[Share] WebGame Sở Hán Truyền Kỳ - 楚汉传奇 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Ðề: [Share] WebGame Sở Hán Truyền Kỳ - 楚汉传奇

Xin lỗi chứ, cho mình comment tý, có ai đã giải nén đúng pass rồi không?? Có thể post cái pass quái quỷ đó lên được ko? Đã dùng hết cách có thể để cái đoạn text đó đúng nhưng mà cũng chịu thua vì cứ lỗi hoài, cũng đã thử zip rar Kuaizip nhưng vẫn ko ra cái pass này....

----Update
    Ôi Mẹ ơi, xài cái Explorer của Windows 8 có sẵn nó lại xài đc pass dưới... pà nó... dân CN mà gà quá.... Haizzz
    Đã giải nén đc thì cứ Nén lại theo cái ZIP cho nó lành.. pà nó làm mất 5 phút của mình
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 27-09-14 lúc 07:38 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên assmin's Avatar
    Thanks
    161

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi chứ, cho mình comment tý, có ai đã giải nén đúng pass rồi không?? Có thể post cái pass quái quỷ đó lên được ko? Đã dùng hết cách có thể để cái đoạn text đó đúng nhưng mà cũng chịu thua vì cứ lỗi hoài, cũng đã thử zip rar Kuaizip nhưng vẫn ko ra cái pass này....

----Update
    Ôi Mẹ ơi, xài cái Explorer của Windows 8 có sẵn nó lại xài đc pass dưới... pà nó... dân CN mà gà quá.... Haizzz
    Đã giải nén đc thì cứ Nén lại theo cái ZIP cho nó lành.. pà nó làm mất 5 phút của mình
    tình yêu thử cài font china cute chưa

try again : GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.netΪÃÎÏë¶øÅ� �Á¦Éú´æ¸ÐлÔÞÖúÕß°ïÖúÂÛ̳

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi assmin, ngày 27-09-14 lúc 07:57 PM. Lý do: hết tiền
    Khách viếng thăm hãy cùng assmin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi assmin [Only registered and activated users can see links. ]
    tình yêu thử cài font china cute chưa

try again : GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.netΪÃÎÏë¶øÅ� �Á¦Éú´æ¸ÐлÔÞÖúÕß°ïÖúÂÛ̳

[Only registered and activated users can see links. ]
    Pác cài đc để chơi chưa, tớ cứ mở cái GPH lên thì ko chạy cái gì nữa cả, ngoài cái "Press any key to continue..." Thấy cái này là nản rồi.... Thấy đồ họa đẹp mà lại ko cài đươc thì tức quá, cái giải nén đã mất 10 phút... Giờ đến khi chơi thì lại nghi là thiếu thiếu cái gì.... Pác giúp luôn được ko @assmin... hô hô

Ờ mà RAM 4Gb - 2.1Ghz chơi đc ko nhỉ ??? Không chắc làm cái lên 8Gb quá.
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 27-09-14 lúc 10:47 PM.

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Pác cài đc để chơi chưa, tớ cứ mở cái GPH lên thì ko chạy cái gì nữa cả, ngoài cái "Press any key to continue..." Thấy cái này là nản rồi.... Thấy đồ họa đẹp mà lại ko cài đươc thì tức quá, cái giải nén đã mất 10 phút... Giờ đến khi chơi thì lại nghi là thiếu thiếu cái gì.... Pác giúp luôn được ko @assmin... hô hô

Chơi được nhưng cứ lên 8GB đi..........................
    QQ : 2464931921

Thành Viên MrFamous's Avatar
    Thanks
    131

K cần đầu tư đến mức vậy đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng MrFamous xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chơi được nhưng cứ lên 8GB đi..........................
    Cũng chuẩn bị money để lên RAM lâu lắm rồi, giờ mới đủ.. Nhưng mà file source của Game này ko tính phần thừa thải mà chỉ tính phần Sever (GPHweb, server) có phải là 480Mb ko vậy pác Tuấn. chứ thấy 3D mà hơi ít hơn game thường thì cũng ngờ ngờ....

Chạy xong phần ESSamp OK rồi, đến khi chạy cái file thứ 2 thì nó lại bị lỗi.... cứ như trên (press any...) hoài vậy sao mà connect đc vào game nhỉ. Các phần Config trong Server mình đã check cả rồi, có thấy cái gì cần sửa đâu, mà sao cứ đứng ngay phần chạy GHP vậy nhỉ...

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Cũng chuẩn bị money để lên RAM lâu lắm rồi, giờ mới đủ.. Nhưng mà file source của Game này ko tính phần thừa thải mà chỉ tính phần Sever (GPHweb, server) có phải là 480Mb ko vậy pác Tuấn. chứ thấy 3D mà hơi ít hơn game thường thì cũng ngờ ngờ....

Chạy xong phần ESSamp OK rồi, đến khi chạy cái file thứ 2 thì nó lại bị lỗi.... cứ như trên (press any...) hoài vậy sao mà connect đc vào game nhỉ. Các phần Config trong Server mình đã check cả rồi, có thấy cái gì cần sửa đâu, mà sao cứ đứng ngay phần chạy GHP vậy nhỉ...
    Xóa mấy cái linh tinh đi nén lại là 380MB..............................
    QQ : 2464931921

Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Pác cứ nói cách cài sao đi, chứ chả hiểu cài thiếu bước nào, làm mệt quá... có 3 cái chạy thôi chứ mấy, sao mà nó lại ko chạy đc đây.

Thành Viên
    Thanks
    18

Pác cứ nói cách cài sao đi, chứ chả hiểu cài thiếu bước nào, làm mệt quá... có 3 cái chạy thôi chứ mấy, sao mà nó lại ko chạy đc đây.
    Cài làm gì, bản này bị lỗi, chơi xong out ra vô lại bị lỗi luôn ko chơi được bạn nhé. Bác Tuấn fix được hết lỗi bản này em bái bác làm Sư Phụ
    Lần sửa cuối bởi htrung02, ngày 29-09-14 lúc 11:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng htrung02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    29

thấy game hăm hở down về cái xong vào chơi ngon lành làm xong nv tân thủ out ra để vào navicat add vàng add xong vào game vàng thì có mà nhà cửa các thứ mất sạch ko hiểu bị gì luôn bác nào chỉ với
    Khách viếng thăm hãy cùng trtiendat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share webgame Phàm nhân tu chân 1&2(tiên hiệp truyền kỳ của VNG)
    Bởi ZhouJieLun trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 207
    Bài viết cuối: 02-04-14, 04:26 PM
  2. Xin một sever webgame giống với ngọa long hoặc tam quốc truyền kỳ!!
    Bởi boyganz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-02-12, 10:17 PM
  3. Cho xin webgame giống webgame Truyền thuyết Rồng
    Bởi DMC.NeZo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-09-11, 04:28 PM