Share bản Audition hoàn thiện đã update đến tháng 06/09 - Trang 26
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 26 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 294
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Share bản Audition hoàn thiện đã update đến tháng 06/09

IDM không bắt được link làm sao để đown bây giờ mọi người ơi giúp em với, hơn 2 G mà không có IDM thì down làm sao nổi đây trời ơi, em bắt đầu down từ 8h tối hiện tại bây giờ là 12h30 phút đêm rồi mà chỉ được có 2 path là sao vậy, ai biết cách gì down nhanh hơn giúp em kái, chắc em cắm từ giờ đến sáng mai cũng chưa nổi 10 path, 26 path phải làm sao đây!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhattrung26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Không có lỗi đường truyền gì đâu nha một mình một máy một mạng không chung với bố con thằng nào nên không có lỗi gì của mạng đâu, ai giúp em down với.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhattrung26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Chẹp bạn dow bằng IDM đi click chuột phải vào cái chữ download chọn download with IDM ấy. tớ download bình thường mà ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoduydat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

sắp điên với cái này rồi, cài mãi cũng vẫn cứ sai thông tin tài khoản là sao nhỉ thử mọi cách theo hướng dẫn rồi cũng không được chán mún chít quá! Mà ngoduydat sao kô nói nhanh cho mình làm mình down từ tối qua đến giờ mới song, thử làm như bạn nói đúng là vẫn được ngu thật.Bạn vào diễn đàn giúp mình nha, mình cài ok, tạo nik và tạo nhân vật rồi, đăng nhập vào game thì báo : sai thông tin tài khoản chưa tạo nhân vật giúp mình với cụ thể nha, kái này khó nè, nếu có bài hướng dẫn rồi thì share luôn cho mình nha!
    Lần sửa cuối bởi nhattrung26, ngày 30-11-09 lúc 03:35 PM.

Thành Viên
    Thanks
    1

mình làm cho bạn xong rồi mà close nhé ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoduydat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang tìm rau để chăn btbaotrung90's Avatar
    Đang ở
    Đây
    Thanks
    191

sevver này có nhìu bản nhạc bị lỗi quá,sevver này của PhucVinh nhưng sao ông công share ko share cái sevver cũa ông lun ấy, nhìu bãn nhạc nhấp vào nó báo sai mã âm nhạc lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng btbaotrung90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Do file 009 không đúng như client của mình. Server này cũng không phải của phuc vinh, đây là server hữu duyên được phát triển lên. Còn server hiện tại của mình thì chưa share được.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bamboo
    Thanks
    107

Của em bây h sau khi cập nhật path 2 của bác thì, vào shop => MẶT BỘ bị dis, vào room bấm ready... đang load ảnh thì bị văng ra ngoài... H sao hả bác
    Lần sửa cuối bởi mr_panda1308, ngày 30-12-09 lúc 09:48 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mr_panda1308 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Raxtinhax's Avatar
    Thanks
    7

Mua đồ trên web báo lỗi gì nè
    Notice: Undefined variable: insertlist in c:\Inetpub\wwwroot\Audition\shop\action_basket.php on line 223
    Query Error: INSERT INTO `` ( `usersn`, `buynick`, `itemid`, `DuplicationCount`, `expiredtype`, `expireddate`) VALUES ( '4', 'Raxtinhax', '5455', '0', '1', '2090-01-01 00:00:00')

The URL Is:
    [Only registered and activated users can see links. ]

MySQL Server Error:
    Incorrect table name '' ( 1103 )
    Khách viếng thăm hãy cùng Raxtinhax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Sau mấy ngày mài mò vs Ausv, mình thấy mỗi bản sv có 1 cấu trúc db khác nhau, vì vậy bạn cần dúng web phù hợp vs sv đó.
    Tạm thời bạn có thể khắc phục bằng cách vô file c:\Inetpub\wwwroot\Audition\shop\action_basket.php chỉnh lại cho khớp vs db của sv!
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 26 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 04-02-13, 11:19 PM
  2. [Thông Tin] cần thiết cho Admin Audition.
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 07-04-10, 08:29 AM
  3. Share WebShop Update 1.0 BCS ^^!
    Bởi Nylan trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 29-07-08, 09:49 PM

Tag của Chủ đề này