Cài đặt Server Thiên Long Bát Bộ - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Cài đặt Server Thiên Long Bát Bộ

Trích dẫn Gửi bởi Chicken Run [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi, bạn đã cài xong V26 chưa vậy? Nếu cài xong thì bạn đem đi bán nha, đừng vào đây chọc khoáy mọi người. Mình nói fix all bug ở đây có nghĩa là fix những cái gì mà mình biết chứ có nói là tất cả đâu. All ở đây cũng có nghĩa là toàn bộ nữa mà (Tiếng anh dịch ra tiếng việt - nhiều nghĩa).
    Hơn nữa bạn không hiểu luật và con người TQ nên mới nói rằng Hacker Leech Server (Nhầm rồi).
    Nếu bạn không thích giúp mọi người thì có thể "Biến", bạn chưa giỏi như Hexpor nên cũng chưa đủ tư cách để "bốc phét" với mình.
    1 chữ tặng you "ếch ngồi đáy giếng"........sorry spam!Stop topic!off
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Lovepw [Only registered and activated users can see links. ]
    1 chữ tặng you "ếch ngồi đáy giếng"........sorry spam!Stop topic!off
    Cái ông này nói chuyện khó nghe quá. Thứ nhất ông là Mod hay sao mà off topic ? Bài nào của ông cũng là chọc ngoáy người khác, ko có tí tinh thần xây dựng nào,a e lên trên 4rum này với tinh thần giúp đỡ nhau là chính,người ta ko biết, ông biết sao ko hướng dẫn, ông bắt bẻ người ta từng tí 1,chỗ nào cũng chọc, cũng ngoáy.với bác Chicken run thì tôi đã đc kiểm chứng, mọi vấn đề mọi người có thể pm yahoo theo IM dưới chữ kí của bác ấy, tôi đã đc bác ấy hướng dẫn nói chung là từng tí 1, có gì chưa cài đc, hoặc lỗi ở đâu, qua teamviewer bác ấy fix cho từng lỗi 1, nói chung là 9,8/10 điểm nhiệt tình Phong cách làm việc cũng rất chi là pro.
    @Chicken Run : thanks bác nhiều, 4rum này cần thêm những người như bác
    @Lovepw : Còn ông, tôi nói thật, cái sv của ông, ông muốn giúp đỡ a e thì sao ko up lên mà phải gửi DVD lằng nhằng ra, tiền nong 1 vài trăm k nó chẳng đáng bao nhiêu đâu, nhưng bây giờ người ta share ông lại lên đây chọc ngoáy, ko biết cái cỡ ông giỏi đến mức nào, nhưng bây giờ cứ ngồi đấy mà ngắm cái sv của ông đi, chụp thêm nhiều ảnh làm chữ kí nữa vào, có cần tôi phải làm cái poll xem ai là ếch ngồi đáy giếng, thêm cái poll nữa vì cái giọng nói chuyện của ông xem có ai NGỬI đc ko.Chỉ sợ đến lúc ông biết kết quả lại tủi thân thôi.Ngồi đấy mà tự sướng đi nhé
    @ALL : Xin lỗi mọi người nếu tôi có nói gì ko phải, tôi chỉ thấy chướng tai gai mắt quá thì lên tiếng thôi. Sorry all
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongco xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

mọi người cho mình hỏi cái file 10201_database_linux32.zip lấy ở đâu gia vậy. chẳng có link down tì update vào oracle thế nào đc
    Khách viếng thăm hãy cùng s2maiyeubaby xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thật là khủng khiếp khi nhìn thấy đống code
    Khách viếng thăm hãy cùng lemon90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Bài đã cũ.Close Topic cho đỡ spam nhảm
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Có Server offlinene Thiên Long Bát Bộ chưa nhỉ?
    Bởi SmileAngel trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 23-09-08, 05:46 AM