Hướng dẩn cài đặt Ran EP4 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    Thành Viên hangson3100's Avatar
    Thanks
    122

Ðề: Hot!!! Hot!!! Hướng dẩn cài đặt Ran EP4

Bây h đến Client. Bạn giải nén cái Pacth Client rùi copy toàn bộ nhưng thứ có trong đó quăng vào thư mục cài Ran. Ok xong rồi. Bây h tui sẻ hướng dẩn cách tạo Acc.

Bạn mở SQL Management Studio chọn DB RanUser -> Table bạn mở cái table dbo.UserInfo ra oki bây h tiếp tục. bạn điền thông tin về acc cần tạo vào đóa.
    Pass ở đây là MD5 Hash Code cho nên bạn có thể copy mấy cái pass nài xài tạm:

123456 = E10ADC3949BA59ABBE5
    test = 098F6BCD4621D373CAD
    ianz = 0948D2350A28EEB4B3B
    pdf = BCD1B68617759B1DFCF

để làm GM bạn chỉ cần set giá trị ở trường UserType là 32. còn người dùng bình thường là 1.
    giúp với tạo ạc mãi mà ko dc.ko biết ai có tool tao ac.hay có cias DB nào có ac sẵn ko.cài dc cả tuần rồi mà vẫn ko vô chơi dc
    Khách viếng thăm hãy cùng hangson3100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi hangson3100 [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp với tạo ạc mãi mà ko dc.ko biết ai có tool tao ac.hay có cias DB nào có ac sẵn ko.cài dc cả tuần rồi mà vẫn ko vô chơi dc
    Sao lại không vào chơi được là sao hả bạn. Ở đó có mấy cái acc đó. Sao bạn không dùng. Còn nếu bạn muốn tạo acc mới thì bạn vào trong DB mà khởi tạo acc. Nhưng có 1 điễm cần lưu ý với bạn là pass ở đây là dạng Hex cho nên bạn lấy một trong mấy cái pass minh đã cho sẵn đó. Còn nếu bạn bik về Hex thì bạn có thể đặt pass theo ý mình.
    Chúc bạn vui
    Khách viếng thăm hãy cùng bacluong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Ðề: Hướng dẩn cài đặt Ran EP4

bạn ơi cái server không dow dc bạn lam ơn up lai hộ mình cái
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bacluong [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao lại không vào chơi được là sao hả bạn. Ở đó có mấy cái acc đó. Sao bạn không dùng. Còn nếu bạn muốn tạo acc mới thì bạn vào trong DB mà khởi tạo acc. Nhưng có 1 điễm cần lưu ý với bạn là pass ở đây là dạng Hex cho nên bạn lấy một trong mấy cái pass minh đã cho sẵn đó. Còn nếu bạn bik về Hex thì bạn có thể đặt pass theo ý mình.
    Chúc bạn vui
    Bacluong để lại email mình liên lạc đi hiện tại đã hoàn thành server RanOnline Ep5,và đã chạy thử nghiệm thành công những tính năng mới ,nếu bạn còn nghiên cứu thì mình hợp tác với mình phát triển thêm,phiên bản này có thể chuyển class mới và giao diện mới.Hồi âm sớm nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng MuonlineVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

seo em dang MSSQL 2005 Exress Edition va MSSQL Management Studio Express thi no hien len 2 caj nay

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

co aj có thể giúp em dc hok,caj sever cũng hok down dc nốt
    Lần sửa cuối bởi neverme1995, ngày 12-11-08 lúc 04:26 PM. Lý do: up hình nhỏ wé
    Khách viếng thăm hãy cùng neverme1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

làm ơn giúp đỡ em để em dc chơi ran ofline
    Khách viếng thăm hãy cùng neverme1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái đó bạn phải xoá hết và ghost lại cài và phải cài theo trình tự sai 1 bước là sai hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng MuonlineVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vay la seo,faj cai cai nao trước vậy anh

Thành Viên
    Thanks
    0

ec xem hướng dẫn thật kĩ,còn ghost là xả ghost cho win cũng gần như win nhưng nó làm mới lai win vì trong quá trình em cài có thể nhiều file đụng chạm hoặc lỗi gây ra chạy ko dc.chịu khó cài vài lần là dc nhứng server Ran thấy vậy chứ đụng vô nhiều thứ rắc rồi lắm.

Thành Viên
    Thanks
    0

vậy làm seo mới ghost lại dc phải dùng chương trình nào,với lại anh có thể nói với bacluong chỉnh lại cái sever seo hok down dc

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối