[MU] Antihack Try.vn Ra mắt Antihack MU ver 2.0 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Vi phạm quy định
    Thanks
    62

Ðề: Antihack Try.vn Ra mắt Antihack MU ver 2.0

Trích dẫn Gửi bởi wilsontran [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui sr ông bạn nhé. NewBie hi vọng bỏ qua.
    Newbie mà tên wilsontran vào quảng cáo, chứ tao chẳng biết mày là thằng bùi nào vô tình hôm nay gặp mày trên đây , đúng là rẻ rack
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wilsontran's Avatar
    Thanks
    109

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    Newbie mà tên wilsontran vào quảng cáo, chứ tao chẳng biết mày là thằng bùi nào vô tình hôm nay gặp mày trên đây , đúng là rẻ rack
    Thì ADM người nào mà ko rẻ rách. chứ dau phải mình tôi. Thôi tui nói lời xin lỗi rồi thì bỏ qua nhé. Trước thù sau bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng wilsontran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi wilsontran [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì ADM người nào mà ko rẻ rách. chứ dau phải mình tôi. Thôi tui nói lời xin lỗi rồi thì bỏ qua nhé. Trước thù sau bạn.
    Chẳng có Adm nào mà vào Forum Mu người khác quảng cáo như mày, mày đúng là loại re rack của Mu Online
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    109

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    Chẳng có Adm nào mà vào Forum Mu người khác quảng cáo như mày, mày đúng là loại re rack của Mu Online
    Tôi ko quảng cáo Mu bạn. Bạn nên nhớ. Nếu tôi có ý định quảng cáo. Thì tui post 1 bài lên diễn đàn của bạn rồi. chứ ko phải post mấy dòng chữ lẻ tẻ. Bạn cũng suy nghĩ sâu xa 1 chút. Nếu tôi làm đeều đó thì ông bạn cứ kiến nghị. Ko sao cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng wilsontran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    109

biến con mẹ mày đi còn lẻo mép, re rack và ngu cũng bày đặt, đừng có dùng anti Try Free 7 ngày hút máu xong Off nhé con chó
    Tôi đau dùng antihack free 7 ngày. Bác cứ đi hỏi bên Cty Try.vn tôi mua và hợp đồng như thế nào? Thôi lời nói ko mất tiền mua. Bỏ qua hết cho mọi chuyện êm đẹp. Cho cái địa chỉ or sdt nếu gần thì đi làm ly cafe trao đổi exp.

Alexandria
    Guest

Tui đã hổ trợ a-z có nghĩa là cài sv hoàn chỉnh bao gồm anti-hack , web , autoupdate vv.... nói chung hoàn chỉnh chãy online vô test games là xong nv mình rồi .... CÒn Config chãng lẽ để mình làm nốt mà nói ko nhiệt tình .Thế khái niệm nhiệt tình cũa bạn là như thế nào ?? Mình chỉ hổ trợ lỗi khi mắc phải trong lúc online hay gi đó chứ .... Chú muôn sao nữa để mình vào config toàn bộ mu luôn à ... Trong khi đó bạn là admin hay mình là admin
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Gần tao đục chết mẹ mày chư trao đổi với loại như mày. còn số ĐT tao 0933254848 thích gì gọi vào nhé.ở biên hòa nhé
    Cảnh cáo lần đầu,nếu còn tái phạm sẽ ra đảo nghỉ mát 30 ngày
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui đã hổ trợ a-z có nghĩa là cài sv hoàn chỉnh bao gồm anti-hack , web , autoupdate vv.... nói chung hoàn chỉnh chãy online vô test games là xong nv mình rồi .... CÒn Config chãng lẽ để mình làm nốt mà nói ko nhiệt tình .Thế khái niệm nhiệt tình cũa bạn là như thế nào ?? Mình chỉ hổ trợ lỗi khi mắc phải trong lúc online hay gi đó chứ .... Chú muôn sao nữa để mình vào config toàn bộ mu luôn à ... Trong khi đó bạn là admin hay mình là admin
    - Bác này trả lời chí phải! Chuẩn ..................
    Khách viếng thăm hãy cùng coldsun198 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    47

Try.vn làm ăn thật sự là bố lão...

lấy bộ sever Mu của thangvtv3 share. sau đó đem ra hàng thương mại bản seasion 6ep3... giá 1 triệu...

T-guard thì vớ vẩn... haizZ mấy ông quảng cáo thì khiếp thật.. mà chất luợg trên cả pre

Next~> try.vn
    Khách viếng thăm hãy cùng kt12d1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Hỏi nhưng ai Mua sv mình thỳ biety61 coi mình hổ trợ sao .... Tuy có luc hơi bận nhưng vẫn ráng giúp , nhiều sv sài của mình trụ rất lâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. share antihack ( ko biết antihack gì :)) )
    Bởi nguvadot trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 05:37 PM
  2. Server Mu-AntiHack + Client Mu-AntiHack
    Bởi 323456789 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-01-11, 10:33 AM
  3. Antihack
    Bởi toply12 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-12-10, 01:19 PM
  4. Cần Mua ANTIHACK tốt