Báo Đọộng Mất Thẻ Khi Xài Web Thiếu Vân 1.85 Do Mr.Cuong Share - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 43
    Thành Viên Mr.Cuong's Avatar
    Thanks
    29

Ðề: Báo Đọộng Mất Thẻ Khi Xài Web Thiếu Vân 1.85 Do Mr.Cuong Shar

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    Khổ thân ông Cường,ngày trước quen ông thì thấy ông rất tốt.Nhưng bây giờ thì không biết thế nào,vì gần 1 năm rùi ko gặp.Ông xem giải thích giùm đi không thì mất tiếng chết

Cứ như tui ,làm ngon cái nào share cái đấy,full mà không kiểm tra kỹ cũng nguy đấy
    Vấn đề này tui cũng ko bít . Bộ web này của 1 người mua của Thiếu Vân bữa ông Thiếu Vân có bảo ai xài bộ Web này mà ko đưa domain cho ổng cập nhật thì ổng sẽ phá . Vã lại tui cũng ko xài bộ này nên chả rành ko tin đi hỏi những ai mua bộ Web này của TV xem có cái đoạn Code đó ko nhé về phần tui thì chả làm nhưng việc như thế để làm gì
    Lần sửa cuối bởi Mr.Cuong, ngày 23-06-11 lúc 01:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Cuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thế hoá ra thằng súc vật TV nó còn Vãi Lồn hơn nữa nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng lonmeclbg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lonmeclbg vì bài viết này !

eva0001 (23-06-11)

Thành Viên eva0001's Avatar
    Thanks
    186

cái loại này ra đường gặp tao ko ăn chém hơi lạ . súc vật. cứ bảo hàng share thì phải chịu, nhưng thử nghĩ xem. chúng mày bro cái nỗi gì, toàn đi ém hàng người ta, kiếm vài cái đồng lẻ bằng cách này . nếu ko muốn ai làm mu, ko muốn cạnh tranh nhiều mu thì đừng share nữa, thế thôi.

cho hỏi anh TV dân đâu mà bựa vậy , thấy đâu cũng thiếu vân web với chả mr.cuong, tưởng bro thế nào, hoá ra cũng chỉ thế này . thi nhau đi cắn trộm

uh thì chúng mày làm Mu sớm hơn tao, biết hơn tao. pro hơn tao cái khoản này. nhưng trừ mu ra thì loại chúng mày đú với tao cả đời cũng éo bằng nổi 1 cái gì đâu, từ ngày tập làm mu chơi bời tý lên clb mới biết nhiều anh khắm thế nào, ra ngoài ko biết mặt mũi các anh ấy hình hài nó thế nào mà bựa thế. tao thì ko dùng cái web này, chỉ cay cú hộ anh em nào bị mất thôi
    Lần sửa cuối bởi eva0001, ngày 23-06-11 lúc 03:18 AM.
    YM: vulcan_rt

Thành Viên
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi eva0001 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái loại này ra đường gặp tao ko ăn chém hơi lạ . súc vật. cứ bảo hàng share thì phải chịu, nhưng thử nghĩ xem. chúng mày bro cái nỗi gì, toàn đi ém hàng người ta, kiếm vài cái đồng lẻ bằng cách này . nếu ko muốn ai làm mu, ko muốn cạnh tranh nhiều mu thì đừng share nữa, thế thôi.

cho hỏi anh TV dân đâu mà bựa vậy , thấy đâu cũng thiếu vân web với chả mr.cuong, tưởng bro thế nào, hoá ra cũng chỉ thế này . thi nhau đi cắn trộm

uh thì chúng mày làm Mu sớm hơn tao, biết hơn tao. pro hơn tao cái khoản này. nhưng trừ mu ra thì loại chúng mày đú với tao cả đời cũng éo bằng nổi 1 cái gì đâu, từ ngày tập làm mu chơi bời tý lên clb mới biết nhiều anh khắm thế nào, ra ngoài ko biết mặt mũi các anh ấy hình hài nó thế nào mà bựa thế. tao thì ko dùng cái web này, chỉ cay cú hộ anh em nào bị mất thôi
    Anh shinichi cũng đã nói rồi đó thôi code này là của TV đưa vào . các bạn dùng phải sửa đi
    Khách viếng thăm hãy cùng TRIEN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Cuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề này tui cũng ko bít . Bộ web này của 1 người mua của Thiếu Vân bữa ông Thiếu Vân có bảo ai xài bộ Web này mà ko đưa domain cho ổng cập nhật thì ổng sẽ phá .
    hic bác nói thế này thì thôi vậy delete hết quay về xài bản 1.75 của bác apble vậy hic mình xài của bác í miết chả sao chuyển sang xài của bác có chuyện liền
    Khách viếng thăm hãy cùng wan0124 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

Trích dẫn Gửi bởi wan0124 [Only registered and activated users can see links. ]
    hic bác nói thế này thì thôi vậy delete hết quay về xài bản 1.75 của bác apble vậy hic mình xài của bác í miết chả sao chuyển sang xài của bác có chuyện liền

bản tv 1. 75 thấy vân ngon chịu khó nghick up thêm chưc năng 1.85 la ok
    Khách viếng thăm hãy cùng sunthah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to sunthah12 For This Useful Post:

Anh_Zai (23-06-11), tuanbeo (23-06-11)

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Tự nhiên có thằng ngu ngu ko biết xài web
    Mất thẻ rùi kêu "Ém hàng"
    Hỏi xem có ai bị thế nữa ngoài chủ topic ko
    Ko biết đường đổi tên thư mục đi à
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    29

server tui thêm mâấy con số ở sau thành server097xxxxx ông nói tôi ngu hơi quá lời đấy đến cái pass md5 cũng là pass riêng của tui tui tự đổi có ký tự tùm lum vào
    Khách viếng thăm hãy cùng wan0124 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    151

Dùng soft scan Directory thư mục là ra ngay mà. Đổi tên đằng zời vẫn tìm được. Cách duy nhất là đổi pass md5 ở mấy file check passcode đi là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng †ShiNiChi† xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 2 Users Say Thank You to †ShiNiChi† For This Useful Post:

Edward_Newgate (23-06-11), eva0001 (23-06-11)

Thành Viên eva0001's Avatar
    Thanks
    186

Trích dẫn Gửi bởi †ShiNiChi† [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng soft scan Directory thư mục là ra ngay mà. Đổi tên đằng zời vẫn tìm được. Cách duy nhất là đổi pass md5 ở mấy file check passcode đi là xong
    bác nỳ nói chuẩn, đổi pass md5 ở mấy file đó đi là ok. ko thì delete file checkip - activeip đi. e nghĩ chắc thế là ổn
    Lần sửa cuối bởi eva0001, ngày 23-06-11 lúc 12:28 PM.
    YM: vulcan_rt

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share bộ maps Thiếu Lâm đã hoàn thiện cơ bản !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 01-01-18, 08:12 PM
  2. share lại thiện ác song hành
    Bởi quangken trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 19-12-10, 10:23 AM
  3. cần pro share các file cần thiết
    Bởi quydu1989 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-10, 06:03 PM