Quà tết cho AE Phong Vân - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 454
    Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

Ðề: Quà tết cho AE Phong Vân

[Only registered and activated users can see links. ]
    làm sao bay dc lên đây các bác . mò hết ngóc ngách ở lạc sơn r
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

sao kì lạ... virut quá trời nhỉ ? làm cái diệt virrut của tui nó báo lỗi tự động reset để check virrut và sửa lỗi mất 5 tiếng mới sửa xong
    Khách viếng thăm hãy cùng Google.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Trích dẫn Gửi bởi Google.com [Only registered and activated users can see links. ]
    sao kì lạ... virut quá trời nhỉ ? làm cái diệt virrut của tui nó báo lỗi tự động reset để check virrut và sửa lỗi mất 5 tiếng mới sửa xong
    Cùng số phận nên test ở máy ảo
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    280

Mình chơi off các bạn cho hỏi các có thể hướng dẫn chỉnh đánh quái rớt Vàng (Kim nguyên bảo đó) với tỉ lệ ít và Boss với tỉ lệ nhiều hơn để chơi cho nó hấp dẫn không thay vi nạp thẳng 1 đống knb vào người ngay.
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chơi off các bạn cho hỏi các có thể hướng dẫn chỉnh đánh quái rớt Vàng (Kim nguyên bảo đó) với tỉ lệ ít và Boss với tỉ lệ nhiều hơn để chơi cho nó hấp dẫn không thay vi nạp thẳng 1 đống knb vào người ngay.
    ở data/scene/plunder.txt cứ tìm là ra như sv mình đã config sẵn quái trên 81 rớt vàng khóa rồi.bạn chỉ cần sửa lại lượng vàng rớt là ok.Với thêm đó là vàng khóa nhé vàng thường thì chịu rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng monday1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến monday1990 vì bài viết này !

phiyeutuan08 (11-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    280

Trích dẫn Gửi bởi monday1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    ở data/scene/plunder.txt cứ tìm là ra như sv mình đã config sẵn quái trên 81 rớt vàng khóa rồi.bạn chỉ cần sửa lại lượng vàng rớt là ok.Với thêm đó là vàng khóa nhé vàng thường thì chịu rồi
    Cám ơn bạn đã trả lời như vậy là kô làm cho quái rớt vàng thường được hả. Chỉ có cách thông qua cách nạp vào tài khoản à?
    Cho mình hỏi luôn muốn tắt sự kiện như mình đánh dấu đỏ ở đây thì làm thế nào bạn ơi!
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Mình muốn tắt sự kiện này và 1 số thằng mình không cần mong bạn hướng dẫn dùm. Cám ơn bạn rất nhiều!
    Lần sửa cuối bởi phiyeutuan08, ngày 11-01-16 lúc 11:18 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn bạn đã trả lời cho mình hỏi thêm cách bật tắt sự kiện. Mình download file EventDev.txt của bạn đã biết được tên sự kiện rồi.
    Ví dụ mình muốn tắt sự kiện: promotion/love -> tình nồng ý mật thì mình vào file đó nhưng kô biết làm gì để tắt nó ko hiện thị sự kiện này.
    Bạn giúp mình chỉnh sửa được không để những cái khác mình còn biết làm theo. Cám ơn bạn rất nhiều!
    tắt tình nồng ý mật mình thêm 1 số vào file love ví dụ love1 là nó không check thấy thì nó tắt thôi

áp dụng vài cái thôi nhe...rồi còn sửa ngày tháng ở file txt nữa.Tóm lại bạn mò là sẽ hiểu cứ mò cách này ko được cách khác..lưu lại file nếu bị pause thì làm lại.
    Lần sửa cuối bởi monday1990, ngày 11-01-16 lúc 11:18 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng monday1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

Cám ơn bạn đã trả lời cho mình hỏi thêm cách bật tắt sự kiện. Mình download file EventDev.txt của bạn đã biết được tên sự kiện rồi.
    Ví dụ mình muốn tắt sự kiện: promotion/love -> tình nồng ý mật thì mình vào file đó nhưng kô biết làm gì để tắt nó ko hiện thị sự kiện này.
    Bạn giúp mình chỉnh sửa được không để những cái khác mình còn biết làm theo. Cám ơn bạn rất nhiều!
    Trích dẫn Gửi bởi BeeZone [Only registered and activated users can see links. ]
    Ví dụ Server\config\data\promotion\charge_fightamount_ra nk\[2015][04][30][00,00]开始持续431900分钟

Thì [2015][04][30][00,00] = [Năm][Tháng][Ngày][Giờ,Phút] => Muốn mở thì edit lại ngày bắt đầu sự kiện vd: [2015][11][24][00,00] là bắt đầu 0h0' ngày 24 tháng 11 năm 2015=> còn muốn tắt thì sửa cho nó hết hạn chẳng hạn năm 2015 thành 2014 => tự hiểu những cái folder sự kiện còn lại
    Trích dẫn Gửi bởi monday1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sửa lại cái ngày ở configuration.property

Ví dụ: bạn chạy sever ở ngày hôm nay thì sửa lại ngày hôm nay

demo:

[Only registered and activated users can see links. ]

kết hợp với hướng dẫn trên
    Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhkhanh109 vì bài viết này !

phiyeutuan08 (11-01-16)

Thành Viên tiendatnn's Avatar
    Thanks
    18

Xóa or đổi thời gian ý bạn

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: [Only registered and activated users can see links. ])
    Khách viếng thăm hãy cùng tiendatnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tiendatnn vì bài viết này !

phiyeutuan08 (11-01-16)

Thành Viên tanlockgvn's Avatar
    Thanks
    161

bác Monday cho xin thông tin đăng nhập WP admin với bác
    Khách viếng thăm hãy cùng tanlockgvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 29 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Server private Phong thần ? hoặc Phong thần TQ cũng đc
    Bởi mrson9xx2 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 27-08-16, 01:49 PM
  2. [Phong Vân] Có bạn nào biết chỉnh máu boss cho phong vân không giúp với
    Bởi supergunny677 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-07-15, 01:58 PM
  3. Xin item phi phong và cánh (+0+1+2) và NPC nâng cấp cánh và phi phong
    Bởi lehoanghiep9 trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-10-14, 08:11 AM
  4. JX VNG ra Ver Phong Vân Tái Khởi !!!
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 22-07-11, 03:37 PM