[DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 135
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team

Bạn kunlee cho mình hỏi,muốn đổi tên serrver lại thì làm sao, thật tình là chưa có ai hướng dẫn mình hết, hôm trước eddy hứa xong rồi biến mất luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng aptekvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

he he ! server này còn bị lỗi rất nghiêm trọng !
    đánh quái ở Kalima và Kantru 3 tiền rớt ra thì có tí xíu nhưng lượm vào thì 2 tỉ luôn !
    bác cườnglee fix dùm nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Lu_Xu_Bu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

quăng box thì ra toàn đồ +13 ngộ thiệt, sao không để +0 hả bác cường
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Lu_Xu_Bu [Only registered and activated users can see links. ]
    đánh quái ở Kalima và Kantru 3 tiền rớt ra thì có tí xíu nhưng lượm vào thì 2 tỉ luôn !
    bác cườnglee fix dùm nha
    Ok, để mình xem lại, thank bạn support lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng kunllee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi luckyday [Only registered and activated users can see links. ]
    quăng box thì ra toàn đồ +13 ngộ thiệt, sao không để +0 hả bác cường
    Bạn đã chưa đọc kĩ các option trong file Net4VietTeam.ini hay bạn không biết sử dụng các option này ? Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng..........

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Lu_Xu_Bu [Only registered and activated users can see links. ]
    bác cườnglee fix dùm nha
    1 lần nữa cám ơn bạn đã support lỗi. Ok! nói lỗi thì cũng không đúng, để mình giải thích,
    Trong lúc test mình để các option hay các thông số trong server đều là max (cao nhất cả), do đó khi share ra, các bạn đem về test thì nên sữa lại những option và các thông số đó theo ý của các bạn.
    Và vấn đề lượn zen ở đây như bạn nói, thấy số zen rơi ra rất ít nhưng lụm vào thì rất nhiều. Lý do: vì mình để kinh nghiệm Server là gần như max, kinh nghiệm 9000 (max là 9999), và các bạn cũng biết là điểm kinh nghiệm càng cao thì lượng zen rơi ra càng lớn (tỉ lệ thuận)
    Cách sữa lại lỗi: vào MUSERVER/Data/commonserver.cfg :
    các bạn mở file commonserver.cfg ra search dòng chữ này: AddExperience , bạn sẽ thấy mình để là 9000 (đánh khoảng 5 phút là max level), bạn chỉ cần hạ thấp kinh nghiệm xuống, mình sữa lại thành 1000 là thấy bình thường trở lại (lượng zen rơi ra khi nhặt vào bình thường)
    Cám ơn các bạn!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi aptekvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn kunlee cho mình hỏi,muốn đổi tên serrver lại thì làm sao, thật tình là chưa có ai hướng dẫn mình hết, hôm trước eddy hứa xong rồi biến mất luôn
    decrypt xor key 56CD931D815B. tìm tên serrver. lưu lại encrypt lại cũng với xor key 56CD931D815B
    Khách viếng thăm hãy cùng levinthan9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kunllee [Only registered and activated users can see links. ]
    1 lần nữa cám ơn bạn đã support lỗi. Ok! nói lỗi thì cũng không đúng, để mình giải thích,
    Trong lúc test mình để các option hay các thông số trong server đều là max (cao nhất cả), do đó khi share ra, các bạn đem về test thì nên sữa lại những option và các thông số đó theo ý của các bạn.
    Và vấn đề lượn zen ở đây như bạn nói, thấy số zen rơi ra rất ít nhưng lụm vào thì rất nhiều. Lý do: vì mình để kinh nghiệm Server là gần như max, kinh nghiệm 9000 (max là 9999), và các bạn cũng biết là điểm kinh nghiệm càng cao thì lượng zen rơi ra càng lớn (tỉ lệ thuận)
    Cách sữa lại lỗi: vào MUSERVER/Data/commonserver.cfg :
    các bạn mở file commonserver.cfg ra search dòng chữ này: AddExperience , bạn sẽ thấy mình để là 9000 (đánh khoảng 5 phút là max level), bạn chỉ cần hạ thấp kinh nghiệm xuống, mình sữa lại thành 1000 là thấy bình thường trở lại (lượng zen rơi ra khi nhặt vào bình thường)
    Cám ơn các bạn!
    không đúng đâu bác ! em đả chỉnh lại EXP có 200 thôi ! mà vẩn bị chỉ mới phát hiện ra đánh ở Kantru 3 và Kalima 7 (chổ trùm Kundun ) là nhặt max tiền thôi. còn các chổ khác thì bình thường. ( em để EXP = 200 ).
    Mong bác coi lại, chứ để thế này ai cũng thành tỉ phú khó chịu lắm bác à !
    Khách viếng thăm hãy cùng Lu_Xu_Bu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

1. Data/LạngKor/Commonser.cfg đã sửa ip thành: 169.254.25.129
    2. Dataserver1, dataserver2, trong file AllowIPList đã sửa thành
    Code:
    0
    169 254 25 129 255
    end
    3. Data/Commonser.cfg
    đã sửa IP (4 chỗ)
    4. Data/IPlist.dat
    đã sửa IP
    5. Data/MapserverInfo.dat
    Cũng đã sửa IP:
    Code:
    .......S169.254.25.129
    có giữ lại chữ S đàng hoàng, mình thay toàn bộ IP trong file này,
    Không biết còn nữa không, trong các file còn lại mình cũng đã sửa pass sa, là 1234, chạy ODBC, em cũng đã sửa trong link rồi, Em có cần cài lại Loopback không các bác.
    Các bác xem em còn thiếu chỗ nào mà không chạy được link 8 , nó cứ trắng xóa. Em hỏi vì chưa cài được chứ không có ý phá hoại hay gây hấn gì đâu.
    Lần sửa cuối bởi BinhDuongx, ngày 07-09-07 lúc 02:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng BinhDuongx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi levinthan9 [Only registered and activated users can see links. ]
    decrypt xor key 56CD931D815B. tìm tên serrver. lưu lại encrypt lại cũng với xor key 56CD931D815B

Các pac chỉ hộ tôi chồ này là tìm ở đâu có ái này vậy, hoặc tìm = chương trình nào vậy có thể nói rõ hơm chút xíu ko vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng longthanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server 1.02N - Full Season II - Net4Viet
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 115
    Bài viết cuối: 17-03-09, 01:37 PM
  2. (Release)Mu Server SSII của N4V Team
    Bởi mylove0707 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 03-10-07, 08:58 PM