[JX] Share Server BFF 2.0 bản Full Chức Năng - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 149 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 79 129 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 1484
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Share Sever BFF 2.0 bản Full Chức Năng

Trích dẫn Gửi bởi ngaunachay [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]asdssadadadada
    Thank bạn. Hướng dẫn tớ sử dụng JX studi được không/ Ví dụ tớ thêm NPC, thêm Item hay là sửa lại trang bị tím như bạn đã chỉ cho tớ đó
    Khách viếng thăm hãy cùng vanthanhbg0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    làm sao cho mã kháng là 75%, nhìn vậy loạn wá mấy bác àk, bạn nguachay ơi, chỉ mỉnh cách al2m có danh hiệu, mình làm đc vòng sáng ko àk
    thoát ra vào lại kháng về 75 ngay

bản nì chuyển sinh mất khinh công, chưa làm cách nào lấy lại đc. Bản TKH mất khinh công thì tìm võ sư môn phái mình lấy lại là ok.
    Khách viếng thăm hãy cùng saobekolak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Bựa Nhân ngaunachay's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi saobekolak [Only registered and activated users can see links. ]

bản nì chuyển sinh mất khinh công, chưa làm cách nào lấy lại đc. Bản TKH mất khinh công thì tìm võ sư môn phái mình lấy lại là ok.
    Thì add thêm thằng NPC học khinh công là được chứ gì
    :I'm Newbie :

Thành Viên
    Thanks
    256

Trích dẫn Gửi bởi saobekolak [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn thêm
    Code:
    AddMagic(220,1)
    vào function chuyển sinh nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng gj4cm0y3u3m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến gj4cm0y3u3m vì bài viết này !

saobekolak (04-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi gj4cm0y3u3m [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn thêm
    Code:
    AddMagic(220,1)
    vào function chuyển sinh nhé
    bản này add lỗi bao tay đồng cừu thành Địch khái, sửa đâu bác?
    Khách viếng thăm hãy cùng saobekolak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

cho hỏi hàm check và del item, ai bik chỉ dùm được không. Cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng Manner xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Trích dẫn Gửi bởi nhox0194 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi cho mình hỏi 1 số lỗi và cách khắc phục :
    LỖI SKILL CỬU CUNG 9X DM KO ĐÁNH XA DC
    LỖI KHI CHUYỂN SINH MẤT SKILL 9X CỦA CÁC PHÁI
    Cửu cung vốn phải áp sát. Hồi xưa mình nhớ mình cũng chưa đánh xa bao giờ, toàn click vào auto là đánh tiếp cận với khoảng cách tầm 75. Như thế mới gọi là Cửu Cung Phi Tinh chứ nếu đánh xa lại thành ra Tán Hoa Tiêu mất.
    Mình thấy skill Cửu Cung vậy là khá ổn (bạn thử chuyển sang Tán Hoa Tiêu khi đánh xa-gần sẽ có sự thay đổi dame rõ rệt).

Còn khi chuyển sinh mình ko gặp lỗi như bạn, skill 9x vẫn giữ nguyên trừ khinh công.

Thành Viên
    Thanks
    3

Cửu cung vốn phải áp sát. Hồi xưa mình nhớ mình cũng chưa đánh xa bao giờ, toàn click vào auto là đánh tiếp cận với khoảng cách tầm 75. Như thế mới gọi là Cửu Cung Phi Tinh chứ nếu đánh xa lại thành ra Tán Hoa Tiêu mất.
    Mình thấy skill Cửu Cung vậy là khá ổn (bạn thử chuyển sang Tán Hoa Tiêu khi đánh xa-gần sẽ có sự thay đổi dame rõ rệt).

Còn khi chuyển sinh mình ko gặp lỗi như bạn, skill 9x vẫn giữ nguyên trừ khinh công.
    mình thấy các sv private đã có cách khắc phục cửu cung , mình cung ko biết sao lại mất skill nữa , vậy nếu khinh công mất thì add lại cách nào , skill 9x có thể làm tương tự dc ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng nhox0194 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Bựa Nhân ngaunachay's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    220

Trích dẫn Gửi bởi nhox0194 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình thấy các sv private đã có cách khắc phục cửu cung , mình cung ko biết sao lại mất skill nữa , vậy nếu khinh công mất thì add lại cách nào , skill 9x có thể làm tương tự dc ko?
    Bạn xóa hết cái script +Settings Củ đi Rồi Chép lại cái nhocken2030 share đi coi bị lỗi không
    :I'm Newbie :

Thành Viên
    Thanks
    73

Bạn làm thứ tự như sau:

• Download máy ảo (server cũ) BFF về, giải nén rồi thiết lập tầm 384MB RAM là chạy ok (hoặc 512m ko cần 1GB).
    • Sau đó download patch này giải nén đè lên server lẫn client (đã check với AVAST ko có virus):

Trích dẫn Gửi bởi anhbi792 [Only registered and activated users can see links. ]
    tổng hợp tất cả update [Only registered and activated users can see links. ]
    • Tiếp đến làm thế này để fix lỗi đồ tím:

Trích dẫn Gửi bởi ngaunachay [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình share cái trang bị tím đã add sẵn trong 132.lua
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén cho vào server và phải đồng bộ với Client nha
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]

Lưu Ý Client Full sẽ hok bị tàn hình áo khi mặc nha @@
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn down cái này về,giải nén cho vào Client là hok bị tàn hình
    • Sau cùng, config server IP là 192.168.1.33 và config lại IP trong client cũng vậy tại đường dẫn <client>\settings\serverlist.ini

Còn phần sửa khinh công sau khi chuyển sinh thì mình đang mò mẫm tại <server>\scripts\chuyensinh\main.lua

ok thì mình sẽ post

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến saobekolak vì bài viết này !

nhox0194 (04-12-12)

Trang 29 của 149 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 79 129 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Chức năng Admin Full
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 23-12-22, 12:08 PM
  2. [MU] Tiếp Tục Share 11 Lic NBB 1 tháng Full Chức Năng ;)
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 14-11-12, 11:05 PM
  3. [MU] Share 5 Lic NBB Thời hạn 1 tháng - Sử dụng Full chức năng NBB
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 29-07-12, 10:40 AM
  4. Share sever nhất kiếm full tính năng chạy trên nền bản Mr.phát
    Bởi zin1007 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 317
    Bài viết cuối: 30-05-12, 07:35 AM
  5. [MU] Share web thiếu vân full code 3.5 cho các pro crack ai đủ khả năng nào
    Bởi hongdaika trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 24-04-12, 03:56 AM