MU online và nạn hacker ? - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Đọc hết bài và tích vô cho vui

Người bình chọn
18. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Thắng

6 33.33%
  • Thua

12 66.67%
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Icon11 Ðề: MU online và nạn hacker ?

làm gì mà buồn thế, thấy godhoang dạo này nhiệt tình quá nên chú ý 1 chút, mình vào trang hoidongtuthan.com và search trên google và vào vài trang download những Tool hack về test, ví dụ như game hagiang và 1 số trang khác.
    download 10 Tool test trên antihack Splash của bác pinkof thì cả 10 chẳng có tác dụng gì, bật tool trước thì không vào được game, bật sau khi vào game, kết quả đều out.......=> chúng chẳng có tác dụng. anti thắng
    mà họ lập diễn đàn thì càng tốt chứ sao? thỉnh thoảng ghé qua xem share Tool gì download và test,=> add thêm được sof hack. cái quan trọng không phải là SS nào mà là chúng ta hook antihack và hide kill ra sao thôi godhoang ạ
    Lần sửa cuối bởi thocon, ngày 13-09-11 lúc 08:09 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thocon vì bài viết này !

sieuga (13-09-11)

Thành Viên
    Thanks
    85

Ðề: MU online và nạn hacker ?

bạn thỏ con có yahoo pri vào inbox mình có việc chút với
    Khách viếng thăm hãy cùng sieuga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    83

Đúng rồi, treo tool hack lên trang chủ và kèm theo file download, ai cũng hack nên ngang nhau
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocanh87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Icon12 Ðề: MU online và nạn hacker ?

Trích dẫn Gửi bởi sieuga [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thỏ con có yahoo pri vào inbox mình có việc chút với
    nick yahoo: thoconvsdieuhau này thì 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Thành Viên shad0w.hunter's Avatar
    Thanks
    0

Đem cái hoidongtuthan này ra so sánh thử với cái MPCForum ...

Thay vì viết dll anti để hook vào main sao không hook thẳng vào GameServer để check lại attack speed, move speed lại cho chính xác xem nó hack bằng gì
    Lần sửa cuối bởi shad0w.hunter, ngày 13-09-11 lúc 10:23 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng shad0w.hunter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi thocon [Only registered and activated users can see links. ]
    làm gì mà buồn thế, thấy godhoang dạo này nhiệt tình quá nên chú ý 1 chút, mình vào trang hoidongtuthan.com và search trên google và vào vài trang download những Tool hack về test, ví dụ như game hagiang và 1 số trang khác.
    download 10 Tool test trên antihack Splash của bác pinkof thì cả 10 chẳng có tác dụng gì, bật tool trước thì không vào được game, bật sau khi vào game, kết quả đều out.......=> chúng chẳng có tác dụng. anti thắng
    mà họ lập diễn đàn thì càng tốt chứ sao? thỉnh thoảng ghé qua xem share Tool gì download và test,=> add thêm được sof hack. cái quan trọng không phải là SS nào mà là chúng ta hook antihack và hide kill ra sao thôi godhoang ạ
    có thể bác rất giỏi, nhưng không có gì là không có giới hạn, và thứ hai là bác còn gặp sơ sơ vài tool dỏm + kết hợp MU anti dỏm mới nói đc như vậy
    Em có thằng bạn hôm qua hack MU HP và MUHN = tool hack game offline đây
    Chú yếu speed/Combo/point, chưa thấy nói gì ở item
    3 người chọn "thắng" có lẽ còn thấy "thế giới quanh ta sao nhỏ thế"
    tks
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Như Godhoang đã nói, thật sự MU chơi rất hay và giá trị cũng không nhỏ. Nhưng không vì thế mà nạn hack lại không xảy ra liên miên. Thật sự tôi khá buồn vì có biết bao bạn pm hỏi tôi làm sao chống hack (!) (biết anti đâu ). Mà cũng phải khiếp chúng thật, tụi làm file hack ấy...

MU FPT nổi tiếng với khả năng antihack ? Vâng hack speed di chuyển như đang đi bt
    MU Ss6 đã ra Tool hack point, hack speed, hack... đây nhé:
    ví dụ tool hack mu ss6 bất kì (muhp,hn thì chưa nghe, đang kêu test thử):
    [Only registered and activated users can see links. ]lập cả forum mới ớn

Ss mới nhất đã thế thì ss nhỏ ra sao ? gh định làm muonline ss2 chơi mà thấy thế này thì thua.
    Thôi ai muốn hack cứ hack, tớ buồn Gamer MU quá. Chơi thì lo chơi, chơi không lại rồi Google: "Tool Hack MU 2011"

Thua.
    Cái này lâu nay vẫn thế mà, sài phần mềm thì đòi crack, choi game thì đòi bản hack, nhưng cũng không trách mấy thằng hack được, kinh doanh thì phải biết đầu tư (bảo mật) thì mới có thể tránh bớt hack, chứ mở game cứ lấy free về mà đòi bảo mật cao, tránh hack thì mấy thằng anti đói phá sản hết à? Thấy nhiều ông cũng đầu tư công sức về mu nhưng lại không chú trọng cái Server, cái này là bài học muôn thuở cho các ông làm mu nè, tui thấy nào là antihack này nọ cho Mu nhưng cái server thì bỏ trống không thèm để ý tới, chỉ biết nó chạy game không bi lỗi là ok, cho online chơi thôi. cái này trách mấy người làm game chứ đâu có thể trách mấy thằng hack được.
    - Mội kinh nghiệm nho nhỏ muốn chia sẻ với mấy ông làm game online nên chú trọng cái server đã, chống tất cả mọi xâm nhập vào server. rồi sau đó mới tìm cách chống hack ở Client. Ở Client thì hack str,agi,vit,ene cái này là điểm ảo không lưu vào dữ liệu và bug item thì nên chú trọng chống cái này. còn ở server đã xâm nhập được thì họ cũng giống như người quản lý muserver vậy đó, thích gì có nấy item, point, gold, vcoin, reset hay tạo nhân vật admin vào game choi cho vui.
    - Thế mà mấy ông mở game cứ chạy theo chống hack client mà bỏ cái máy chủ quan trọng như vậy. thấy buồn quá đi thôi
    Lần sửa cuối bởi vothailam, ngày 14-09-11 lúc 11:44 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vothailam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to vothailam For This Useful Post:

Destruct (16-09-11)

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    có thể bác rất giỏi, nhưng không có gì là không có giới hạn, và thứ hai là bác còn gặp sơ sơ vài tool dỏm + kết hợp MU anti dỏm mới nói đc như vậy
    Em có thằng bạn hôm qua hack MU HP và MUHN = tool hack game offline đây
    Chú yếu speed/Combo/point, chưa thấy nói gì ở item
    3 người chọn "thắng" có lẽ còn thấy "thế giới quanh ta sao nhỏ thế"
    tks
    không ai dám nhận mình giỏi ở đây cả mọi thứ cần phải học hỏi, và ở 1 chừng mực nào đó tôi hoàn toàn tự tin với khả năng của mình, sao không tự tin khi mình có căn bản tốt nhỉ. nghe từ sơ sơ thì sợ rồi + kết hợp với anti dởm. ?????? nói đừng buồn nhé godhoang bạn mãi mãi chỉ nằm dưới cái gót chân của admin mu thôi. mình nói thật nếu antihack của Pinkof là hàng cùi sẽ không nhiều puclic đến thế đâu dựa trên những tiêu chí nào ư, bạn hãy tự suy nghĩ nhé. bọn họ trong đó có mình không phải con gà đâu, còn nói luôn nhé admin mu thể loại gì, đến những những căn bản trong cấu trúc Server cũng không biết nó dùng để làm gì? hỏi nhặng lên vậy mà vẫn mang mu online.... Quay về bài viết chia sẻ server của bạn, hay dạo quanh box hỏi đáp sẽ thấy điều này.

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thocon vì bài viết này !

godhoang
    Guest

@vothailam: thưa bác, MU free hack là chuyện bình thường. Giờ đã hack đc cả MU FPT, MUHN, MUHP (2IT) kia kìa. Em đã xem clip rồi, mới nhất Ss6P3 luôn (cập nhật 10/09/2011 lúc 11h32 AM). Bác nói mấy cái MU này free và toàn admin gà thì chả khác gì bán bổ em là đứa lượm ve chai rồi

@thocon: nếu bài post trên có ý xúc phạm bác thì cho xin lỗi, nhưng mong bác đừng có kiểu "chửi đã rồi xin lỗi" nhé. Vì thật sự ở trên em không hề nói gì đến bản anti của pinkof và topic của em thì chỉ với ý định thu hút ý kiến của mọi người về vấn nạn hack MU ngày nay thôi. Còn ai có khả năng thì cứ bộc bạch, không cần phải giấu trong mình sự yếu kém mà để người ta hiềm khích.

@All: Nguy hiểm không phải là sự thông minh của những kẻ liều lĩnh.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

Dạo này goodhoang có vẻ nhỏ nhẹ. Ko giống cái chữ ký hồi trước.
    Mình thấy chẳng ai là ko hỏi cả nếu lật lại các topic cũ. Ai cũng bắt đầu từ gà mà lên. Không nên sỉ vả nhau dù là sỉ vả có văn hoá.
    Mình mới tập tành bước chân vào MU được mấy tháng mà thấy cực nhọc quá.
    Giã từ game về bán ăn đêm

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SCF10.07.65] Lỗ hổng cho Hacker ?
    Bởi godhoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 22-05-11, 07:14 AM
  2. Mời các Pro hacker Jx vào thử sức với tường lửa mình mới viết .
    Bởi thachlong78 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 20-04-11, 01:42 PM
  3. Mấy Anh Hacker Giúp Em Đi
    Bởi 12493 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-07-10, 08:57 AM