[Share] Webgame Ngọa Long (VMWare - 1 phím kết thúc) - Trang 28
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 28 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 465
    Thành Viên
    Thanks
    107

Ðề: [Share] Webgame Ngọa Long (VMWare - 1 phím kết thúc)

Trích dẫn Gửi bởi dragon_boy [Only registered and activated users can see links. ]
    Dạ, em muốn đánh quân đoàn để trải nghiệm tính năng game thôi ạ. Chứ cứ vèo vèo thì lại nhanh quá, ko còn cái gì để mò nữa ạ. Với cả tiện hỏi phần res để copy cả cái client 1.6. E tìm mãi ko ra :-
    phần res ở đây : home\toandaik\wly_web
    Khách viếng thăm hãy cùng toshidotoke xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến toshidotoke vì bài viết này !

dragon_boy (03-01-18)

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi toshidotoke [Only registered and activated users can see links. ]
    phần res ở đây : home\toandaik\wly_web
    Vâng đã thấy, em cảm ơn bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng dragon_boy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Hazzz Mình Chỉ Mong Có Được Con Ngọa Long Offline Cỡ Như Ngọa Long Boom Là Thỏa Mãn Mong Ước Rùi hehe
    (Giỡn Thôi Ông Nào Của Ngọa Long Boom Đừng Chém Nha)
    Khách viếng thăm hãy cùng hungproest xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi catnora [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong folder instance là cái file phó bản. Bạn chỉnh từng file ấy. Chẳng hạn như file baimenfeijiang là map Lữ Bố - Bạch Môn Phi Tướng (ko biết map nào thì có thể mở instance trong folder dataset_vi_vn lên để xem). Trong file này, có các dòng tương tự như:

Thì basemerit là chiến công cơ bản nhận được, headicon là đường dẫn avatar npc... Troops là mã quân đội, như ở đây là 1109. Tiếp tục kéo xuống dưới sẽ có dòng

Chú ý "ident="1104" nhé. SoldierNum là số linh của mỗi tướng trong troop này. Bạn có thể tăng máu của tướng lên, khởi động lại server và cảm nhận
    Cái defCoef mình chỉnh x10 lên má kháng trâu vl đi phờ mặt lun
    Khách viếng thăm hãy cùng hungproest xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Trích dẫn Gửi bởi hungproest [Only registered and activated users can see links. ]
    Hazzz Mình Chỉ Mong Có Được Con Ngọa Long Offline Cỡ Như Ngọa Long Boom Là Thỏa Mãn Mong Ước Rùi hehe
    (Giỡn Thôi Ông Nào Của Ngọa Long Boom Đừng Chém Nha)
    80 củ thôi.tha hồ.) .
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi leonhang [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

chỉnh sửa trong Navicat mục general

owner_id : ID của acc ví dụ ID cua minh la 800 ghi vào 800

general_id : ID của tướng mình post ở trên

general_lvl : LV của tướng

soldier_num : Dẫn binh của tướng ( cái này chỉnh lên roi vào game vẫn ko thay đổi,nên ko cần làm gi )

reincarnation_nums : Số lần chuyển sinh của tướng minh thử len toi 120 lần chỉ số tướng tăng cao vãi đạn

dragon _soul, tiger_soul , basaltic_soul , suzaku_soul : hồn tướng để 15 là max nhé

navy_lvl : cấp thủy quân 200
    Chỉ nên thay đổi những cái trên thôi,còn lai ko thay đổi gì hết
    Tướng Ngô , Ngụy có thoi gian minh post tiep

Mình đã thêm được tướng nhưng không trùng tu được là sao nhỉ? Vẫn lính cấp 1...Nó báo là không đủ tầng trong tháp thí luyện
    Khách viếng thăm hãy cùng phamhunga3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi dragon_boy [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai hướng dẫn hộ em vụ đánh quân đoàn chỉ cần một người với. Em tìm mãi ko thấy phần res đâu. Đã dùng WINSCP kết nối vào. E cảm ơn
    bạn làm theo hướng dẫn này đi, xong thì clean cache nhé

anh em ném vào thư mục /res/map ở phần client nhé. cái này là map của 1.6 xong đc pack lại về 1.2. Nếu có lỗi ae báo nhé t làm lại cho bản khác. lười check lại quá .
    Ngoài ra để cho chuẩn ae vào phần instance trong dataset trên sv sửa lại toàn bộ chỗ legion maxPlayer các dòng thành như này nhé:
    <Legion maxPlayer="8" maxVictory="15" minPlayer="1" teamType="2"/>

1 số thiết lập bắt buộc phải đồng bộ từ trên sv xuống client. ae nào thích chơi thì gom chung lại làm 1 bản. xong up bộ dataset lên đây rồi t giúp pack lại cho đồng bộ nhé.
    (sory vì lý do cá nhân nên ko share được tool unpack vì tool là của cả team)[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi htrung02, ngày 03-01-18 lúc 09:38 PM. Lý do: ảnh
    Khách viếng thăm hãy cùng htrung02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến htrung02 vì bài viết này !

dragon_boy (03-01-18)

Thành Viên
    Thanks
    3

Mọi người cho em hỏi thêm chút ạ. VD nếu giờ muốn qua ngày thì dùng lệnh gì và vào đâu để gõ lệnh ạ. Và chỉnh giờ server nữa ạ. E cảm ơn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]

anh em ném vào thư mục /res/map ở phần client nhé. cái này là map của 1.6 xong đc pack lại về 1.2. Nếu có lỗi ae báo nhé t làm lại cho bản khác. lười check lại quá .
    Ngoài ra để cho chuẩn ae vào phần instance trong dataset trên sv sửa lại toàn bộ chỗ legion maxPlayer các dòng thành như này nhé:

1 số thiết lập bắt buộc phải đồng bộ từ trên sv xuống client. ae nào thích chơi thì gom chung lại làm 1 bản. xong up bộ dataset lên đây rồi t giúp pack lại cho đồng bộ nhé.
    (sory vì lý do cá nhân nên ko share được tool unpack vì tool là của cả team)[Only registered and activated users can see links. ]
    File này die rồi ạ. Bác up lại dùm em
    Khách viếng thăm hãy cùng dragon_boy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]

vẫn tới công tôn tu là hết roi bác ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng leonhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi leonhang [Only registered and activated users can see links. ]
    vẫn tới công tôn tu là hết roi bác ơi
    Thì bản này đến CTT, lv 165 là hết, bạn còn muốn gì nữa :v muốn đến Hoàng Hạo hay Quan Vũ - Kinh Châu :v
    Khách viếng thăm hãy cùng catnora xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 28 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Re] Share webgame Chân Long Giáng Thế [MOD]
    Bởi Hearts trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-08-16, 07:50 PM
  2. Share webgame Chân Long Giáng Thế Mod tam quốc
    Bởi dvbetrayal trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 15-07-14, 09:46 AM
  3. [Share] Webgame tàng long source china mới share
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 05-04-14, 08:25 AM
  4. [HOT ]Share Webgame Ngạo thị long thành
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-03-14, 09:24 AM
  5. Ai có webgame Ngọa Long offline không share anh em chơi cùng. Thank!
    Bởi Phuong_NUCE trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-01-13, 08:31 AM