Server Kiếm Tiên + Hướng dẫn - Trang 34
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 537
    Thành Viên
    Thanks
    72

Ðề: Server Kiếm Tiên + Hướng dẫn

có ai biết chỉnh khoa kỹ( điểm khoa kỹ, giới hạn ăn điểm trong ngày...) ở file nào ko? Mình tìm khắp ko đc, chả thấy file nào có craft, create hay technology cả
    Khách viếng thăm hãy cùng dhbachkhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

hjx hk bjk sao em config dung het r ma no Ping cai Centos ko dc... -.- , bac nao giup em vs
    p/s : yahoo e la : njce_loujs221997
    Khách viếng thăm hãy cùng masterjinz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Cho mình hỏi làm sao kím được đồ linh hồn 45 vậy. Mình qua lăng long đế mà không cho đổi. Mong anh em giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng xuantuan93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    72

Icon10 Ðề: Server Kiếm Tiên + Hướng dẫn

item đồ linh hồn 45 là từ 31001 đến 31037, bạn add vào shop ở shop item, vào game tìm npc có item đó là có. Chú ý chỉnh toàn bộ cột G trong item.slk =0 là mua thoải mái. Chỉ cần bạn đọc mấy post gần đây là bạn có thể chỉnh sửa mọi thứ theo ý muốn ấy mà
    Khách viếng thăm hãy cùng dhbachkhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Cảm ơn ban dhbachkhoa nhiều lắm nha
    Khách viếng thăm hãy cùng xuantuan93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Cho mình hỏi làm cách nào để mình chỉnh được tỉ lệ đập pet vậy. Đập xịt hoài. Mong ae giúp đỡ. Ah cách thêm đồ vào shop như thế nào???? Định thêm mấy bộ linh hồn vào chứ làm phụ bản không cho.

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi xuantuan93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi làm cách nào để mình chỉnh được tỉ lệ đập pet vậy. Đập xịt hoài. Mong ae giúp đỡ. Ah cách thêm đồ vào shop như thế nào???? Định thêm mấy bộ linh hồn vào chứ làm phụ bản không cho.
    bạn vào theo đường dẫn /GameServer/Slk/Pet tìm file PetGrowthStrengthen.slk để chỉnh tỉ lệ cường hóa và PetStrengthen.slk để chỉnh tỉ lệ cường hóa trưởng thành của Pet

ở PetGrowthStrengthen.slk: bạn chỉnh 3 cái cột C, D , E chỉnh thành 10000 nhá, cho ra tỉ lệ 100%
    ở PetStrengthen.slk bạn chỉnh ở cột C nhá, chỉnh lấy 100 là tĩ lệ 100%
    rồi vào game thưởng thức...
    Chúc bạn may mắn . . .

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi xuantuan93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi làm sao kím được đồ linh hồn 45 vậy. Mình qua lăng long đế mà không cho đổi. Mong anh em giúp đỡ
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn down 2 file trên về, rồi vứt vào /GameServer/Slk , rồi vào game hưởng thành quả, cảm ơn bạn nào đã share, mình không nhớ nữa . . .
    Khách viếng thăm hãy cùng duongquyet101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to duongquyet101 For This Useful Post:

kzenopro (11-08-12), xuantuan93 (11-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    72

bạn copy 2 file này vào folder slk trong gameserver, sau đó, vào game tìm npc Lady Atuka ( cái đứa ở atlantis square, trao đổi zen ấy) là có đủ đồ linh hồn 45-90. Thích bạn có thể mở file ra xem là hiểu ngay.
    nâng cấp pet bạn vào file petstrengthen.slk trong slk/pet ấy, chỉnh rate cao lên.
    cái gì cũng có trong shop, mạnh quá nên mau chán

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dhbachkhoa vì bài viết này !

xuantuan93 (11-08-12)

Thành Viên herovn1994's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    196

Mấy bác này sao ko chỉ cho người ta.Cứ quăng file như thế ai mà hĩu chứ.Bạn muốn add item vào 1 npc nào đó.???
    Vào gs/slk npc bật lên xem id của npc.Rồi vào shopitem Rồi bật thêm cái item.slk.Ở shopitem tab đầu là id món đồ.Tab 2 là id của npc.Tìm trong NPC.slk
    Xong rồi các bạn nhìn sẽ hiểu thôi.Muốn kiếm coins.Thì mở cái shop market lên tìm 1 tên item nào đó rồi change thành acient gold coin.Rồi vào item.slk tab value tìm cái ancient gold coin rồi chỉnh thành Tiền bao nhiêu tùy bạn.Thêm 4 số 0 vào.ví dụ.muốn cái coin đó bán 1 coin.Thì chỉnh 10000..Giá trị nó khác chút
    Khách viếng thăm hãy cùng herovn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 2 Users Say Thank You to herovn1994 For This Useful Post:

ibtkay (11-10-12), xuantuan93 (11-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    14

Ah. Cảm ơn mọi người đã share file và hướng dẫn nhiều nha. Chiều giờ vọc đã tự ép được đồ vào npc. Công nhận tự ngồi chỉnh sửa xong thấy thành công vui thật^^.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi dhbachkhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn copy 2 file này vào folder slk trong gameserver, sau đó, vào game tìm npc Lady Atuka ( cái đứa ở atlantis square, trao đổi zen ấy) là có đủ đồ linh hồn 45-90. Thích bạn có thể mở file ra xem là hiểu ngay.
    nâng cấp pet bạn vào file petstrengthen.slk trong slk/pet ấy, chỉnh rate cao lên.
    cái gì cũng có trong shop, mạnh quá nên mau chán
    Uhm. Biết có sẵn mau chán nhưng sever này không đi phụ bản kiếm đồ được. Mình thắc mắc là sao thằng npc tại Lăng long đế lại không cho đổi đồ linh hồn, làm nhiệm vụ phụ bản lại không có item để đổi

Trang 34 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 ... CuốiCuối