[MU] Custom Items + Set Full Thần + SCF MuServer 11.00.00 - Trang 32
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 32 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 426
    Thành Viên
    Thanks
    35

Ðề: Custom Items + Set Full Thần + SCF MuServer 11.00.00

bạn phoxuaxua cho mình hỏi mình có thể đem bộ custom item của bạn qua Mu khác được không, cụ thể là bản 6.3 của alexandria share ấy , 6.3 main 1.04.04
    nếu được bạn có thể hướng dẫn cho mình được không vậy
    xin chân thành cảm ơn và hậu tạ
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotyeulua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    178

muphoxua cho xin cái main trắng có custom item của ông đi.Cái main trong mu sv bấm nó load cái dis.Bấm gần 10 20 cái mới vào.Có khi bấm 1 cái là vào chả hỉu.Muphoxua bỏ xó cái topic này r à
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvu6 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

Lỗi dk ko combo và gống máu được 2000 máu sau gần 30k điểm ai biết tại sao ko
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Server này ko xài được MD5 sao? mình không thấy chổ chỉnh MD5
    Khách viếng thăm hãy cùng tomtomtom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi anhvu6 [Only registered and activated users can see links. ]
    muphoxua cho xin cái main trắng có custom item của ông đi.Cái main trong mu sv bấm nó load cái dis.Bấm gần 10 20 cái mới vào.Có khi bấm 1 cái là vào chả hỉu.Muphoxua bỏ xó cái topic này r à
    main đi kèm trong MuServer là main chỉ có hook unlock items news, ngoài ra không hook gì khác, nếu chạy mà vẫn hay bị out, thì coi lại xem máy mình còn thiếu gì nữa không, load cái VC++2010 về cài để hỗ trợ thêm

Trích dẫn Gửi bởi muonline2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi dk ko combo và gống máu được 2000 máu sau gần 30k điểm ai biết tại sao ko
    Combo phải lam 2 nhiệm vụ lv 220 mới được. Máu DK muốn biết bao nhiêu thì party mới biết được. 200mau là luong máu đã vượt qua 65K, lúc này máu sẽ được hiện thi sang bình thư 2, số máu dư của 65K

Trích dẫn Gửi bởi tomtomtom [Only registered and activated users can see links. ]
    Server này ko xài được MD5 sao? mình không thấy chổ chỉnh MD5
    Bạn lấy cái JoinServer khác có chưc năng mã hóa MD5 thay vào là được. MD5 hay không md5 giờ cũng có bảo mật được hơn đâu. Khi lấy được pass md5 lên trang conver md5 1 click là ra hệ số thường
    [Only registered and activated users can see links. ]

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phoxuaxua vì bài viết này !

tomtomtom (24-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    178

pác phoxua cho hỏi con blackshop ở devias chỉnh lại đồ nó bán ở đâu.Con Bottrade ở loren nữa.Nó cho 2 món cùng loại + 8 vào ok xong 1 bên + 1 1 bên + 15.Cho xin cách move 2 con đó đi chỗ khác w
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvu6 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi anhvu6 [Only registered and activated users can see links. ]
    pác phoxua cho hỏi con blackshop ở devias chỉnh lại đồ nó bán ở đâu.Con Bottrade ở loren nữa.Nó cho 2 món cùng loại + 8 vào ok xong 1 bên + 1 1 bên + 15.Cho xin cách move 2 con đó đi chỗ khác w
    vào server/SCFData/SCFBots/Bots_trader.txt chỉnh sửa bạn nhé, muốn mất con đó luôn thì vào file đó, rồi xóa hết nội dung đi ( ctrlA rồi del ) rồi save lại là ok
    Các con shop khác cũng nằm trong thư mục SCFBots, shop thì vào file Bot_store, file này có 3 phần , phần 0 quy định tên tuổi, giới tính và tọa độ của con Bot store, phần 1 là quy định đồ con bot store sẽ mặc, phần 2 là quy định những gì được bày bán trong shop của con bot store và giá của những món đồ đó
    Lần sửa cuối bởi chuotyeulua, ngày 24-05-12 lúc 08:36 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotyeulua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

chủ topic cho mình hỏi, có cách nào để giảm dung lượng ram tiêu tốn khi chạy game server không, vì hiện tại mình chạy một game server mất hơn 500mb ram
    1 cái nữa là mình cũng bị tình trạng giống bạn kia, loading game hay bị văng ra, dù máy xịn hay dỏm, gì đều vậy, java netframework đầy đủ
    mong chủ topic reply
    thanks
    Có thể cho mình xin yahoo không bạn, mình đang làm online và có rất nhiều điều muốn học hỏi

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

mất master khi đổi nhân vật bác à

có cách nào khắc phục vụ này ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi muonline2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    mất master khi đổi nhân vật bác à

có cách nào khắc phục vụ này ko ạ
    mình test bản này thì ko có vụ mất master đâu nhé . chắc bạn chỉnh sửa ở đâu rồi hoặc là RF nên mình ko rõ
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tuan565 vì bài viết này !

The Gamer (24-05-12)

Trang 32 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Season V MuServer + New Items (Latest SCFMT Cracked Version)
    Bởi babykute trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 09-10-10, 08:12 AM
  2. Làm cách nào để Muserver không full ổ đĩa
    Bởi mudongnai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-07-10, 12:53 PM
  3. Raklion Project - Full Season IV + Custom Options (GS+G
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-10-09, 06:47 PM
  4. MuMaker Full Items Rimbros