[JX] Share JX2--1 click full LINUX - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 529
    Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: Share JX2--1 click full LINUX

Trích dẫn Gửi bởi Rogue [Only registered and activated users can see links. ]
    AE ai có file sound full (có âm thanh nga my đàn) cho mình xin với
    edit thành vina house hả?................
    Khách viếng thăm hãy cùng toantuanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi nhocvip154 [Only registered and activated users can see links. ]
    Help với bác ơi, chèn xong bây giờ vào game toàn báo server bảo trì là thế nào nhỉ??
    Code:
    [verify_up2date] GetUp2dateVersion: code=8DA68FCD
    [[Group 1 Server 01]] RemoteServer 127.0.0.1:38923 crashed
    [ServerManager] Server 1 will stop, unlock all role [count=0] 
    [ServerManager] Server 1 will stop, unlock all role [count=0]
    Bác xóa đi là vào được bình thường ngay ấy mà. Muốn đi tàng kiếm thì copy world của bác nào có vài dòng ở trang trước ấy...
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Mong là có bạn nào hảo tâm share bản vmware đã được sửa tàng kiếm vì mình làm như hướng dẫn của bác trên kia không được, nó vẫn đòi 5 hệ phái. Dù mình đã sửa đến tận hàm GS_EnterTask() hay thậm chí bỏ qua mọi điều kiện và gọi luôn hàm GS_EnterTask() trong hàm GS_EnterTaskTalk_5() nhưng thằng đĩ sứ giả tàng kiếm vẫn báo đỏ "5 người chơi với 5 hệ phái khác nhau"
    Khách viếng thăm hãy cùng Q9_Boy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Porcupine's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi Q9_Boy [Only registered and activated users can see links. ]
    Mong là có bạn nào hảo tâm share bản vmware đã được sửa tàng kiếm vì mình làm như hướng dẫn của bác trên kia không được, nó vẫn đòi 5 hệ phái. Dù mình đã sửa đến tận hàm GS_EnterTask() hay thậm chí bỏ qua mọi điều kiện và gọi luôn hàm GS_EnterTask() trong hàm GS_EnterTaskTalk_5() nhưng thằng đĩ sứ giả tàng kiếm vẫn báo đỏ "5 người chơi với 5 hệ phái khác nhau"
    Có sửa luôn dòng text yêu cầu 5 người ko mà nó vẫn báo thế?
    Sửa thành 1 người nhưng vẫn cần tạo tổ đội mới vào đc đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng Porcupine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi venoido [Only registered and activated users can see links. ]
    1 là về môn phái kiếm NPC dạy võ mà up skill tối đa 5, dùng lệnh gm để up mấy cái điều kiện đi kèm như vàng, danh vọng, kinh nghiệm
    2 là dùng lệnh: ?gm ds LevelUpSkill(ID Skill) up skill lên tối đa 20, id skill tra trong skills.txt dùng Jxstudio để mở
    Bạn có thể share file skills.txt được không? Mình tìm mãi mà không thấy file này.
    Khách viếng thăm hãy cùng binbi12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi Porcupine [Only registered and activated users can see links. ]
    Có sửa luôn dòng text yêu cầu 5 người ko mà nó vẫn báo thế?
    Sửa thành 1 người nhưng vẫn cần tạo tổ đội mới vào đc đó.
    sửa rồi thím, gọi luôn hàm GS_EnterTask_5() thì nó đâu có check điều kiện trong tổ đội nữa thím.
    Lần sửa cuối bởi Q9_Boy, ngày 06-01-20 lúc 12:38 AM.

Thành Viên Porcupine's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi binbi12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể share file skills.txt được không? Mình tìm mãi mà không thấy file này.
    Trong Settings/skill thì phải.

sửa rồi thím, gọi luôn hàm GS_EnterTask_5() thì nó đâu có check điều kiện trong tổ đội nữa thím.
    Chỉ cần thay số 5 thành số 1 or 2 người nếu muốn thôi. ko cần thay nhiều quá đâu. tui sửa 2 chổ này xong đi bình thường mà.

Code:
    local nTeamSize = GetTeamSize()
    	if ((nTeamSize >= 5) and (GS_AreaCheck() == 1)) and (GS_CheckRoute() >= 5) then
    		nCheckPoint[2] = 1
    		GS_TeamSizeTxt = "<color=green>5 người trở lên (đội viên ở"..SF_TOWNNAME..")<color> "
    	else
    		GS_TeamSizeTxt = "<color=red>Tối thiểu có 5 hệ phái khác nhau cùng ở ("..SF_TOWNNAME..")<color>"
    	end
    Khách viếng thăm hãy cùng Porcupine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi Porcupine [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong Settings/skill thì phải.

Chỉ cần thay số 5 thành số 1 or 2 người nếu muốn thôi. ko cần thay nhiều quá đâu. tui sửa 2 chổ này xong đi bình thường mà.

Code:
    local nTeamSize = GetTeamSize()
    	if ((nTeamSize >= 5) and (GS_AreaCheck() == 1)) and (GS_CheckRoute() >= 5) then
    		nCheckPoint[2] = 1
    		GS_TeamSizeTxt = "<color=green>5 người trở lên (đội viên ở"..SF_TOWNNAME..")<color> "
    	else
    		GS_TeamSizeTxt = "<color=red>Tối thiểu có 5 hệ phái khác nhau cùng ở ("..SF_TOWNNAME..")<color>"
    	end
    [Only registered and activated users can see links. ]

Đuối luôn đó mấy thím ơi vừa cài lại server sạch bong kin kít vẫn éo vào dc là éo vào dc

Thành Viên
    Thanks
    82

Cám ơn ông Porcupine.

Đuối luôn đó mấy thím ơi vừa cài lại server sạch bong kin kít vẫn éo vào dc là éo vào dc
    ông qua bên clbgameviet.net tìm bài tàng kiếm jx2 mod 1 người.
    Lần sửa cuối bởi binbi12, ngày 06-01-20 lúc 02:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng binbi12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi binbi12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn ông Porcupine.

ông qua bên clbgameviet.net tìm bài tàng kiếm jx2 mod 1 người.
    thanks thím, xem hướng dẫn của ông kia ổng kêu sửa 2 file mà ko để ý sửa có 1 file hèn gì ko vào dc.
    Lần sửa cuối bởi Q9_Boy, ngày 06-01-20 lúc 05:11 AM.

Trang 29 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] JX2 server và JX2 Private
    Bởi tl22081996 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 01-02-20, 12:36 AM
  2. [JX] [JX2] jx2 offline .... help
    Bởi mrtieutien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 19-07-18, 04:40 PM
  3. [JX] Share Full File Server JX2 ( Tài khoản baidu vào download)
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-10-15, 09:31 PM
  4. [JX2] Nhờ tìm sv Jx2 phiên bản thời kì đồ đá
    Bởi kiniemlove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-03-15, 12:02 PM