[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 34
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 525
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể ví dụ hướng dẫn mình 1 tí ko,mình mở nó ra mà ko hỉu j hết,nó ko giống file goldmagic như trên win,Mình tải ebook 4.1 về đọc mà nó trắng bóc à,ko có j hết
    Code:
    Méng Long ChÝnh Hång T¨ng M·o	0	7	0	\spr\item\equip\cap\obj-ma-cap03-3.spr	28	2	2	Trang bÞ Hoµng Kim	1	49999	10	0	30	360	360	31	85	85																36	90	32	160	39	0							2	171	46	311	6	155	1
    hướng dẫn bạn cũng ko hiểu sâu đc đâu... tốt nhất bạn vào game lấy 1 đồ HKMP sau đó so sánh với op trong goldequit là hiểu ngay mà
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào kiểm tra địa chỉ IP giữa Server và Patch trùng nhau chưa: SV> Setting > Serverlist.ini

và Patch >Setting > Serverlist.ini

- Kiểm tra xem Card mạng chỉnh IP giống IP của SV và Patch chưa

- cuối cùng tắt bớt card mạng chính và chạy lại xem

Cậu có thể teamvieaw giúp mình được k, mình bị lỗi này làm theo nhưng vẫn k được
    Khách viếng thăm hãy cùng he0konangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể ví dụ hướng dẫn mình 1 tí ko,mình mở nó ra mà ko hỉu j hết,nó ko giống file goldmagic như trên win,Mình tải ebook 4.1 về đọc mà nó trắng bóc à,ko có j hết
    Code:
    Méng Long ChÝnh Hång T¨ng M·o	0	7	0	\spr\item\equip\cap\obj-ma-cap03-3.spr	28	2	2	Trang bÞ Hoµng Kim	1	49999	10	0	30	360	360	31	85	85																36	90	32	160	39	0							2	171	46	311	6	155	1
    [Only registered and activated users can see links. ]

Cái mũ mộng long trong file godequip bạn xem trong exel từ cột AU đến AZ thì sẽ là : 2 171 46 311 6 155 <- đây là thông số quy định op của đồ sẽ là loại op nào ( sinh lực, nội lực....bla...bla...) còn cột BA là đánh số của bộ đồ . Ví dụ những món nào của trang bị mộng long sẽ có số 1 . Nếu bạn muốn chỉ cần đeo 1 món đồ là kick hoạt đc hết các món khác(giống nhẫn vô danh,càn khôn ấy) mà ko cần ngũ hành thì có thể đặt cho nó 1 số riêng.

Bạn xem các thông số này rồi bạn vào magiccatrib_ge lấy thông số đó + thêm 1 dòng VD : Cột AU trong godequip là số 2 = dòng thứ 1 cuả mũ mộng long tăng sinh lực . Bạn vào magiccatrib_ge soi dòng thứ 2 +1 = 3 thì sẽ thấy tại cột F và G là 120 200 => đó là thông số quy định min và max của sinh lực mũ mộng long . Các dòng khác cũng tương tự.
    Lần sửa cuối bởi ltt91, ngày 21-07-15 lúc 09:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ltt91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ltt91 vì bài viết này !

tvnnam (21-07-15)

Thành Viên volamtranhba's Avatar
    Thanks
    13

có ai share bản xếp hạng ko
    Khách viếng thăm hãy cùng volamtranhba xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi volamtranhba [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai share bản xếp hạng ko
    giờ còn hỏi cái này............... chắc cụ này ẩn dật lâu rồi

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Mình làm theo thớt hướng dẫn, khi nhân vật vào phái Hoa Sơn trên map nó cứ bị giật giật, đi 1 đoạn lại quay về chỗ cũ, ai giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi nobitajx2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm theo thớt hướng dẫn, khi nhân vật vào phái Hoa Sơn trên map nó cứ bị giật giật, đi 1 đoạn lại quay về chỗ cũ, ai giúp với
    đừng đi giữa ............đi vòng ngoài là ko bị lag

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

nobitajx2 (22-07-15)

Thành Viên z0nkazu04's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    205

Nên setup bản Linux nào nhỉ
    Nhìu thế hoa cả mắt
    Khách viếng thăm hãy cùng z0nkazu04 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi z0nkazu04 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nên setup bản Linux nào nhỉ
    Nhìu thế hoa cả mắt
    thực ra chỉ có 2 sever thôi bạn ah:

nếu muốn nhiều tính năng hoạt động sự kiện thì down bản Yoken

nếu muốn chuẩn VNG + Việt Hóa tương đối full tất tần tật.... thì dùng bản Tranminhdo

theo mình để dev thì nên dùng bản tranminhdo.... còn để giải trí tiêu khiển giết thời gian thì bản sever yoken..........còn bản của Galaxy chỉ là update thêm thôi bạn nhé... đừng hiểu nhầm

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

z0nkazu04 (23-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi ltt91 [Only registered and activated users can see links. ]

Cái mũ mộng long trong file godequip bạn xem trong exel từ cột AU đến AZ thì sẽ là : 2 171 46 311 6 155 <- đây là thông số quy định op của đồ sẽ là loại op nào ( sinh lực, nội lực....bla...bla...) còn cột BA là đánh số của bộ đồ . Ví dụ những món nào của trang bị mộng long sẽ có số 1 . Nếu bạn muốn chỉ cần đeo 1 món đồ là kick hoạt đc hết các món khác(giống nhẫn vô danh,càn khôn ấy) mà ko cần ngũ hành thì có thể đặt cho nó 1 số riêng.

Bạn xem các thông số này rồi bạn vào magiccatrib_ge lấy thông số đó + thêm 1 dòng VD : Cột AU trong godequip là số 2 = dòng thứ 1 cuả mũ mộng long tăng sinh lực . Bạn vào magiccatrib_ge soi dòng thứ 2 +1 = 3 thì sẽ thấy tại cột F và G là 120 200 => đó là thông số quy định min và max của sinh lực mũ mộng long . Các dòng khác cũng tương tự.
    Mình làm như bạn hướng dẫn rồi,copy qua Client luôn mà vào game nhận nó vẫn ra op random ko biết có sai chỗ nào ko
    Sẵn cho mình hỏi làm sao cho thông báo Boss xuất hiện ở kênh ''Khác'' vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng aloadsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 34 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM