[JX] Video hướng dẫn cài đặt Server JX (TSBD 3.0) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 38 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 372
    Thành Viên
    Thanks
    11
    ẹc . Gặp lỗi này là sao vậy < failed load molude LuaLibDll.dll> help me ?????

lỗi của em khi cài TSBD0.3 cua jxvietnam . tất cả đều làm theo hướng dẫn tới phần cuối cùng là vào patch thi nó báo < failed to load moduleLuaLibDll.dll > .... em nhờ thằng bạn cài chơi dược shear em cai file đó bỏ vào sever van ko chay được
    Khách viếng thăm hãy cùng lovethxxx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Ðề: Phim hướng dẫn cài đặt Server JX (TSBD 3.0) 2011 by Jxvietnam

cảm ơn bạn video cài rất chi tiết mình gà nhưng làm theo cũng đc rồi chứ ko như những cái hd khác làm mãi chả đc
    à mà có ai có thể hướng dẫn cho mình cách chỉnh lại thời gian đi liên đấu và công thành ko giờ của máy tính mình là 12h mà các hoạt động toàn 19 20h nên ko tham gia đc với cả mình muốn chỉnh lại cái danh hiệu trên đầu VD như : Phó Cung chủ Hắc đạo thì phải làm ntn
    Và 1 vấn đề nữa là mình muốn ghép cái vòng sáng quanh mình như khi làm hoàng đế của vltk tp thì phải làm ntn vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng hanamnet1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hanamnet1 vì bài viết này !

nghia3292 (06-09-12)

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi lovethxxx [Only registered and activated users can see links. ]
    ẹc . Gặp lỗi này là sao vậy < failed load molude LuaLibDll.dll> help me ?????

lỗi của em khi cài TSBD0.3 cua jxvietnam . tất cả đều làm theo hướng dẫn tới phần cuối cùng là vào patch thi nó báo < failed to load moduleLuaLibDll.dll > .... em nhờ thằng bạn cài chơi dược shear em cai file đó bỏ vào sever van ko chay được
    Sr bạn nha mình ít online nên ko trả lời bạn đc.
    Lỗi của bạn là thiếu file LualibDll.dll trong client. Nhưng mà patch client của ohishu đã có file đó rồi mà ??
    Bạn có thể down patch chưa nén của [B.M.W] về copy data của VNG vào rồi play game thử xem.

Trích dẫn Gửi bởi hanamnet1 [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bạn video cài rất chi tiết mình gà nhưng làm theo cũng đc rồi chứ ko như những cái hd khác làm mãi chả đc
    à mà có ai có thể hướng dẫn cho mình cách chỉnh lại thời gian đi liên đấu và công thành ko giờ của máy tính mình là 12h mà các hoạt động toàn 19 20h nên ko tham gia đc với cả mình muốn chỉnh lại cái danh hiệu trên đầu VD như : Phó Cung chủ Hắc đạo thì phải làm ntn
    Và 1 vấn đề nữa là mình muốn ghép cái vòng sáng quanh mình như khi làm hoàng đế của vltk tp thì phải làm ntn vậy
    muốn chỉnh giờ thì mình hd nè đơn giản thôi. Tắt server đi vào Start => Settings => Control Panel => Date and Time => chỉnh giờ của máy lại theo ý mình sau đó khởi động server lại là đc
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to jxvietnam For This Useful Post:

aoxanhst (10-04-11), hanamnet1 (10-04-11)

Thành Viên
    Thanks
    7

mình cài xong chơi được rồi nhưng muốn sửa cái vũ khí ô kim đòi thân pháp 22222 thành 10 được không vậy?
    Và nếu sửa được thì sửa như thế nào?
    Thêm nữa là muốn chỉnh lại màu của mấy dòng Option của trang bị thì làm thế nào?
    Để vậy nhức mắt quá.
    Cám ơn bạn JxVietNam nhiều lắm.! I love u
    Khách viếng thăm hãy cùng aoxanhst xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến aoxanhst vì bài viết này !

nghia3292 (06-09-12)

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi aoxanhst [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài xong chơi được rồi nhưng muốn sửa cái vũ khí ô kim đòi thân pháp 22222 thành 10 được không vậy?
    Và nếu sửa được thì sửa như thế nào?
    Thêm nữa là muốn chỉnh lại màu của mấy dòng Option của trang bị thì làm thế nào?
    Để vậy nhức mắt quá.
    Cám ơn bạn JxVietNam nhiều lắm.! I love u
    Do patch client đc nén lại 1 file nên chỉnh trong server chắc sẽ ko đc.
    Bạn set nhân vật thành admin rồi đến xaphu nhận point thân pháp rồi mặc đồ vào.

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

nói thế người ta hỏi làm gì nữa mún tìm thử cảm giác chơi ofline chứ set admin nói làm gì nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thế người ta hỏi làm gì nữa mún tìm thử cảm giác chơi ofline chứ set admin nói làm gì nữa
    Tuỳ thôi, nếu muốn chỉnh tp thì down patch chưa nén của B.M.W về chỉnh tý là xong có gì đầu @@

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi mình tạo được nhân vật rùi mà lúc vào game đều kết nối với máy chủ thất bại là sao hả bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangkienht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi hoangkienht [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi mình tạo được nhân vật rùi mà lúc vào game đều kết nối với máy chủ thất bại là sao hả bạn
    Bạn vui lòng gửi tấm hình GameServer.exe khi game báo lỗi lên nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi sao mình vào nhận vật rồi vào game kết nối thất bại là sao bạn ? Làm ơn cho cái yahoo đi bạn hướng dẫn cho dễ , po gio cu vao la ket noi that bai
    Khách viếng thăm hãy cùng longsuper xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 38 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. server TSBD 3.0
    Bởi cunbeo1997 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-09-11, 07:33 PM
  2. Không kích hoạt được GM - Server TSBD 0.2
    Bởi huynhduypc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-07-11, 08:30 PM
  3. lỗi server TSBD 0.3
    Bởi jxnewbies trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu