Chính thức thành lập Chiến Quốc Team - tuyển mem tham gia - Trang 33
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 33 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 ... CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 411
    Thành Viên dat233's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    351

Ðề: Chính thức thành lập Chiến Quốc Team - tuyển mem tham gia

Trích dẫn Gửi bởi dohacnguu [Only registered and activated users can see links. ]
    Hủm nay coi lại từ trang 1-> trang 19 ruj` T_T, thấy các chú vẫn còn đang VH, mà choa mình hỏi là bản CQ offline phụng up hùi trang 1 h` chơi tới nv sư đồ thì không mở hòm đc có bản up nào khắc fux ko?, vs lại sao bạn changbluetooth trịu hồi dc quỷ tốt phái mao sơn còn mình thì chỉ triệu hồi dc con cương thi T_T
    choi cai sever cua changbluetooth up y' fix nhieu` loi~ + cac ban vh ma team da vh dc co thoi gian minh se viet hoa phan nhiem vu cho cac ban choi do~ chan" dai` =.="
    Khách viếng thăm hãy cùng dat233 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dat233 vì bài viết này !

kesangame (13-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    0

đọc tới trang thứ 33, thấy sao mà tối mặt mày hết. còn cái quest sư tử ấy Vh hết ckua up mình koi vs, sẵn up phần VH ở ông NPC Tả Khâu Minh. Mình cũn đang hõ hỏi kinh nghiệm VH cki ko bik mọi ng` cứ chỉ bảo tận tình. TKs trước
    Khách viếng thăm hãy cùng dohacnguu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

––––•(-• (PHỤNG) •-)•–––– Minh Phụng's Avatar
    Thanks
    6

đau lòng quá, vào năm học rồi, tui phải bàn giao lại chức chủ nhóm cho 1 ng thôi, tui sẽ trở thành 1 thành viên thôi, các bác tự đề cử ai lên đi, rồi mình tổng hợp lại các phần đã VH

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    351

Trích dẫn Gửi bởi |͇̿S͇̿|un [Only registered and activated users can see links. ]
    đau lòng quá, vào năm học rồi, tui phải bàn giao lại chức chủ nhóm cho 1 ng thôi, tui sẽ trở thành 1 thành viên thôi, các bác tự đề cử ai lên đi, rồi mình tổng hợp lại các phần đã VH
    thì bác changbluetooth vẫn đang tổng hợp đấy chứ đợi VH toàn bộ thì sẽ up sever cho mọi người

Thành Viên
    Thanks
    47

Tks tất cả các bạn nhé. Mình hy vọng sẽ có bản vh hay để chơi......... Cố gắng nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng botrungtnvn1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi dat233 [Only registered and activated users can see links. ]
    thì bác changbluetooth vẫn đang tổng hợp đấy chứ đợi VH toàn bộ thì sẽ up sever cho mọi người
    Sax mình vì tài hèn sức mọn mà lại gần vô học rồi không dám nhận dẫn dắt cái topic này đâu( năm nay lớp 12 rồi), phải chú tâm học nhưng mình sẽ cố gắng vh( 1 ngày làm khoảng 2-3 file là vui lắm rồi), tiện thể mình nói luôn là mình đã vh xong con sư tử aya rồi nhưng bây giờ đang ngồi ngoài tiệm net nên 0 thể post lên được, các bạn đợi T7 tuần sau nha.

Hi vọng cái này có ích cho các mem vh(tổng hợp tên item và npc) mình lục được nó ở trong client
    Link [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi changbluetooth, ngày 15-08-11 lúc 01:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng changbluetooth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến changbluetooth vì bài viết này !

dat233 (15-08-11)

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    351

Trích dẫn Gửi bởi changbluetooth [Only registered and activated users can see links. ]
    Sax mình vì tài hèn sức mọn mà lại gần vô học rồi không dám nhận dẫn dắt cái topic này đâu( năm nay lớp 12 rồi), phải chú tâm học nhưng mình sẽ cố gắng vh( 1 ngày làm khoảng 2-3 file là vui lắm rồi), tiện thể mình nói luôn là mình đã vh xong con sư tử aya rồi nhưng bây giờ đang ngồi ngoài tiệm net nên 0 thể post lên được, các bạn đợi T7 tuần sau nha.

Hi vọng cái này có ích cho các mem vh(tổng hợp tên item và npc) mình lục được nó ở trong client
    Link [Only registered and activated users can see links. ]
    tks nka!!!!! mà sao các mem vh toàn năm nay lớp 12 nhỉ à mà mình đang vh nốt phần nhiệm vụ các bạn đợi nha!!! lâu quá cái phần nv hôm trước vừa vh xong( làm ẩu) thì nó bị lỗi nên vh từng phần cho chắc ăn

Thành Viên
    Thanks
    0

Chú dat cứ VH nốt fan` nv dùm choa các mem ^^!, mình tài hèn sức mọn cũng chưa biết jup ji` dc choa fan` Vh T_T, mong các bạn sẽ Vh dc bản CQ thuần Việt ofline
    Khách viếng thăm hãy cùng dohacnguu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

<<.[F]uck.[Y]ou.>> quocphuvt's Avatar
    Thanks
    24

Ủa ,bác Đạt fix được lỗi file Quest/taskdecs.c rùi à
    **** Sniper CF là tao và xin đừng hỏi là tại sao

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    351

Trích dẫn Gửi bởi quocphuvt [Only registered and activated users can see links. ]
    Ủa ,bác Đạt fix được lỗi file Quest/taskdecs.c rùi à
    ukm!!! fix được rùi

Trang 33 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tuyển Thành Viên Tham Gia Vào Nhóm Deverlop Game
    Bởi kingofgame trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:42 PM

Tag của Chủ đề này