cám ơn chủ thớt :D

Thanks bạn nhiều nha, mình fix được rồi Tiếp tục phát huy nhé bạn, anh em luôn ủng hộ
    Khách viếng thăm hãy cùng KradAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn phải làm kiểu cop thêm theo đúng thứ tự ví dụ như này nhé :
    Trong file horeback của các bạn có 35 con thì lúc các bạn cop file của mình vào phải đổi tên thành horse36 horse37 horse38 chứ k được để nguyên như của mình mà cop vào . ĐỐi với trang bị cũng vậy
    ngựa thì ok rồi bây giờ là trang bị ? khi mang vào nó tàng hình nhân vật mà icon vẫn hiện ? thế fix ở chỗ nào res hả satthu
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    ngựa thì ok rồi bây giờ là trang bị ? khi mang vào nó tàng hình nhân vật mà icon vẫn hiện ? thế fix ở chỗ nào res hả satthu
    Cột ResMale và ResFemale trong greenequip.txt nhé
    Khai lại res ví dụ bạn để áo nam là amor25 thì khai cột ResMale là 25 tương tự như với nữ
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

đồ nữ bị lổi hình ảnh cái tay hả bạn?
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Lần sửa cuối bởi thaitunet39, ngày 12-01-13 lúc 03:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thaitunet39 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Năm mới cho em gửi lời chúc đến mọi anh chị em , bạn bè , mod , s-mod , admin trong 4rum 1 năm mới dồi dào sức khỏe , an khang thịnh vượng ^^
    Sau 2 ngày mày mò tìm lỗi unpak giờ em đã unpak được 3 con ngựa này share cho ae thay đổi không khí năm mới thì cưỡi ngựa cũng phải mới còn 2 bộ đồ mới nữa e đang unpak sẽ share sớm cho mng ^^
    Linkdown spr : [Only registered and activated users can see links. ]
    File setting : [Only registered and activated users can see links. ]
    Demo :

Happy New Year !
    ------------
    Link spr Icon - View và spr của 2 bộ : [Only registered and activated users can see links. ]

Không cop đè mà lấy file txt về cop dòng trong file txt của mình vào dòng trống cuối file của các bạn

Các bạn dùng các file .txt của ngựa ở cái link [Only registered and activated users can see links. ] nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]

Nguồn unpatck : Kiếm Thế Kingsoft
    A Satthupro95 cho em xin SV + Patch SV này với bộ đồ đẹp quá. Tk
    Khách viếng thăm hãy cùng dknythanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Không hiểu sao add vào xong chỉ vào bộ đồ là diss game luôn ?????????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng vuagamepri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Cột ResMale và ResFemale trong greenequip.txt nhé
    Khai lại res ví dụ bạn để áo nam là amor25 thì khai cột ResMale là 25 tương tự như với nữ
    Sao mình cứ chỉ chuột vào bộ đồ là bị diss vậy Satthu????????
    Khách viếng thăm hãy cùng vuagamepri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối