[KT] server kiếm thế 2 - Trang 31
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 31 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 41 ... CuốiCuối
Kết quả 301 đến 310 của 420

Chủ đề: server kiếm thế 2

Thành Viên quynhlong94's Avatar
    Thanks
    22

Ðề: server kiếm thế 2

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại vì chưa unpack server ra làm sao nó có tồn tại được còn unpack như nào thì lục lại đọc các bài đừng vội hỏi sớm
    Khổ quá mà. Ad và mod bên này cứ như khinh khinh các newbie sao ấy.. Cái gì thực sự gặp khó khăn mới hỏi thôi. Bài viết pack+unpack đã đọc hết rồi.. Nhưng ko biết unpack thư muc nào thôi, hôm trước unpack cái d:/kiemthe2/pak/ đc cái 2 folder script và setting nhưng chỉ để vào xem id item thôi nhưng vào winSCP thì chã thấy gì thay đổi. Đọc gần như tất cả các bài viết dành cho newbie rồi. nhưng các bài viết đa số chỉ hướng dẫn cho người đã từng chơi nhiều rồi. Còn newbie thực sự như mình gặp khó khăn ở cái bước mà các ad hay mod ko đề cập đến trước khi hướng dẫn, Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng quynhlong94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi quynhlong94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Khổ quá mà. Ad và mod bên này cứ như khinh khinh các newbie sao ấy.. Cái gì thực sự gặp khó khăn mới hỏi thôi. Bài viết pack+unpack đã đọc hết rồi.. Nhưng ko biết unpack thư muc nào thôi, hôm trước unpack cái d:/kiemthe2/pak/ đc cái 2 folder script và setting nhưng chỉ để vào xem id item thôi nhưng vào winSCP thì chã thấy gì thay đổi. Đọc gần như tất cả các bài viết dành cho newbie rồi. nhưng các bài viết đa số chỉ hướng dẫn cho người đã từng chơi nhiều rồi. Còn newbie thực sự như mình gặp khó khăn ở cái bước mà các ad hay mod ko đề cập đến trước khi hướng dẫn, Thân
    E cũng là newber mà có phải Mod hay Ad đâu newber thì mới nên đọc hết các bài mới hiểu được bạn à
    Unpack ra để xem chứ ko phải cái nào cũng có thể bê từ client sang được server đối chiếu cái nào phù hợp thì mần
    Unpack xong ko bê nó ra ngoài thư mục pak thì bạn có vào wincp cũng như ko vì nó vẫn nằm trong thư mục pak nó sẻ ko thực thi trước các file pak trong server
    ℵóα

Thành Viên linhhonbs's Avatar
    Đang ở
    Ở Đâu Không Phải Trái Đất
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi quynhlong94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cứ mở miệng là nói newbie .... Bạn cài game để làm gì? --> Làm private làm tiền thì tự thân vận động đọc hết để hiểu .. bí quá thì lên hỏi..
    --> Cài game để chơi cho vui thì tìm mấy bản dc share việt hóa rồi đó mà chơi k0 phải unpack chi cho mệt đâu
    .................................TUI CŨNG LÀ NGƯỜI MỚI THÔI... TÔI ĐÃ DÀNH VÀI NGÀY ĐỂ ĐỌC HẾT CÁC TOPIC HƯỚNG DẪN CÀI sv 1358 rồi mới cài được nó bây giờ mới cài sv dễ hơn....
    Thực ra mấy cái cơ bản mấy a/e trong này nói hết cả rồi chịu khó xem lại là hiểu ... K0 hiểu nữa thì chờ ai đó rảnh time xin yahoo mà nhờ giúp ..
    Khách viếng thăm hãy cùng linhhonbs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    E cũng là newber mà có phải Mod hay Ad đâu newber thì mới nên đọc hết các bài mới hiểu được bạn à
    Unpack ra để xem chứ ko phải cái nào cũng có thể bê từ client sang được server đối chiếu cái nào phù hợp thì mần
    Unpack xong ko bê nó ra ngoài thư mục pak thì bạn có vào wincp cũng như ko vì nó vẫn nằm trong thư mục pak nó sẻ ko thực thi trước các file pak trong server
    Vậy unpack ra phải đem ra ngoài thì vào wincp mới co mục đó hả
    Khách viếng thăm hãy cùng quynhlong94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Tình hình là mò qua cái bản KiemThe2013 của bác tuấn thấy có cái phần thẻ Admin và Gm hay ho quá nên lôi ra test thử , thì y như rằng có 1 số cái xài ngon lắm, các bác có thể test , chép vào gameserver và gameserver1 , backup file gốc cho chắc ăn ợ, bác nào rành về cái này thì nghiên cứu thử xem làm 1 bản hoàn chỉnh ợ

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    158

vào wincsp copy cái setting.pak vs script.pak của GC, GS ra ngoài unpack muốn làm gì thì làm .. rồi lại mang 2 folder đi pack lại hoặc k0 pack cũng dc bỏ vào sv

7. The Following 2 Users Say Thank You to linhhonbs For This Useful Post:

chithanh1213 (30-10-15), quynhlong94 (12-06-15)

Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi linhhonbs [Only registered and activated users can see links. ]
    Cứ mở miệng là nói newbie .... Bạn cài game để làm gì? --> Làm private làm tiền thì tự thân vận động đọc hết để hiểu .. bí quá thì lên hỏi..
    --> Cài game để chơi cho vui thì tìm mấy bản dc share việt hóa rồi đó mà chơi k0 phải unpack chi cho mệt đâu
    .................................TUI CŨNG LÀ NGƯỜI MỚI THÔI... TÔI ĐÃ DÀNH VÀI NGÀY ĐỂ ĐỌC HẾT CÁC TOPIC HƯỚNG DẪN CÀI sv 1358 rồi mới cài được nó bây giờ mới cài sv dễ hơn....
    Thực ra mấy cái cơ bản mấy a/e trong này nói hết cả rồi chịu khó xem lại là hiểu ... K0 hiểu nữa thì chờ ai đó rảnh time xin yahoo mà nhờ giúp ..
    Bạn đừng ăn nói kiểu đó. Mình ghiện kt nên mới unpack để đi tdc và lập gia tộc bang hội các thứ..Đừng lấy bụng ta suy ra bụng người kiểu đó. Tui làm server lậu ??.. Đọc bài của bạn đau bụng quá. Thử hỏi 1 người có khả năng làm server private mà hỏi những thứ ntn ah. Tập cách sống cái não đi trước đi,, cái tay nhanh hơn cái não rồi.. tks!!

Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi linhhonbs [Only registered and activated users can see links. ]
    vào wincsp copy cái setting.pak vs script.pak của GC, GS ra ngoài unpack muốn làm gì thì làm .. rồi lại mang 2 folder đi pack lại hoặc k0 pack cũng dc bỏ vào sv
    Đây mới là câu trả lời mình cần.. tks pro nhìu nha.. Hôm giờ cứ nhầm lẫn unpack trong client.. nên ko có hiệu quả trong winscp. Mình chỉ hỏi vấn đề đơn giãn v thôi. Do lần đầu cài server để tự chơi nên nhiều cái còn bỡ ngỡ. Cái server tui chạy + paycheckpass này nọ tất cả do bác [Vipbk] Team qua làm dùm hết. nay mún chỉnh 1 số thứ để chơi nên đăng bài hỏi. chỉ có 1 2 người có tâm trả lời thôi.... v mà có ông còn nói tui mở server lậu gì đó nữa.. đọc mà đau bụng...Hài

Đang ở
    Thanks
    158

Bạn đừng ăn nói kiểu đó. Mình ghiện kt nên mới unpack để đi tdc và lập gia tộc bang hội các thứ..Đừng lấy bụng ta suy ra bụng người kiểu đó. Tui làm server lậu ??.. Đọc bài của bạn đau bụng quá. Thử hỏi 1 người có khả năng làm server private mà hỏi những thứ ntn ah. Tập cách sống cái não đi trước đi,, cái tay nhanh hơn cái não rồi.. tks!!
    Tôi nói có quá lời nhỉ coi như bỏ qua hén :v... Nhưng mà mem mới thì cái đầu tiên là bạn đọc nhưng topic về KT linux bản 1348 và 1358 forum cũng có thành tìm kiếm hiệu quả lắm đó

Thành Viên
    Thanks
    29

ai cho em hoi cái ui unpack ra việt hóa rồi có cần phải pack lại không
    Khách viếng thăm hãy cùng tututu12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 31 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 41 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/18/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-04-15, 11:45 AM
  2. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/12/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Bài viết cuối: 13-04-15, 09:23 AM
  3. [Open Source] Ghost Online Reborn Server Files - Server Project Released!
    Bởi kjtsu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Bài viết cuối: 15-03-14, 10:55 AM
  4. [MU] setup failed to configure the server. refer to the server error logs
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 23-02-13, 07:46 PM