[MU] Tìm người làm Mu ở Bà rịa - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    V.I.P
    Thanks
    19

Ðề: Tìm người làm Mu ở Bà rịa

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    bác có gì đâu mà to tác bác yên tam vài bưa nảy em cũng share sv KT thương mai cũa bác free nếu bắc thích gây sự
    Nếu là thật,xin cám ơn trước nhé
    Đúng là cậu nick màu,exp khá cao mà ko bao giờ hiểu phong cách làm việc của tôi,những gì các cậu crack đc là hàng tầm thường.
    Tôi đang có trong tay GS KT full pet,Chân Nguyên,full skill 120 trên máy nè,muốn crack ko tôi share ra cho crack,nhưng e là cậu hay cái người cậu thuê cũng ko đủ trình đâu ^^ (nếu làm đc tôi xin mua lại bản unpack 100tr VND,thật 100% )

Như câu muốn gây sự tôi lại lặp lại 1 lần nữa,có sao nói vậy,ko hề gây sự,xem lại chữ ký rồi sẻ rỏ,nếu làm 1 điều gì có ý nghĩa cho newbie thì tôi thấy nên "phân tích" ý nghĩa dòng chữ ký của bác cho newbie rõ còn hơn là share mấy GS vớ vẩn kia

P/S: anh em Box Kiếm Thế sẻ rất biết ơn Alex,hay ku Trí Hi phải ngậm ngùi vì ko bán crack GS tiếp đc
    Ủng hộ share ^^
    YH:tanphat44

2. The Following 2 Users Say Thank You to tomatoes For This Useful Post:

insomnia_1993 (12-09-12), phusang (12-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng là cậu nick màu,exp khá cao mà ko bao giờ hiểu phong cách làm việc của tôi,những gì các cậu crack đc là hàng tầm thường.
    Tôi đang có trong tay GS KT full pet,Chân Nguyên,full skill 120 trên máy nè,muốn crack ko tôi share ra cho crack,nhưng e là cậu hay cái người cậu thuê cũng ko đủ trình đâu ^^ (nếu làm đc tôi xin mua lại bản unpack 100tr VND,thật 100% )

Như câu muốn gây sự tôi lại lặp lại 1 lần nữa,có sao nói vậy,ko hề gây sự,xem lại chữ ký rồi sẻ rỏ,nếu làm 1 điều gì có ý nghĩa cho newbie thì tôi thấy nên "phân tích" ý nghĩa dòng chữ ký của bác cho newbie rõ còn hơn là share mấy GS vớ vẩn kia

P/S: anh em Box Kiếm Thế sẻ rất biết ơn Alex,hay ku Trí Hi phải ngậm ngùi vì ko bán crack GS tiếp đc
    Ủng hộ share ^^
    k chém hai đại ca nhịn nhau 1 câu đi. ai cũng prro chém thì bỏ gz thì gz toàn chém vs chém newbie die dần theo năm tháng. inso ủng hộ 2 bác ^^ k chém nhau nữa nhé. có j share nấy ae ủng hộ hết mình.
    Khách viếng thăm hãy cùng insomnia_1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến insomnia_1993 vì bài viết này !

insomnia_ts (14-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    6

chém nhau làm gì......mất lòng nhau ra....2 bác nhịn nhau 1 tí.....
    Nếu 2 bác share cái gì....mang tính tham khảo thui....share nhiều nó loạn.....
    Khách viếng thăm hãy cùng dodt.1306 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Ủng hộ share ^^
    bác không phãi xoắn em ko thích phá bác thôi bác à nhưng bác đừng tõ vẽ nguy hiễm nữa , em hok thích gây chuyện bác cữ lắm trò , hàng bác cung là loai crack đi bán lai thôi có gì đâu hay ho mà bác cứ khoe mẽ , đâu phãi bác viết ra SV bác làm dc người ta làm cũng đc đừng ngụy biện làm gì cho mệt em ko thích phá chen cơm cũa bác thôi bác đừng gây sự người chiu lỗ vẫn là bác thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Uhm,thì chịu lổ,nhờ sự quan tâm của Alex,cái bãi nào tớ đáp xuống cũng thấy cậu đáp theo
    Bán GS là chuyện bình thường nhưng ghi rõ bán SCF11.70.10(EX700) là lừa đảo,cậu bán gì là chuyện của cậu,nhưng thiết nghĩ tôi có quyền phân tích dòng QC đó cho các bạn Newbie biết.
    Mà có lẻ ko cần thiết,con người cậu ra sao thì ai cũng rõ mà ^^

Nhớ hứa share dùm tớ 1.0.0.2 Kiếm Thế nhé,đừng nói mà ko làm,hoặc đem bán kiếm chác lại cũng đc "vài chục tr tiền lẻ ăn sáng",đừng làm uổng công đi xin xỏ file
    YH:tanphat44

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tomatoes vì bài viết này !

phusang (13-09-12)

Alexandria
    Guest

lừa đảo gì có scf 11.70.10 rồi bác còn đi bán 11.70.01 bác thật trẽ con nếu ai thỳ có demo làm gì phãi xoắn còn Bán SCF11.70.10 (Ex700 90%) dang hoàn thiện ko càn biết nó là ỡ đâu miễn có bán là dc bác đừng tỏ tinh vi , chã lừa ai gì cã , có người cần se có hàng bán vậy thôi ko như bác , Bác cha biết gì về buôn bán bây h bác ko còn là độc quyền nữa tai vì SCF cũng ko phãi bác làm và sv em sài cũng ko phãi hàng cũa bác bác làm ơn im giùm cái , không biết gì đừng nói chĩ hạ thấp bác thôi sắp tới se share 12.70 free ho anh em sài vì hàng lỗi thời
    Lần sửa cuối bởi Alexandria, ngày 12-09-12 lúc 09:37 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

--• UG GHOST TEAM •-- ShineGhost's Avatar
    Đang ở
    Localhost
    Thanks
    101

Chuẩn bị có war nhau ! MOD vào can ngăn đi nào
    Khách viếng thăm hãy cùng ShineGhost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Alexandria << tôi hỏi cái dl anti >> cậu ấy đưa try đã crack >> bo tay

Con về Càu Chua ( tôi vẫn gọi vậy ) : thì tôi dám nói hiện tại 3 con Server ( vẫn mở đc 1 năm rồi ) thì vẫn dùng bản Server cũ rích

Đảm bảo cho chọn trên CLB này thì 80% ( ah mà phải nói 90% ) sẽ chọn Cà Chua

Có gì thông cảm nói thật
    Các PRO Tha Em

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến YeuVo_ThuongCon vì bài viết này !

phusang (13-09-12)

Alexandria
    Guest

Alexandria << tôi hỏi cái dl anti >> cậu ấy đưa try đã crack >> bo tay

Con về Càu Chua ( tôi vẫn gọi vậy ) : thì tôi dám nói hiện tại 3 con Server ( vẫn mở đc 1 năm rồi ) thì vẫn dùng bản Server cũ rích

Đảm bảo cho chọn trên CLB này thì 80% ( ah mà phải nói 90% ) sẽ chọn Cà Chua

Có gì thông cảm nói thật
    sv củ hay ko ko phãi tomatoes mà ra đều do người làm mu + sv cua titan mình nói thẳng bỏ 4 triệu ra mua 1 sv crack về để làm gì trong khi đó titan chỉ update có 100 $ chắc gì bác tomatoes đã bỏ tiền ra mua , server có add thêm gì mới à , có option mới do tomatoes làm à , fix bug gameserver à , viet hóa client à , động bộ sv à hài còn câu nói cũa bác thì tôi dám nói hiện tại 3 con Server ( vẫn mở đc 1 năm rồi ) thì vẫn dùng bản Server cũ rích sv bác chay ngon thế bác tomatoes đã đóng góp đc bao nhiêu % sức lực hoàn thiện vào cái sv cũa bác dang chạy >_< đơn giãn thế thôi , Bây h em chĩ góp ý 1 câu thôi crack sv h là chuyện quá khứ rùi nếu ko có gì phát triễn nổi bật như 1 so sv mu lớn thỳ từ từ cũng đi vào lang quên thôi bác à

Thành Viên Tâm Huyết hoainiemclub's Avatar
    Thanks
    233

Trích dẫn Gửi bởi insomnia_1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    k chém hai đại ca nhịn nhau 1 câu đi. ai cũng prro chém thì bỏ gz thì gz toàn chém vs chém newbie die dần theo năm tháng. inso ủng hộ 2 bác ^^ k chém nhau nữa nhé. có j share nấy ae ủng hộ hết mình.
    ai nói cậu newbie die dần theo năm tháng ...đối với mình thì ai mới chỉ biết cài mu và config vớ vỉn thì mình cũng xem như là newbie ( mình cũng k ngoại lệ )
    Chào Khách viếng thăm Rất hân hạnh được làm quen
    Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối