Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng) - Trang 38
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 38 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 88 ... CuốiCuối
Kết quả 371 đến 380 của 918
    Thành Viên advd42's Avatar
    Thanks
    182

Ðề: Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng)

Trích dẫn Gửi bởi fastclient1998 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi cập nhập trang bị mà cứ ra đồ trắng là do gì vậy mọi người?
    Với mình thì xóa triệt để Java tại ổ C là hết lỗi đồ trắng còn các máy khác thì mình chịu
    Khách viếng thăm hãy cùng advd42 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến advd42 vì bài viết này !

fastclient1998 (17-09-14)

Thành Viên
    Thanks
    15

m nghĩ lỗi do file gcld_xs_sdata lúc vh sai code gì đó nên nó mới bị tướng màu trắng
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokdaik1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên fastclient1998's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    188

Trích dẫn Gửi bởi advd42 [Only registered and activated users can see links. ]
    Với mình thì xóa triệt để Java tại ổ C là hết lỗi đồ trắng còn các máy khác thì mình chịu
    Cám ơn bạn nhé Đã thành công khi dùng cách này
    Khách viếng thăm hãy cùng fastclient1998 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi jayle289 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác koy giúp, bên mấy bác tướng Lưu Bị, Triệu Vân, Lữ Bố; binh chủng 4 hết nó có skill ko?
    sao tui vào sdata koy thì nó vẫn để skill, vd Lữ Bố 2001 nhưng sao vào game thì nó ko có.
    Lữ bố ID của nó là 201. Còn skill thì download thêm file fix skill tướng :
    chrome-extension://bigefpfhnfcobdlfbedofhhaibnlghod/mega/secure.html#!gc5kHCCC!OBPDMqMnnckJOFOWpkgWsKXO7UY9 1_jq2duWOUaLbI8
    rồi chép đè lên foder cần đè nhé.
    Ở trong game có nhiều tướng có 1 tên tùy vào hoàn cảnh xuất hiện bạn muốn add tướng phải xem kỹ chỉ số của nó nhé.
    Ví dụ Quan Vũ có 6 ID.
    Có 3 ID các chỉ số là 0 - 0 muốn add 3 tướng này ở bảng player_general_mi...... bạn phải thêm điểm cộng cho nó nhé
    Có 2 ID có chỉ số khác nhau trong đó có 1 tướng được chiêu trong quán rượu có chỉ số cao hơn hình nhứ ID là 203 thì phải.
    Còn 1 ID cũng có chỉ số nhưng rất thấp là tướng xanh lục ( hay xanh lá cây ) nhưng Skill của nó kinh khùng phạm vi 7 hàng lực sát thuơng là 99.0 bình thường lực sát thương các skill chỉe có từ 1.0 đến 3.0 thôi nên khi ra trận nó đánh 1 phát hết 7 hàng luôn ( trong game có 1 ID truơng phi và 1 ID của tuóng gì đó mình không nhớ tên cũng có chỉ số sát thương tuyệt kỹ như thế này) muốn tìm ID tướng đó bạn xem trong bảng General trong Navicat nhé)
    tiện nói thêm là mình đã chơi xong 2 bản mà viethuong share
    Link1: [Only registered and activated users can see links. ] Bản này hơn 300mb tam gọi là bản cơ bản đầy đủ chức năng chính của game lv max 200 - đánh đến Tư Mã Ý là hết. Cả 2 bản mình dều chép fix Farm nhưng vẫn thấy bị lỗi Farm thế giới không hiểu vì sao.
    Link2:[Only registered and activated users can see links. ] @ taljbang là bản chắc nhiều bạn chơi vì có nhiều even (bản này 653mb) thì phải. và cũng như bản link 1 đầy đủ hết chức năng của game chỉ hơn bản kia là có thêm các even như trung thu và giáng sinh. bản này các bạn mới chú ý là sửa lại IP trong file config và file main.html (chỉnh bằng notepad++ nhé) đổi hết ip trong 2 file trên là 192.168.1.200 về 127.0.0.1 nhé. không đổi thì đừng kêu om lên là không vào được.
    Thấy có bạn hỏi về cách tăng lv Quốc gia khi full exp
    vd từ lv1 - lv2 full exp là 10/10 muốn up lv quốc gia lên lv2 thì bạn ít nhất phải là thừa tướng hoặc là vua (chiếm được phủ thừa tướng hoặc vua)
    lúc đó bạn kích vào thăng cấp quốc gia mới hiện ra nv thăng cấp quốc gia. làm xong nv đó quốc gia bạn mới lên được lv. vd từ lv1 lên lv2 nv của bạn là đánh thành của Nam Man thành có cờ màu tím ấy trong thời gian quy định bạn diệt hết được số quân trong thành thì quốc gia mới thăng được cấp. Cấp độ phải từ 60 - 70 thì hãy làm nhé khiêu chiến và mượn binh mỏi tay thì mới xong được
    Khách viếng thăm hãy cùng htrung02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến htrung02 vì bài viết này !

jayle289 (18-09-14)

Thành Viên quangquoc's Avatar
    Đang ở
    Kiên Giang.
    Thanks
    6

Cho mình xin hỏi muốn reset game lại từ đầu thì làm thế nào các bác ( clear user, player, thành trì, bảng xếp hạng 100%)
    Khách viếng thăm hãy cùng quangquoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi quangquoc [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình xin hỏi muốn reset game lại từ đầu thì làm thế nào các bác ( clear user, player, thành trì, bảng xếp hạng 100%)
    Minh cung dang muon lam vay day ma chua bit
    Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: [Only registered and activated users can see links. ])

Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn 1 ID cũng có chỉ số nhưng rất thấp là tướng xanh lục ( hay xanh lá cây ) nhưng Skill của nó kinh khùng phạm vi 7 hàng lực sát thuơng là 99.0 bình thường lực sát thương các skill chỉe có từ 1.0 đến 3.0 thôi nên khi ra trận nó đánh 1 phát hết 7 hàng luôn ( trong game có 1 ID truơng phi và 1 ID của tuóng gì đó mình không nhớ tên cũng có chỉ số sát thương tuyệt kỹ như thế này) muốn tìm ID tướng đó bạn xem trong bảng General trong Navicat nhé)
    Cậu chỉ rõ chỗ này được ko? Mình tìm trong bản Navicar mà cái bảng General không chỉ rõ cậu cho mình xin ít hình chỉ cụ thể được ko?

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi advd42 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cậu cho mình hỏi! Trong mấy bản kia bản nào cao nhất vậy???
    Dừng lại ở LV108 chiêu được Chu Thái là And Game đối với sever của viethuong AE nhé
    Bản nào cũng max lv là 200 nhé nhưng nv đến khoảng 130 là hết rùi. Các bản trên khác nhau chỗ nào mình đã post rùi đánh xong Tư Mã Ý là End Game
    Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến htrung02 vì bài viết này !

advd42 (17-09-14)

Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản nào cũng max lv là 200 nhé nhưng nv đến khoảng 130 là hết rùi. Các bản trên khác nhau chỗ nào mình đã post rùi đánh xong Tư Mã Ý là End Game
    Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)
    Cám ơn cậu! Cậu cho mình hỏi tìm tướng màu xanh có Skill 7 ô thì ở chỗ nào??? Mình mới tìm được Trương Phi có Skill 2 ô - Gia Cát Lượng Skill 4 ô! Còn Tư Mã Ý Tìm 2 ID nhưng chưa có ID nào có SKill (Mới test thử 1 ID có chiêu Copy skill của tướng khác Tư Mã Ý bá đạo thật)
    Lần sửa cuối bởi advd42, ngày 18-09-14 lúc 12:01 AM.

Thành Viên
    Thanks
    14

Lữ bố ID của nó là 201. Còn skill thì download thêm file fix skill tướng :
    chrome-extension://bigefpfhnfcobdlfbedofhhaibnlghod/mega/secure.html#!gc5kHCCC!OBPDMqMnnckJOFOWpkgWsKXO7UY9 1_jq2duWOUaLbI8
    rồi chép đè lên foder cần đè nhé.
    Ở trong game có nhiều tướng có 1 tên tùy vào hoàn cảnh xuất hiện bạn muốn add tướng phải xem kỹ chỉ số của nó nhé.
    Ví dụ Quan Vũ có 6 ID.
    Có 3 ID các chỉ số là 0 - 0 muốn add 3 tướng này ở bảng player_general_mi...... bạn phải thêm điểm cộng cho nó nhé
    Có 2 ID có chỉ số khác nhau trong đó có 1 tướng được chiêu trong quán rượu có chỉ số cao hơn hình nhứ ID là 203 thì phải.
    Link1: [Only registered and activated users can see links. ] Bản này hơn 300mb tam gọi là bản cơ bản đầy đủ chức năng chính của game lv max 200 - đánh đến Tư Mã Ý là hết. Cả 2 bản mình dều chép fix Farm nhưng vẫn thấy bị lỗi Farm thế giới không hiểu vì sao.
    Link2:[Only registered and activated users can see links. ] @ taljbang là bản chắc nhiều bạn chơi vì có nhiều even (bản này 653mb) thì phải. và cũng như bản link 1 đầy đủ hết chức năng của game chỉ hơn bản kia là có thêm các even như trung thu và giáng sinh. bản này các bạn mới chú ý là sửa lại IP trong file config và file main.html (chỉnh bằng notepad++ nhé) đổi hết ip trong 2 file trên là 192.168.1.200 về 127.0.0.1 nhé. không đổi thì đừng kêu om lên là không vào được.
    Thấy có bạn hỏi về cách tăng lv Quốc gia khi full exp
    vd từ lv1 - lv2 full exp là 10/10 muốn up lv quốc gia lên lv2 thì bạn ít nhất phải là thừa tướng hoặc là vua (chiếm được phủ thừa tướng hoặc vua)
    lúc đó bạn kích vào thăng cấp quốc gia mới hiện ra nv thăng cấp quốc gia. làm xong nv đó quốc gia bạn mới lên được lv. vd từ lv1 lên lv2 nv của bạn là đánh thành của Nam Man thành có cờ màu tím ấy trong thời gian quy định bạn diệt hết được số quân trong thành thì quốc gia mới thăng được cấp. Cấp độ phải từ 60 - 70 thì hãy làm nhé khiêu chiến và mượn binh mỏi tay thì mới xong được
    Tuyệt vời, cám ơn bạn nhiều, ngộ ra vài cái!
    Tiện thể cho hỏi, mình muốn chỉnh lại thông số xài vàng trong game thì thế nào? các dữ liệu hiển thị nằm ở các fle MXL fải k?
    Khách viếng thăm hãy cùng jayle289 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 38 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 88 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  2. [Share] WebGame Tiên Cảnh - 灵境
    Bởi kenjii trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 30-08-14, 09:14 PM
  3. share webgame ma sat
    Bởi papyth trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES