[JX] [For newbie] Update cho server TSBD + hút hít 2 tính năng - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 53
    Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng thân yêu - vOzf17
    Thanks
    9

Ðề: [For newbie] Update cho server TSBD + hút hít 2 tính năng.

ông chủ thớt bày mình cách làm cái vô song vs
    đang cần
    Khách viếng thăm hãy cùng cauam.tapiu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    96

chủ topic cho mình xin Y!H , cái res danh hiệu FF vs đc k
    Khách viếng thăm hãy cùng huylouis1996 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi nametruong00 [Only registered and activated users can see links. ]
    mà cái skill của 5 độc hiện giờ nó y như là TVB á đánh cân chiến mẹ kiếp tức quá skill 90 dao thì đánh 4 5 cái là bị dis mà tốc độ có 50 ko hỉu sao vẫn đis
    Giải nén lại server lẫn client xem thử bạn. Mình lâu lâu mới bị 1 lần dis C++. Zụ skill 5 độc giống TVB là sao zị? Mình oánh từ xa vẫn được mà.
    Trích dẫn Gửi bởi cauam.tapiu [Only registered and activated users can see links. ]
    ông chủ thớt bày mình cách làm cái vô song vs
    đang cần
    Của bạn đây
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Down về giải nén ra xem hướng dẫn nhé.
    Trích dẫn Gửi bởi huylouis1996 [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ topic cho mình xin Y!H , cái res danh hiệu FF vs đc k
    Y!M: whirlwind_lightning_sword. spam nhẹ tay nhé. Mình đăng kí với yahoo onl bằng điện thoại rồi.
    Cái res danh hiệu FF là sao? Nếu là danh hiệu thì đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn nếu là res FF = res phi phong thì mình chưa làm được.
    Lần sửa cuối bởi vanluong92, ngày 05-09-11 lúc 04:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên haquocvu's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Offline mà bạn. Tự sướng thôi.
    Mấy cái kia có thể chế dc nhưng mình lại chưa biết làm sao để nó kích hết tính năng nếu đủ bộ nên chỉ up 2 bộ kia.
    Qua đây mà xem nhé : [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiếp tục phát huy nhé!

Nếu vẫn chưa thông thì tí mình sẽ support cho. Những người năng động như bạn mình rất ủng hộ. Hôm nay lên forum đọc mấy bài thấy ..... hỏi đáp thì ít mà yêu cầu chức năng thì nhiều, ko tự làm toàn ngồi thụ động đợi share.
    Khách viếng thăm hãy cùng haquocvu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến haquocvu vì bài viết này !

vanluong92 (05-09-11)

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi haquocvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Qua đây mà xem nhé : [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiếp tục phát huy nhé!

Nếu vẫn chưa thông thì tí mình sẽ support cho. Những người năng động như bạn mình rất ủng hộ. Hôm nay lên forum đọc mấy bài thấy ..... hỏi đáp thì ít mà yêu cầu chức năng thì nhiều, ko tự làm toàn ngồi thụ động đợi share.
    Thanks bạn trước. Có time mình sẽ ngâm cứu thêm. Đi học rồi nên time hạn chế quá. Đã share lại kinh nghiệm cho các bạn newbie
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén lại server lẫn client xem thử bạn. Mình lâu lâu mới bị 1 lần dis C++. Zụ skill 5 độc giống TVB là sao zị? Mình oánh từ xa vẫn được mà.
    Của bạn đây
    Down về giải nén ra xem hướng dẫn nhé.
    Y!M: whirlwind_lightning_sword. spam nhẹ tay nhé. Mình đăng kí với yahoo onl bằng điện thoại rồi.
    Cái res danh hiệu FF là sao? Nếu là danh hiệu thì đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn nếu là res FF = res phi phong thì mình chưa làm được.
    ý mình là skill bách độc xuyên tâm đó bạn chứ ko phải skill đao huyền âm trảm
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi nametruong00 [Only registered and activated users can see links. ]
    ý mình là skill bách độc xuyên tâm đó bạn chứ ko phải skill đao huyền âm trảm
    Bách Độc xuyên tâm hiển nhiên là phải áp sát vào mới có tác dụng mà bạn, chứ đánh từ xa không được đâu.
    Bách Độc bên võ lâm của VNG cũng thế thôi, phải áp sát thì cái quả cầu bách độc nó mới có tác dụng.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

Trích dẫn Gửi bởi ngchienthang [Only registered and activated users can see links. ]
    Bách Độc xuyên tâm hiển nhiên là phải áp sát vào mới có tác dụng mà bạn, chứ đánh từ xa không được đâu.
    Bách Độc bên võ lâm của VNG cũng thế thôi, phải áp sát thì cái quả cầu bách độc nó mới có tác dụng.
    có phải ko đó cha nội bít chơi VL ko pa VNG săn boss = cái gì của 5 độc bít ko
    tui cũng chơi online ít gì cung 70 acc treo mà ko bít về 5 độc hay sao :@ chủ net mà
    ông coi kĩ lại bên VNG bách độc xuyên tâm là đánh ra cục độc bay ra hình vòng cung chứ ko phải hiện 1 cục giữa người minh đâu nguyên bản sever hút hít ko có kết hợp và việt hoá thì skill 5 độc đánh rất chuẩn đó
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    393

@thientruongdx của bạn đây. Xem hướng dẫn trong file nhé [Only registered and activated users can see links. ]

Chém gió
    [sp][Only registered and activated users can see links. ]
    [/sp]
    mình down về bỏ vào spr của client nó chỉ hiện mỗi chữ chí tôn @@
    Khách viếng thăm hãy cùng boyganz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

có phải ko đó cha nội bít chơi VL ko pa VNG săn boss = cái gì của 5 độc bít ko
    tui cũng chơi online ít gì cung 70 acc treo mà ko bít về 5 độc hay sao :@ chủ net mà
    ông coi kĩ lại bên VNG bách độc xuyên tâm là đánh ra cục độc bay ra hình vòng cung chứ ko phải hiện 1 cục giữa người minh đâu nguyên bản sever hút hít ko có kết hợp và việt hoá thì skill 5 độc đánh rất chuẩn đó
    Hình như bạn không hiểu ý mình nhỉ... và cũng đừng có tỏ ra ta đây nhé bạn.
    Ở trên bạn nói skill Bách Độc đánh giống TVB, chỉ mình hiểu theo nghĩa là phải áp sát.
    Bạn đọc lại cm của mình đi, có chỗ nào mình nói về cách thức xuất hiện của quả cầu gai bách độc không
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Update các tính năng cho server TSBD + hút hít
    Bởi haquocvu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 22-09-12, 12:15 PM
  2. [JX] Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít (topic 2)
    Bởi jxvietnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 1556
    Bài viết cuối: 17-07-12, 01:16 PM
  3. Xin Srcipt Admin Full chức năng cho Server TSBD Hút hít
    Bởi azng0cnham trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-07-12, 09:25 PM
  4. Autotrain Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít????
    Bởi romkut3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-04-12, 12:20 AM
  5. Dùng update client v0.3 của anh thaihoa91 cho server TSBD?
    Bởi uchiha9000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 11-08-11, 04:20 PM

Tag của Chủ đề này