cần mua antihack cho muonline . - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 53
    Thành Viên Tâm Huyết huandz1102's Avatar
    Thanks
    194

Ðề: cần mua antihack cho muonline .

Trích dẫn Gửi bởi KúnKuTe [Only registered and activated users can see links. ]
    có phải bạn dùng source dạng mod của MuGuard free k? và chưa detectHidetools đc nữa phải k?
    ừ đúng rồi bạn ạ
    bạn cótheere giúp mình không
    Đến thì đón…

Thanks
    194

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Bug đồ từ máy chaos và send parker thì có cách chống : Với SCF em xoá file cashshop đi là oke vụ bug đồ từ máy chaos - Với mấy cái tool Search Main em add cái dll Hide Main của Frank cũng oke đc 80% Gà , ngoài ra anti thêm 1 cái tool GameWiz32
    cái này hide main của Frank không tác dụng . Ngoài ra em add thêm cái dll của KunKute kìa , chạy ngon phết đó . Mình làm Server nhỏ thì tự làm anti thôi , thuê người tiền đâu ra mà chất lượng có khi vẫn thế
    xóa cả folder cashshop hả anh đức
    Đến thì đón…

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi huandz1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    ừ đúng rồi bạn ạ
    bạn cótheere giúp mình không
    thế thì bạn lên chạy cái patch của mình. cái anti của bạn nếu ko hide process thi gần như kill 100% đó nhưng chỉ cần 1 tools hide process thì cái anti của bạn ko còn đất dụng võ.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định 333003's Avatar
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi KúnKuTe [Only registered and activated users can see links. ]
    thế thì bạn lên chạy cái patch của mình. cái anti của bạn nếu ko hide process thi gần như kill 100% đó nhưng chỉ cần 1 tools hide process thì cái anti của bạn ko còn đất dụng võ.
    Tức là dùng hide main thì cái antihack của bạn không dùng được đúng không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng 333003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Anti tkì anti vẫn hack đc hết . Anti nào mà chả như nhau
    Khách viếng thăm hãy cùng CutyOnljne xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Icon5 Ðề: cần mua antihack cho muonline .

Trích dẫn Gửi bởi lengockien [Only registered and activated users can see links. ]
    dyt mía nói free 100% nói không biết ngượng hỏi trong clb này có thàng nào ngu déo thích kiếm tiền không với lại chác test hay gì gì đó mới cần free. du tiền điện nên mở ra ý mà nếu free cần gì antihack cho chạy như bọn nước ngoài đó.
    với lại thay vì free thì bạn kiếm nguồn antihack của ai đó rồi hock vào main coi như tụ mình thủ súc luôn vì game free mà nên vì thế minh test antihack luôn lợi cả đôi bên vùa có kinh nghiêm vùa chạy được game free nhờ
    Chỉ có những người mong mau mau hốt tiền của người khác thì mới nói như thế này, chúng tôi làm Free các bác nào không tin thì thử trải nghiệm, đâu giống như mấy anh Pro chưa biết gì đã Thương Mại xong kiếm được chút ít và không biết phát triển thêm như thế nào lại Off vậy Mem có bị thiệt thòi không. nói có gì quá thì người nào không trúng Poc thì bỏ qua, còn trúng người nào thì lấy đây làm bài suy nghĩ lại trước khi nói người khác nhé.
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lequangvu vì bài viết này !

333003 (03-01-11)

Vi phạm quy định 333003's Avatar
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi CutyOnljne [Only registered and activated users can see links. ]
    Anti tkì anti vẫn hack đc hết . Anti nào mà chả như nhau
    bạn nói không sai . dù sao cũng chỉ ở mức tương đối thôi . vì FPT còn hack được nữa là . chủ yếu là các Pro Viêtn Nam thích thể hiên trình độ thôi . chả thấy Pro nào có tinh thần xây dựng và phát triển cả chỉ thích phá .
    Mìng chỉ nói 1 số ít thôi nha .
    Khách viếng thăm hãy cùng 333003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 333003 vì bài viết này !

lequangvu (03-01-11)

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm Server nhỏ thì tự làm anti thôi , thuê người tiền đâu ra mà chất lượng có khi vẫn thế
    Nói như cuocdoisp rất đúng tôi cũng nghĩ là vậy đó các bạn nên tìm hiểu và tự anti chứ mình thấy, thuê thì nhiều khi tiền mất tật mang ^^ lại chẳng giải quyết được gì
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lequangvu vì bài viết này !

333003 (03-01-11)

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi 333003 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nói không sai . dù sao cũng chỉ ở mức tương đối thôi . vì FPT còn hack được nữa là . chủ yếu là các Pro Viêtn Nam thích thể hiên trình độ thôi . chả thấy Pro nào có tinh thần xây dựng và phát triển cả chỉ thích phá .
    Mìng chỉ nói 1 số ít thôi nha .
    Nếu có tiền tkì bảo ku Evil ở VnGarenal team làm cho 1 cái anti.
    Khách viếng thăm hãy cùng CutyOnljne xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    194

KunKute làm giúp mình 1 cái được không, về antihack mình gà quá
    Đến thì đón…

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. share antihack ( ko biết antihack gì :)) )
    Bởi nguvadot trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 05:37 PM
  2. Server Mu-AntiHack + Client Mu-AntiHack
    Bởi 323456789 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-01-11, 10:33 AM
  3. Hỏi về yêu cầu Muonline
    Bởi lisatthu35 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-11-10, 01:41 PM