[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 37
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 37 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 47 ... CuốiCuối
Kết quả 361 đến 370 của 783
    Vi phạm quy định
    Thanks
    128

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Giờ nhận skill luôn chứ ai đi làm nv môn phái nữa, xem skill ở file global/skilltap á
    Khách viếng thăm hãy cùng manhdendaica xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

[Only registered and activated users can see links. ]
    ai giúp với. skill 9x kiểu tăng các hỗ trợ khác để tăng skill giống bùa 90, buff 90 v.v.v không tăng đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng JunWoo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangthuyit's Avatar
    Thanks
    63

Trích dẫn Gửi bởi JunWoo1 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    ai giúp với. skill 9x kiểu tăng các hỗ trợ khác để tăng skill giống bùa 90, buff 90 v.v.v không tăng đc.
    Bạn phải nâng hết skill bùa các cấp cho hết đã rồi mới nâng dc cho skill bùa 9x bạn thấy cái skill hình đầu lâu ko bạn mới nâng dc có 1 điểm với cái cộng skill vào mới thành 3 skill thôi làm sao mà tăng dc skill 90 chắc lâu quá bạn k chơi vltk thì phải @@
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangthuyit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuyit [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn phải nâng hết skill bùa các cấp cho hết đã rồi mới nâng dc cho skill bùa 9x bạn thấy cái skill hình đầu lâu ko bạn mới nâng dc có 1 điểm với cái cộng skill vào mới thành 3 skill thôi làm sao mà tăng dc skill 90 chắc lâu quá bạn k chơi vltk thì phải @@
    bạn nhầm à :v skill đó là nội công mà :v
    mình lập 1 char nm nữa và tăng hết skill => vẫn k tăng được phổ độ chúng sinh
    chẳng biết do file Skill bên mình lỗi hay bị sao
    Khách viếng thăm hãy cùng JunWoo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi manhdendaica [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ nhận skill luôn chứ ai đi làm nv môn phái nữa, xem skill ở file global/skilltap á
    ấy mình mới chơi mà không biết thông cảm, với lại lần đầu chơi offline nữa toàn xem hướng dẫn ở trang chủ VNG thôi có biết gì đâu. Bạn biết gán ip tinh cho cái Centos không mỗi lần chạy máy chủ lại phải gõ 1 dòng lệnh ifconfig dài vãi, Còn lỗi nữa là map vi sơn đảo ngồi chơi không đánh được.
    Lần sửa cuối bởi anhtsc, ngày 29-09-15 lúc 12:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtsc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi anhtsc [Only registered and activated users can see links. ]
    ấy mình mới chơi mà không biết thông cảm, với lại lần đầu chơi offline nữa toàn xem hướng dẫn ở trang chủ VNG thôi có biết gì đâu. Bạn biết gán ip tinh cho cái Centos không mỗi lần chạy máy chủ lại phải gõ 1 dòng lệnh ifconfig dài vãi, Còn lỗi nữa là map vi sơn đảo ngồi chơi không đánh được.
    Có 1 cách cho bạn khắc phục vấn đề IP là lúc tắt máy ảo CentOS thì đừng Shutdown mà chọn là Supend thì lần sau khởi động sẽ nhanh hơn và cũng chẳng cần đặt lại IP, trước nay mình chưa từng tắt hẳn cái CentOS
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi bil4i3n [Only registered and activated users can see links. ]
    Có 1 cách cho bạn khắc phục vấn đề IP là lúc tắt máy ảo CentOS thì đừng Shutdown mà chọn là Supend thì lần sau khởi động sẽ nhanh hơn và cũng chẳng cần đặt lại IP, trước nay mình chưa từng tắt hẳn cái CentOS
    Bác hd cách chơi cái, toàn tạo acc-nâng max lấy đồ có sẵn-lấy lệnh bài thả boss bem. Ngoài ra chả có gì làm, tý là chán ah , có cách nào hơn không.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtsc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi anhtsc [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác hd cách chơi cái, toàn tạo acc-nâng max lấy đồ có sẵn-lấy lệnh bài thả boss bem. Ngoài ra chả có gì làm, tý là chán ah , có cách nào hơn không.
    Vậy thì bạn nguyên cứu mà vọc cái Script Lua, nếu mà chán nữa thì mình nghĩ bạn nên làm vài ván LOL rồi đi ngủ sớm tránh ảnh hưởng đên sức khỏe
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Nam ơi cho mình hỏi bản ver 3 cua tranminhdo đánh quái ở mọi bảng đồ luyện công không rớt Địa Đồ Chí hay Mật Đồ Thần Bí gì hết chơi off làm nv Dã Tẩu đến nv đó mà làm không được chỉ mình fix với. Sẵn cho mình hỏi cái F12 la file vậy Nam sao có lúc mình mở F12 lên thì thấy nv có lúc không thấy chữ gì hết
    Khách viếng thăm hãy cùng thuha953 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi thuha953 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nam ơi cho mình hỏi bản ver 3 cua tranminhdo đánh quái ở mọi bảng đồ luyện công không rớt Địa Đồ Chí hay Mật Đồ Thần Bí gì hết chơi off làm nv Dã Tẩu đến nv đó mà làm không được chỉ mình fix với. Sẵn cho mình hỏi cái F12 la file vậy Nam sao có lúc mình mở F12 lên thì thấy nv có lúc không thấy chữ gì hết
    thực ra bản ver 3 của tranminhdo mình chưa chơi qua nên cũng không biết là không rớt địa đò chí hay mật đồ thần bí.... thế này bạn có 2 cách fix:

1. bạn chép bản update của Galaxy ở #1 vào là được. mình test thấy ok
    2. bạn có thể dùng hàm gán vào lễ quan để lấy cũng được

còn f12 không hiện là do slitcache.pak trong data của client.... bạn lấy cái slicache.pak cũ chép vào là hiện nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Trang 37 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 47 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM