Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English) - Trang 35
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 35 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 ... CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 540
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English)

Chạy mấy file PreServer_ep3.exe FieldServer_ep3.exe IMServer_ep3.exe NPCServer_ep3.exe logServer_ep3.exe toàn báo lỗi "LoadConfiguration Error". Config cái Đ gì thế không biết
    Khách viếng thăm hãy cùng phantu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Tốt nhất bạn cài máy ảo win server 2k3 hoặc 2k8 đi , chạy sv trên đó là ngon à
    Khách viếng thăm hãy cùng phuc9999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên h13579's Avatar
    Thanks
    1

Lạ nhỉ mấy ngày trước chơi bình thường sao hôm nay bật sv lên vào thì báo failed to connect the server nhỉ @@
    Khách viếng thăm hãy cùng h13579 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi h13579 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lạ nhỉ mấy ngày trước chơi bình thường sao hôm nay bật sv lên vào thì báo failed to connect the server nhỉ @@
    Đợi nó load xong đã rôi mới chạy client, mở task manager lên mà xem, load đủ 5 cái pre,field,IM,npc và log
    Khách viếng thăm hãy cùng Milano xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai có Sever EP3 full đồng bộ với DB EP3 của ban napoleon đưa thì share cho mình với.mình đang cần mà tìm hok ra. mình đã thử test upgrade server EP3 từ nguồn Ragezone nhưng file của nó không khớp, ko đồng bộ với nhau..ai có thì share cho mình cái nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng phantu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

may anh oi cho em hoi lam sao de chay duoc vay em khong biet cach dung sql 2005 de tao sever giup em di nha
    Khách viếng thăm hãy cùng sweefire xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Sao vào được game mà không thấy shop để mua hiệu ứng Phượng Hoàng đâu hết vậy.
    Cho hỏi thêm là khi mở hết map thì ram lên đến bao nhiêu vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng anglelover xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

AI cho em xin link MCS SQL 2005 với em tìm mãi nhưng nhìu phiên bản quá , không biết đằng nào mà lần
    Lần sửa cuối bởi zZxikezZ, ngày 02-09-10 lúc 09:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng zZxikezZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

huong dan cai` SQL 2005 day
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng anglelover xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi anglelover [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao vào được game mà không thấy shop để mua hiệu ứng Phượng Hoàng đâu hết vậy.
    Cho hỏi thêm là khi mở hết map thì ram lên đến bao nhiêu vậy?
    Bạn chơi server của ng khác hay là server của bạn vậy? Nếu của bạn thì phải add thêm item vào shop. Cash shop có vấn đề , chỉ có admin mới thấy thội và vẫn còn bị lỗi. Cách dễ dàng hơn là add vào trong point shop và mua bằng wp , bên ragezone có 1 bài share script add item đó.
    Nhân tiện ai có nick bên gamevn thì cho mình mượn xài ké. Định reply bên đó mà đúng ngay khu vực yêu cầu 50 bài mới được post . Ai hảo tâm thì share nick với nha
    Khách viếng thăm hãy cùng deadlove01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 35 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Việt hóa ROSE - Giỏi english vào giúp cái
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-06-12, 01:38 PM
  2. Hướng dẫn cài woool Kiếm Khách Anh Hùng English
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-09-10, 09:43 AM

Tag của Chủ đề này