Share Server Xuân Thu - Chunqiou Bản Original - Trang 33
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 33 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 43 ... CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 617
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Bản JX Offline Hoàn Thiện Nhất

help meup path của ffantasy song là vầy đây
    [Only registered and activated users can see links. ]
    ai bít fix giúp em
    thank trước
    Khách viếng thăm hãy cùng namkhapro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai co link server xuan thu pót giup minh cai
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocyeuoi90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nhocyeuoi90 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai co link server xuan thu pót giup minh cai
    Có 2 loại :

+ Server Xuân Thu có cài Font (nguyên gốc TQ, toàn chữ TQ) : [Only registered and activated users can see links. ]

+ Server Xuân Thu No Font (đã dc Việt hóa) : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi namkhapro [Only registered and activated users can see links. ]
    help me up path của ffantasy song là vầy đây
    ai bít fix giúp em
    thank trước
    ko ai giúp em hết àh

Thành Viên
    Thanks
    0

cóa virut hơi nhiều đấy nhỉ để xem lại coi
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0xTin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao sv này đi vượt ải hem được nhỉ

Thành Viên
    Thanks
    0

Help Me Please
    Sau Khi Download server về mình làm như sau:
    Chay jxonline12.13_2CD
    Sau dó patch 2 cái update vào client là jxonline.fhzhsword5.00-5.286
    Tiếp tục mở jx_offline chép 2 cái forder theo hướng dẫn 1 vào client 1 vào data
    Thế là xong phần cài client tới server mình làm như sau:
    Vì server cứ báo lỗi Connect DB Eror! Khi mở 2 cái Sword3PaySysS3RelayServer
    Nên mình làm theo thaihoa91 copy maps, settings, script của server paste vlserver/multiserver sau khi test thử thì server chạy ok
    Sau đay là những lỗi mình gặp
    Vào chơi thì ok nhưng ko nói chuyện được với xa phu mình nghỉ là do chưa mở maps
    Mình ra đánh thử thì tháy quái không hiện tênmáu đánh vẩn chết lên tới lv25 thì nó báo lỗi như hình sau (\script\...\...\npc\.......lua) rồi vẫn chơi được bình thường nhưng không lên lv được nữa cứ 25 dứng hoài.

Vào server thì mình tháy như sau

Mình muốn hỏi nếu bạn nào biết sửa server hoang chỉnh của gangleloi khỏi bị báo lỗi Connect DB Eror! Khi mở 2 cái Sword3PaySysS3RelayServer thì chỉ cho mình còn nếu không thì chỉ mình sửa cái server vlserver/multiserver của tháihoa91 khỏi báo lỗi như trên và cuối cùng nếu trong các bước mình cài có gì sai thì coi lại giùm mình thành thật cảm ơn (à mình nhớ có bài chỉ cách sửa cách tính exp mà mình quên bạn nào có cho mình nha)

Lần sửa cuối bởi luukhachoa, ngày 19-04-09 lúc 05:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng luukhachoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi luukhachoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Help Me Please
    Sau Khi Download server về mình làm như sau:
    Chay jxonline12.13_2CD
    Sau dó patch 2 cái update vào client là jxonline.fhzhsword5.00-5.286
    Tiếp tục mở jx_offline chép 2 cái forder theo hướng dẫn 1 vào client 1 vào data
    Thế là xong phần cài client tới server mình làm như sau:
    Vì server cứ báo lỗi Connect DB Eror! Khi mở 2 cái Sword3PaySysS3RelayServer
    Nên mình làm theo thaihoa91 copy maps, settings, script của server paste vlserver/multiserver sau khi test thử thì server chạy ok
    Sau đay là những lỗi mình gặp
    Vào chơi thì ok nhưng ko nói chuyện được với xa phu mình nghỉ là do chưa mở maps
    Mình ra đánh thử thì tháy quái không hiện tênmáu đánh vẩn chết lên tới lv25 thì nó báo lỗi như hình sau (\script\...\...\npc\.......lua) rồi vẫn chơi được bình thường nhưng không lên lv được nữa cứ 25 dứng hoài.

Vào server thì mình tháy như sau

Mình muốn hỏi nếu bạn nào biết sửa server hoang chỉnh của gangleloi khỏi bị báo lỗi Connect DB Eror! Khi mở 2 cái Sword3PaySysS3RelayServer thì chỉ cho mình còn nếu không thì chỉ mình sửa cái server vlserver/multiserver của tháihoa91 khỏi báo lỗi như trên và cuối cùng nếu trong các bước mình cài có gì sai thì coi lại giùm mình thành thật cảm ơn (à mình nhớ có bài chỉ cách sửa cách tính exp mà mình quên bạn nào có cho mình nha)

Nguyên nhân việc nói chuyện NPC Xa Phu ko dc (GameServer.exe báo lỗi \Script\[][][][]\[][][].lua thì do Server ChunQiou có file .lua của Xa Phu có viết hàm IPWrite() nhưng nó thực hiện hàm này thì ghi trong file .log nằm trong thư mục DataFiles --> Bạn thiếu thư mục DataFiles trong thư mục Server nên mới bị lỗi đó mà !

Down cái DataFiles.rar về --> Giải nén ra --> Copy thư mục DataFiles vừa mới giải nén --> Paste vào thư mục Server (tức là Paste vào thư mục multiserver đó ! Thư mục mà chứa GameServer.exe đó là được àh)

LinkDown : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi mình mua 2 đĩa cài JX offline ngoài tiệm của Alextuan về cài nhưng các file nén bên trong có password không giải nén được, có bạn nào biết pasword là gì không chỉ mình với.
    Thank you !
    Khách viếng thăm hãy cùng neckoke xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi neckoke [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi mình mua 2 đĩa cài JX offline ngoài tiệm của Alextuan về cài nhưng các file nén bên trong có password không giải nén được, có bạn nào biết pasword là gì không chỉ mình với.
    Thank you !
    Lâu quá ko nhớ ! Bạn thử gõ [Only registered and activated users can see links. ] hoặc alextuan.net thử xem !

Trang 33 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 43 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server WOW: TBC 2.4.3
    Bởi huongphieubat trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 24-08-10, 02:23 PM
  2. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM