[JX] Share JX2--1 click full LINUX - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 529
    Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: Share JX2--1 click full LINUX

Trích dẫn Gửi bởi binbi12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể share file skills.txt được không? Mình tìm mãi mà không thấy file này.
    một số bạn cài thì có hiển thị mấy cái thư mục con trong settings, một số thì không chắc có lý do gì đó mà mấy ông viết code mới hiểu thôi.
    còn cái skill.txt thì nằm trong settings/skill
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng venoido xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Porcupine's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi venoido [Only registered and activated users can see links. ]
    một số bạn cài thì có hiển thị mấy cái thư mục con trong settings, một số thì không chắc có lý do gì đó mà mấy ông viết code mới hiểu thôi.
    còn cái skill.txt thì nằm trong settings/skill
    Cái settings nó nằm trong file share bên topic kia ấy. Cái file pak gì à. Bung ra rồi up lên thôi.
    Chứ ko phải thư mục bị ẩn rồi cài lỗi ko hiển thị đâu.
    Nó thiếu luôn ấy chứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng Porcupine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi Q9_Boy [Only registered and activated users can see links. ]

Đuối luôn đó mấy thím ơi vừa cài lại server sạch bong kin kít vẫn éo vào dc là éo vào dc
    Qua thành đô đi được hết nhé bác. Thái hư cũng thế nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Có bác nào biết câu lệnh cộng thêm điểm tiềm năng cho nhân vật không chỉ em với
    Câu lệnh kiểu thêm vào cho mình tùy ý cộng ấy. Chứ không phải kiểu ?gm ds CastState("state_add_allability",1000,-1,-1) để cộng kháng tất cả 1000.
    Khách viếng thăm hãy cùng KieuTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi KieuTrang [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bác nào biết câu lệnh cộng thêm điểm tiềm năng cho nhân vật không chỉ em với
    Câu lệnh kiểu thêm vào cho mình tùy ý cộng ấy. Chứ không phải kiểu ?gm ds CastState("state_add_allability",1000,-1,-1) để cộng kháng tất cả 1000.
    bác ơi bác có biết câu lệnh để cộng thẳng điểm tiềm năng vào không share mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng Q9_Boy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

ae cho hỏi là trích sv này ra bỏ vào centos kiếm thế 1 với 2 chạy dc ko vậy, thank ae
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Q9_Boy [Only registered and activated users can see links. ]
    bác ơi bác có biết câu lệnh để cộng thẳng điểm tiềm năng vào không share mình với
    Code trên là cộng hết vào r đó bạn, kích hoạt võ tôn ở gm item rồi bạn thay 1000 thành 1800 là full tiềm năng sức manh thân pháp nội công ... rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng khacdiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

Icon9 Ðề: Share JX2--1 click full LINUX

Mấy bác cho em hỏi em muốn add thêm đồ vào server thì làm sso ạ. Ví dụ em có add thêm 1 cái bao tay mới dựa trên cái bao tay 96. Em có thêm vào weapon.txt, sau đó vứt vào server còn client thì em đang không biết pack vào pak rồi combine vào với file nào ạ. Các cao nhân chỉ điểm giúp với ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng chubao00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

có ai dùng jxstudio để tìm kiếm mà bị lỗi như này không giúp với ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng Q9_Boy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi khacdiep [Only registered and activated users can see links. ]
    Code trên là cộng hết vào r đó bạn, kích hoạt võ tôn ở gm item rồi bạn thay 1000 thành 1800 là full tiềm năng sức manh thân pháp nội công ... rồi
    Nếu mình thêm điểm bằng câu lệnh kia thì không dùng để rút kiếm ải 5 được. Cho nên mình mới hỏi cách nào để thêm điểm tiềm năng cho mình tùy ý phân phối. Giống như mỗi khi lên cấp hệ thống cho mình N điểm tiềm năng vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng KieuTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 30 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] JX2 server và JX2 Private
    Bởi tl22081996 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 01-02-20, 12:36 AM
  2. [JX] [JX2] jx2 offline .... help
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 19-07-18, 04:40 PM
  3. [JX] Share Full File Server JX2 ( Tài khoản baidu vào download)
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-10-15, 09:31 PM
  4. [JX2] Nhờ tìm sv Jx2 phiên bản thời kì đồ đá
    Bởi kiniemlove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-03-15, 12:02 PM