[JX] Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline) - Trang 35
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 35 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 85 135 ... CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 1998
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline)

Trích dẫn Gửi bởi taoaccts13 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Giống nền sv này quá, mà ngon vãi
    Thằng AD server này là bạn tôi . nó dùng hợp ngữ để fix được lỗi bug xu nhưng dính cái lỗi nhận đồ trong source gì đó mà sập rồi (nó chưa biết có lỗi đó). Ai biết chi tiết lỗi đó post hướng dẫn cách lấy đồ lên xem nó có fix được không
    Lần sửa cuối bởi quochuy00z, ngày 10-10-14 lúc 07:44 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quochuy00z xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    21

Hướng dẫn lập bang hội cho Server này cho những ai ko biết ^^

1 ) tìm file : Tongset.ini trong Settings/Tong/
    2 ) Mở file Tongset.ini lên và sữa lại như sau :

[TongCreate]
    Level=120
    LeadLevel=1
    Money=1000000
    Repute=1
    Detail=1

[TongLeave]
    Money=10000

Giải thích sơ cho ai ko biết dễ hiểu :

Level=120 -- set level bao nhiu thi lap bang dc , ở đây set cấp 120
    LeadLevel=1 -- set tài lãnh đạo bao nhiu thì lập bang đc , ở đây set 1 cho nhanh
    Money=1000000 -- set tiền vạn để lập bang , để nhiu thì tùy bạn
    Repute=1 -- set điểm danh vọng , ở đây set 1 hoặc 0 tùy bạn
    Detail=1 -- set Item questkey để lập bang , trong settings/item/questkey.txt ( ID 1 : là Nhạc Vương Kiếm ) muốn thay ID khác thì tùy bạn

chỉnh sữa xong save lại và đồng bộ wa clien , nếu bạn đang chỉnh sữa ở server , hoặc ngược lại

giờ đến Script

bạn muốn chép cái lệnh này vào npc nào cũng đc , tôi thì tôi chép thẳng vào thằng sứ giả tân thủ
    function main()
    dofile("script/global/npcchucnang/trogiup.lua")
    Say2(15277,3,1,"",
    "LËp Bang Héi/lapbang",
    "LÊy Nh¹c V­¬ng KiÕm Vµ Danh Väng/nvk",
    "KÕt thóc ®èi tho¹i/no")
    end

function lapbang()
    OpenTong()
    end

function nvk()
    AddQuestKey(1)
    AddRepute(500)
    end

--------------------------------Chúc may mắn -----------Thanks----------------------
    Khách viếng thăm hãy cùng quocsang111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 4 Users Say Thank You to quocsang111 For This Useful Post:

anhnakid1412 (13-10-14), emnhochi (10-10-14), lqthanh85bl (28-12-14), quocthien87 (11-10-14)

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi quochuy00z [Only registered and activated users can see links. ]
    Thằng AD server này là bạn tôi . nó dùng hợp ngữ để fix được lỗi bug xu nhưng dính cái lỗi nhận đồ trong source gì đó mà sập rồi (nó chưa biết có lỗi đó). Ai biết chi tiết lỗi đó post hướng dẫn cách lấy đồ lên xem nó có fix được không
    Server ng ta bị share ra đã ảnh hưởng rất nhiều đến công ăn việc làm của người ta, họ đã để mã độc nhằm tránh tình trạng này thì các bạn còn cố gắng tìm cách fix để onl làm gì.
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Theo mình biết các lỗi bug xu đó chỉ là lỗi nhỏ thôi
    còn các lỗi như bug item , bug cấp , bug tiền vạn , là roll cả sever về lv 1
    tăng cả sv lên lv và tặng xu
    mình chỉ nhớ là vậy ^^~ , người anh mình nói sever này share ra đã đau đầu rồi , gặp tình trạng mở online nên phá tận tình lắm bác nào mở thì đừng mở lan hay online gì nha :v và là nghe bug = 1 file add vào patch thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng volamngaothien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi volamngaothien [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo mình biết các lỗi bug xu đó chỉ là lỗi nhỏ thôi
    còn các lỗi như bug item , bug cấp , bug tiền vạn , là roll cả sever về lv 1
    tăng cả sv lên lv và tặng xu
    mình chỉ nhớ là vậy ^^~ , người anh mình nói sever này share ra đã đau đầu rồi , gặp tình trạng mở online nên phá tận tình lắm bác nào mở thì đừng mở lan hay online gì nha :v và là nghe bug = 1 file add vào patch thì phải
    Server này chính chủ của bạn phải không nhỉ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng quochuy00z xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ờ không mình ko phải ad ngạo thiên
    chỉ là nhác tạo tk nên lấy đại 1 cái vào ý mà
    Khách viếng thăm hãy cùng volamngaothien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hàm lấy mặt nạ GM ID bao nhieu vay
    Khách viếng thăm hãy cùng JXNTTV xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi quochuy00z [Only registered and activated users can see links. ]
    Hahaha, ko phải lỗi đâu thím , tất cả những ng cầm sv này đem di online đều bị chủ source phá tận tình , đây là sv của họ, nên họ biết đc từng góc rễ, muốn cả sv về lv 1 hay lên lv 200 cũng đc nói chung là muốn làm cái ji cũng đc Bao nhiêu ng mở sv này bị phá đều dẹp hết rồi, hưm nay lên FGT tự nhiên thấy sv Thương Lang ji ji đó thì ra của bạn của cậu mở
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi taoaccts13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hahaha, ko phải lỗi đâu thím , tất cả những ng cầm sv này đem di online đều bị chủ source phá tận tình , đây là sv của họ, nên họ biết đc từng góc rễ, muốn cả sv về lv 1 hay lên lv 200 cũng đc nói chung là muốn làm cái ji cũng đc Bao nhiêu ng mở sv này bị phá đều dẹp hết rồi, hưm nay lên FGT tự nhiên thấy sv Thương Lang ji ji đó thì ra của bạn của cậu mở
    Ờ của thằng bạn mình mở . mấy cái bug đó tuy của chính chủ nhưng nếu biết cơ chế chắc nó fix được . Nhà nó không khá nên muốn mở 1 server private để kiếm tiền trang trải học phí

Thành Viên
    Thanks
    5

Off cho lành. Sv lấy hạt giáng sinh để luyện skill ntn vậy? Có ai biết k? Tks!
    Khách viếng thăm hãy cùng thinhvn1269 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 35 của 200 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 85 135 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share server 2.6 thiên tuyệt kiếm ngày trước (full)
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 04-06-20, 01:42 PM
  2. [Tiếu Ngạo Giang Hồ] Share server (Bí kíp, Tuyệt Học)
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 20-04-15, 09:15 AM
  3. [Share] Server Ragnarok Offline
    Bởi choidk trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-11-12, 09:30 AM
  4. [JX] Share Server Tuyệt Đỉnh Võ Lâm
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 12-02-12, 08:12 AM

Tag của Chủ đề này