[MU] Lại share server công nghệ DatDat - Trang 28
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 28 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 547
    Vi phạm quy định bimaloha's Avatar
    Đang ở
    localhost
    Thanks
    26

Ðề: Lại share server công nghệ DatDat

Trích dẫn Gửi bởi snowbabie [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ơi cho em hỏi sửa tên item hiện ở client ở file nào bác nhỉ ? Em thấy tên siêu wing 1,2,3,4 nghe nó không phê lắm ^^

Data\Local\Eng\item_eng.bmd và Data\Local\Eng\itemtooltip_eng.bmd
    Thay vì bỏ thời gian ra hỏi mấy câu kiểu này rồi lại phải đợi trả lời thì google "ebook hướng dẫn quản lý server mu", hoàn toàn miễn phí, đầy đủ và không phụ thuộc :@ Có cơm ăn rồi, chỉ việc tìm thìa tìm đũa thôi cũng lười.
    Khách viếng thăm hãy cùng bimaloha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to bimaloha For This Useful Post:

annynhiem (08-02-18), KaizKenny (08-02-18), snowbabie (08-02-18)

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi bimaloha [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất nhiên, hàng free đem share thì không thể nào hoàn hảo 100% được. Muốn xịn, một là bỏ công sức ra mà dev, hai là bỏ tiền bạc ra mà thuê người dev. Member bây giờ toàn đòi ăn sẵn rồi mở miệng ra chê bai thì sao mà khá được. Đến Socolas huyền thoại ctrl+c còn tự dev được sv của riêng mình mà các thanh niên trai tráng lại chỉ biết há miệng chờ sung. Buồn thay
    Nhân tiện chúc Socolas năm mới có nhiều tiến bộ, antihack xịn hơn đỡ bị bọn nó phá nhé
    ờ Antihack cũng xong rồi, giờ thì ko lo chuyện hack nữa, bọn mem vô game là dẹp cmn ý định hack luôn gòy thằng nào cứng đầu là cho xem sếc hết . Từ cái ngày devgame81 share source SCF+MUemu thì mình đã ko dùng sv share build sẵn nữa rồi, ngoài việc pải bỏ tiền ra mua src post item + fix auto master . Mới mua chưa đc bao lâu thì có src dat dat share full cmnr, src dat dat ko shared thì post item + auto master cũng còn giá trị vãi lắm, cũng hơi tiếc tiền mà dù sao cũng học được nhiều cái hay . Cg
    Giờ mem mới nhiều như nấm, đụng đâu hỏi đó là chuyện thường, rảnh thì giúp mà hok rảnh thì thôi. Lúc trước còn rảnh háng đi support tùm lum mà giờ nghĩ lại support free đủ rồi, toàn bị lợi dụng là 9 nghĩ trước méo ai giúp mình tại sao giờ mình lại pải nai lưng ra giúp người khác, thôi kệ giờ ngồi nhìn Bimaloha gõ phím bình thiên hạ vậy. Chúc năm mới nhiều sức khỏe nhé

P/S: Ctr C + V là 1 nghệ thuật đấy, thấy mấy ông coder giỏi thì họ Ctr C+V còn khiếp hơn, ai rảnh mà code từ đầu đến cuối socolas đã làm được thì các bạn khác cũng làm được thôi à quên còn phải edit nữa, biến của người khác thành của mình chứ lị, ko có đăng ký bản quyền thì cứ tự nhiên mà làm thôi sợ gì ai kiện cáo . Nhiệt huyết MU made by socolas đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

annynhiem (08-02-18)

Vi phạm quy định onlinezajzaj's Avatar
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    ờ Antihack cũng xong rồi, giờ thì ko lo chuyện hack nữa, bọn mem vô game là dẹp cmn ý định hack luôn gòy thằng nào cứng đầu là cho xem sếc hết . Từ cái ngày devgame81 share source SCF+MUemu thì mình đã ko dùng sv share build sẵn nữa rồi, ngoài việc pải bỏ tiền ra mua src post item + fix auto master . Mới mua chưa đc bao lâu thì có src dat dat share full cmnr, src dat dat ko shared thì post item + auto master cũng còn giá trị vãi lắm, cũng hơi tiếc tiền mà dù sao cũng học được nhiều cái hay . Cg
    Giờ mem mới nhiều như nấm, đụng đâu hỏi đó là chuyện thường, rảnh thì giúp mà hok rảnh thì thôi. Lúc trước còn rảnh háng đi support tùm lum mà giờ nghĩ lại support free đủ rồi, toàn bị lợi dụng là 9 nghĩ trước méo ai giúp mình tại sao giờ mình lại pải nai lưng ra giúp người khác, thôi kệ giờ ngồi nhìn Bimaloha gõ phím bình thiên hạ vậy. Chúc năm mới nhiều sức khỏe nhé

P/S: Ctr C + V là 1 nghệ thuật đấy, thấy mấy ông coder giỏi thì họ Ctr C+V còn khiếp hơn, ai rảnh mà code từ đầu đến cuối socolas đã làm được thì các bạn khác cũng làm được thôi à quên còn phải edit nữa, biến của người khác thành của mình chứ lị, ko có đăng ký bản quyền thì cứ tự nhiên mà làm thôi sợ gì ai kiện cáo . Nhiệt huyết MU made by socolas đấy

Bác pro voãi

Dev dùm em ss12 với

Dev autors

Postitem

Việt hóa các kiểu

E trả luơng cho bác

Bác có nhận ko em chốt

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi bimaloha [Only registered and activated users can see links. ]

Thay vì bỏ thời gian ra hỏi mấy câu kiểu này rồi lại phải đợi trả lời thì google "ebook hướng dẫn quản lý server mu", hoàn toàn miễn phí, đầy đủ và không phụ thuộc :@ Có cơm ăn rồi, chỉ việc tìm thìa tìm đũa thôi cũng lười.

Người đẹp ơi

Dev ss12 chưa. Cho hóng vs

Làm nhóm kín đi

Từ ngày ngừng hỗ trợ thì Mu Ss6 của m cũng sập rồi @@
    Khách viếng thăm hãy cùng onlinezajzaj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Thanks thím. Cảm ơn thím đã giúp đỡ. Em thấy mình đã sai quá sai. :X Mong thím thứ tha lỗi lầm..
    Khách viếng thăm hãy cùng snowbabie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi onlinezajzaj [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác pro voãi

Dev dùm em ss12 với

Dev autors

Postitem

Việt hóa các kiểu

E trả luơng cho bác

Bác có nhận ko em chốt[COLOR="Silver"]
    Copy & paste mà dev gì nổi cha. Tự biết trình nên xin cáo. Hẹn gặp lại ngày nào đó khi ss 11 12 share full src client + gs nhé hahahaha
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 08-02-18 lúc 02:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

annynhiem (08-02-18)

Thành Viên
    Thanks
    17

Nhân dịp tết đến xuân về lixi ae 1 custom muốn custom gì ở sv này t up free cho
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 4 Users Say Thank You to 161012 For This Useful Post:

annynhiem (08-02-18), bach102 (08-02-18), KaizKenny (08-02-18), thanhluan_lndh (08-02-18)

Thành Viên GameZone KaizKenny's Avatar
    Thanks
    191

[Only registered and activated users can see links. ]
    Cao nhân nào giúp đỡ với chạy 2 cái kia bth đến cái TitanCS thì crash
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizKenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi KaizKenny [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Cao nhân nào giúp đỡ với chạy 2 cái kia bth đến cái TitanCS thì crash
    Máy chạy dual cpu ak
    Chaaarrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone KaizKenny's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi 161012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy chạy dual cpu ak
    Chaaarrrrrrrrrrrr
    16 core
    30charrrrrrrrrrrrrrrrr
    2 dual :3
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizKenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi 161012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhân dịp tết đến xuân về lixi ae 1 custom muốn custom gì ở sv này t up free cho
    Custom thuê item trên sv đi cậu, thank cậu nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuan294 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 28 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Lổi về server datdat ép wing ex803 " HELP " Cần pro giúp gấp
    Bởi khuongduy2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-17, 05:30 PM
  2. [MU] Share Sever SCF Post Item, Danh hiệu 3 Lớp Full- DATDAT
    Bởi 8gamevn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 275
    Bài viết cuối: 03-08-17, 10:58 PM
  3. [MU] Hỏi cao nhân cách fix dame DW server DatDat
    Bởi tinhuynh300495 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 25-07-17, 12:46 PM
  4. Nghịch tử giết bố chỉ vì không cho 50 nghìn đồng
    Bởi SaoThaiBinh72 trong diễn đàn Thông Tin 24h
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-07-11, 09:13 AM
  5. [SHARE] Share mấy cái mask nghịch chơi!
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 31-01-11, 04:29 PM

Tag của Chủ đề này