Unpack swf DNTG (Thủ công) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Unpack swf DNTG (Thủ công)

Trích dẫn Gửi bởi MAXSAI [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại đã unpack được thì tốt nhất nên tự VH với file của D5 không nên leach về tránh bug không mong muốn.

P/s: Xác nhận là việt hóa ngon lành chưa gặp vấn đề gì, hiện tại đã xác định được 4 file là: baseFace, createUI, roleUI và gameUI còn lại thì chưa biết
    Á đù mù photoshop đang leeck mấy cái hình bên VLCM
    Khách viếng thăm hãy cùng duongvandai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi MAXSAI [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn cho mình xin soft việt hóa swf của bạn được không
    Khách viếng thăm hãy cùng OsinLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên M.R.X's Avatar
    Đang ở
    Brasil
    Thanks
    20

Có thể làm cho một bài học video, xin lỗi, tôi không hiểu lắm về các hướng dẫn >. <
    Khách viếng thăm hãy cùng M.R.X xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

thực sự thì không hiểu lắm. ví dụ như xem được rồi thì làm sao mà save thành swf bây giờ? .

còn xài cái script của bác kia thì bị lỗi đó giữa chúng. thực ra mình chỉ cần file tg.swf của bốn dntc.vn là được rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi trong0981 [Only registered and activated users can see links. ]
    thực sự thì không hiểu lắm. ví dụ như xem được rồi thì làm sao mà save thành swf bây giờ? .

còn xài cái script của bác kia thì bị lỗi đó giữa chúng. thực ra mình chỉ cần file tg.swf của bốn dntc.vn là được rồi
    file tg.swf với main.swf này kia cho dù lấy bằng cách unpack cũng không thể chĩnh sửa hay unpack được nữa những file đó có lẽ bảo mật cao hơn các file như baseFace.swf
    Khách viếng thăm hãy cùng OsinLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi OsinLove [Only registered and activated users can see links. ]
    file tg.swf với main.swf này kia cho dù lấy bằng cách unpack cũng không thể chĩnh sửa hay unpack được nữa những file đó có lẽ bảo mật cao hơn các file như baseFace.swf
    view source thôi chứ lấy build ra làm gì . cách của thớt chỉ bữa cũng nghĩ ra nhưng ko nghĩ là xài CE. chỉ biết là nếu lấy được file swf khi nó load ở memory thì 100% là unpack rồi nhưng ko bik lấy sao.

bữa nay vô thì coi đc topic này mà thớt hướng dẫn khó hiểu quá @@. search ra rồi giờ save thành swf kiểu gì -_-
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định muon_sad_1991's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi duongvandai [Only registered and activated users can see links. ]
    Tool unpack dntg dựa theo nguyên tắc này nay share cho các bác nào chưa bít làm thủ công nhé.
    bật dntc.vn đăng nhập vào chơi bình thường bằng IE8 rồi dùng Cheat Engine tìm tới trang dntc click memory view
    Valuetype chọn string
    từ khóa là Fws rồi fist scan tiếp đó chọn dòng scan được
    chọn browse.this memory
    rồi chọn task ie rồi đóng nó ra file swf rồi dùng sothink cho nó fla rồi sửa tùy ý nhé
    Đã làm thành công.
    P/S :Bác nào ở Ninh Bình làm online thì pm mình nhé hợp tác làm chung cái này cho ae rip mỏi tay
    Unpack cái quần chứ thủ công gì
    Khách viếng thăm hãy cùng muon_sad_1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên M.R.X's Avatar
    Đang ở
    Brasil
    Thanks
    20

Ai cũng có thể thực hiện một video giải thích? xin lỗi tôi không hiểu làm thế nào để làm
    Khách viếng thăm hãy cùng M.R.X xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] hỏi cách unpack
    Bởi manhdendaica trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-07-13, 02:56 PM
  2. Xin Hướng Dẫn Em Unpack SPR > 1MB
    Bởi ohishu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-07-11, 12:44 PM
  3. Cần unpack spr hộ
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 23-10-10, 06:59 PM