[JX] Món quà gần chết cũng là món quà gần Tết cho AE [TKH Ver 2.0] - Trang 31
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Sever chạy được chứ các bạn ?

Người bình chọn
332. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • chạy ổn ok thank !

164 49.40%
  • tôi chạy được kết nối không được ( như củ )

59 17.77%
  • tôi không biết cài sever nên không được

47 14.16%
  • không quan tâm đến cái này

62 18.67%
Trang 31 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 ... CuốiCuối
Kết quả 301 đến 310 của 387
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Món quà gần chết cũng là món quà gần Tết cho AE [ TKH - Ver 2.0 ]

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    @cuonghaha : CYBER TEAM từng share free nhằm để anh em có 1 server tốt nhất để dev, nhưng đã bị ném đá rất nhìu, khiến anh em trong team ko mún share nữa, điều này 1 fần do member wá thụ động trong việc tìm tòi kiến thức từ ebook ! 1 fần 1 số ng` lợi dụng lấy nó đem online để thu lợi nhuận từ công sức của team, fần còn lại là do bị ném đá nên ko mún share nữa

Với lại Source (nguồn để làm ra mọi chức năng trong game như VNG) đã dc share ra ! Bí kíp dc share nhưng ai có thể "luyện" học dc để xài những "võ công" trong cuốn bí kíp đó là tùy ở mỗi member !
    Ông thaihoa này đi đâu cũng thấy vậy? Thế bao giờ mở sever cho anh em chơi thế?
    Khách viếng thăm hãy cùng thekingk1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thekingk1 vì bài viết này !

thienkid1 (24-03-12)

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi thekingk1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông thaihoa này đi đâu cũng thấy vậy? Thế bao giờ mở sever cho anh em chơi thế?
    Smod mà hỏi kì
    Server chưa hoàn thiện, đem thương mại để ăn gạch à =.=!
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    19

Sever này có font k0
    Khách viếng thăm hãy cùng roituday13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Tên ADmin nằm ở đâu vậy mọi người . và chỉ thêm đặt tên đó lại xa phu dùng chức năng hã . tks mọi người trước

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi roituday13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sever này có font k0
    sever có font bạn .........................
    Khách viếng thăm hãy cùng 0934057355 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@ThachLong : là 1 người có uy tính trong làng jx.ông nói thì phải làm chứ.thà là ông không nói là sẽ share sever cho ace còn hay hơn.đằng này nói share mà ko share.ko phải ace trông mong j cái sever của ông.mà là ông đã nói share nên anh em tin tưởng ông và chờ đợi thui.ko có cái sever của ông ace cũng đâu có chết.mà ông cũng bỏ cái cách ăn nói thiếu tôn trọng người khác như vậy đi.đồng ý ông VIP hơn ace nhưng ko phải vì thế mà ông muốn nói thế nào cũng đc.chẳng qua ông đi trước ace 1 bước thôi.cũng giống như VNG đi trước ông,rồi bọn Tàu Khựa đi trước VNG thôi.có j đâu.nói ra chẳng ai hơn ai cả.ông vip hơn ace,rồi cũng có người vip hơn ông.đó là quy luật từ xưa tới nay.ngọn núi này cao rồi sẽ có ngọn núi khác cao hơn.điều đó ko thể chối cải đc.ông coi thường ace.cũng có ng coi thường lại ông thôi.cái j rồi cũng có quả báo cả thôi ông à.
    Tuy là ko thix ông TL này cho lắm nhưng phần này ông nói đúng nè. Tán thành với ông về điều này
    Khách viếng thăm hãy cùng DarkOfTheMoon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tùm lum hết cả .
    Khách viếng thăm hãy cùng vlpedark xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: Hỏi về Gameserver

Mỗi lần chạy Server là GameServer nó tự động tắt, ghi là "GS has stopped working"... Phải làm sao hở mấy bồ?
    Khách viếng thăm hãy cùng FredyRyan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tks cái để down về test thử , hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng heocheng9093 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

ai cài thành công và chơi được sv này team giúp mình với. mình cài ko được . thỉnh cao nhân
    Khách viếng thăm hãy cùng vankhanhh5 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    JX Private
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi vankhanhh5 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai cài thành công và chơi được sv này team giúp mình với. mình cài ko được . thỉnh cao nhân
    server dành cho dân dev bạn àh bạn down về cũg chả làm đc gì đâu bạn dùng sever JXVIETNAM hay sever của JXONLINE94
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbi792 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 31 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 ... CuốiCuối